Je tunaitaji aina nyingine ya condom


BABA JUICE

BABA JUICE

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2010
Messages
427
Likes
3
Points
35
BABA JUICE

BABA JUICE

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2010
427 3 35
Ni majuzi tu nimeona aina nyingine ya condom imezindukiwa hapa tanzania...hii inamaaisha biashara ya ngono inalipa na watanzania wengi wanatumia condom....ndio condom inasaidia kupunguza maambukizi...lakini je tunaitaji aina nyingine ya condom?ujio huu unamaanisha mambomengi.
 
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2010
Messages
6,432
Likes
1,464
Points
280
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2010
6,432 1,464 280
Ni majuzi tu nimeona aina nyingine ya condom imezindukiwa hapa tanzania...hii inamaaisha biashara ya ngono inalipa na watanzania wengi wanatumia condom....ndio condom inasaidia kupunguza maambukizi...lakini je tunaitaji aina nyingine ya condom?ujio huu unamaanisha mambomengi.
yaaa ikiwezekana safari hii waongeze vipele vipele kwenye hizo ndomu!
 
Tusker Bariiiidi

Tusker Bariiiidi

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2007
Messages
5,157
Likes
605
Points
280
Tusker Bariiiidi

Tusker Bariiiidi

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2007
5,157 605 280
Mimi Condom yangu ni Keeeiiiwaiiijeeli...
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,203
Likes
3,349
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,203 3,349 280
Ni majuzi tu nimeona aina nyingine ya condom imezindukiwa hapa tanzania...hii inamaaisha biashara ya ngono inalipa na watanzania wengi wanatumia condom....ndio condom inasaidia kupunguza maambukizi...lakini je tunaitaji aina nyingine ya condom?ujio huu unamaanisha mambomengi.
zikoje hizo....nini kipya kimeongezeka?
 
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
10,945
Likes
232
Points
160
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
10,945 232 160
zikoje hizo....nini kipya kimeongezeka?
Ukishazivaa, zikipata joto la ndani la mwili nazo zina'vibrate na kuongeza hamasa kwa mwanamke.
Ni nzuri sana kwa kweli.
 
Mtazamaji

Mtazamaji

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2008
Messages
5,971
Likes
44
Points
0
Mtazamaji

Mtazamaji

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2008
5,971 44 0
Binafsi nimekuwa nina wazo nata niliuze la bidhaa mpya ya condom za ulimi.

Kwa wale wanaopenda kunyonya nyonyana ndimi na kwenda chumvini wajitayarishe zitakuja katika ladha za machungwa zabibu na ukwaju.

Niko kwenye hatua za mwisho za mchakato.

Kuna opportunities nyingi sana kwenye hii inustry ya mapenzi. wateja ni wa uhakika kama biashara ya chakula.

Teh teh teh
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,203
Likes
3,349
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,203 3,349 280
Binafsi nimekuwa nina wazo nata niliuze la bidhaa mpya ya condom za ulimi.

Kwa wale wanaopenda kunyonya nyonyana ndimi na kwenda chumvini wajitayarishe zitakuja katika ladha za machungwa zabibu na ukwaju.

Niko kwenye hatua za mwisho za mchakato.

Kuna opportunities nyingi sana kwenye hii inustry ya mapenzi. wateja ni wa uhakika kama biashara ya chakula.

Teh teh teh
naomba zikiingia uniwekee tafadhali najua zitagombaniwa........hasa hiyo ladha ya ukwaju nitaipenda zaidi
 
BASIASI

BASIASI

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2010
Messages
3,232
Likes
431
Points
180
BASIASI

BASIASI

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2010
3,232 431 180
we bado unatumia condom,kuna dawa ukipuliza hata uingize kwenye kirusi gan akisogei ...mcheki dk manyuki kwa msaada zaidi
 
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
7,236
Likes
311
Points
180
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
7,236 311 180
we bado unatumia condom,kuna dawa ukipuliza hata uingize kwenye kirusi gan akisogei ...mcheki dk manyuki kwa msaada zaidi
waganga wa kienyeji kwa sehemu wanachangia maambukizi ya ukimwi. acha uongo
 

Forum statistics

Threads 1,237,832
Members 475,675
Posts 29,302,699