Je tayari tunakaribia kutimiza andiko hili?

ThaGreatman

JF-Expert Member
Sep 11, 2018
711
1,000
Isaya 4
1 Na siku hiyo wanawake saba watamshika mtu mume mmoja wakisema, Tutakula chakula chetu, na kuvaa nguo zetu wenyewe, lakini tuitwe tu kwa jina lako; utuondolee aibu yetu.




Maana kwa kadri siku zinavyokwenda wanaume waoaji wanapungua kwa kasi sana,wakati waolewaji wanaongezeka!

Imefika mahali,mdada ukimwambia nitakuoa,hakika utajuta,wapo wanaodiriki kujilipia mpaka mahari,kugharamia harusi na hata kuwahudumia waume/wachumba zao ili kukamilisha adhma yao ya ndoa!

Ni nini tatizo kwa kizazi hiki?
Au ndo maandiko yanatimia kama yalivyotabiri katika kitabu cha Isaya 4:1!?
 

Sir Khan

JF-Expert Member
Jul 28, 2018
5,120
2,000
Nasubiri wanawake waseme 'kutuma pesa ni umama' ili wanaume tupumzike
Anyway Mkuu hao wanawake wanaolipa mahari na kumtunza mwanaume wako mkoa gani?
 

Ifumange

JF-Expert Member
Oct 21, 2016
908
1,000
Nasubiri wanawake waseme 'kutuma pesa ni umama' ili wanaume tupumzike
Anyway Mkuu hao wanawake wanaolipa mahari na kumtunza mwanaume wako mkoa gani?
Sir Khan kule kwenu India si ndiko wanawake wanalipa mahari!
 

Nktlogistics

JF-Expert Member
Oct 22, 2015
2,285
2,000
Wanawake now days wamekuwa sio big deal Tena.. hata ukioa badala ya furaha karaha, visa, choyo, kununiana.
Sasa unajiuliza umeoa ili uone vituko au?
 

Akili Unazo!

JF-Expert Member
Feb 18, 2009
3,514
2,000
Isaya 4
1 Na siku hiyo wanawake saba watamshika mtu mume mmoja wakisema, Tutakula chakula chetu, na kuvaa nguo zetu wenyewe, lakini tuitwe tu kwa jina lako; utuondolee aibu yetu.




Maana kwa kadri siku zinavyokwenda wanaume waoaji wanapungua kwa kasi sana,wakati waolewaji wanaongezeka!

Imefika mahali,mdada ukimwambia nitakuoa,hakika utajuta,wapo wanaodiriki kujilipia mpaka mahari,kugharamia harusi na hata kuwahudumia waume/wachumba zao ili kukamilisha adhma yao ya ndoa!

Ni nini tatizo kwa kizazi hiki?
Au ndo maandiko yanatimia kama yalivyotabiri katika kitabu cha Isaya 4:1!?
Changamoto
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom