Je, Tufanye nini ili TUWANUSURU hawa Watoto hapa Bongo?

MaxShimba

JF-Expert Member
Apr 11, 2008
35,811
2,000
 

Nivea

JF-Expert Member
May 21, 2012
7,458
2,000
Yani nikiona hivi nakasirika mpaka natetemeka yale mabilioni kule uswis
 

Ubungo

JF-Expert Member
Apr 7, 2012
1,236
0
Ngoja watuambia katika manifesto walituahidi nini. Hapo maji shida, shule tabu,waalimu hamna, vitabu issue,hospitali ndio usiombe. Mkuu upo, tulikumiss.
 

IGUDUNG'WA

JF-Expert Member
Oct 22, 2011
2,064
2,000
piga chini ccm weka chama mbadala.. maana wao ccm walishazoea kutuona tunateseka kila kukicha
 

kizaizai

JF-Expert Member
Mar 31, 2010
3,709
2,000
Tumechoka na porojo za vyama vya siasa. Tunahitaji Mapinduzi (Like Arabs Rising)
 

Root

JF-Expert Member
Jan 23, 2012
37,573
2,000
Na bado wanaambiwa nchi yenu ina maliasili nyingi ina Tanzanite iko Tz pekee ina Dhahabu,Uranium,Mafuta,Gesi Nchi yetu ina mlima mrefu kuliko yote Africa uitwao Kilimanjaro. Wanasikia kwenye Tv raisi leo kaenda Marekani na ujumbe wa watu 70 watakaa huko siku 8. Tanzania ina Maziwa Matatu Victoria,Nyasa na Tanganyika ?????? Hawa watoto wana maswali mengi sana kichwani ambayo majibu yake hawatakuja yapata
 

Himawari

JF-Expert Member
Aug 21, 2008
2,564
2,000
No priorities..,
Elimu yetu ipo ipo tu..., ili mradi siku zinazonga nobody cares kuanzi kwenye sera mpaka wale tuliowakabidhi wizara!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom