Je! Tanzania tuna waandishi wa habari au mapaparazi?

Comi

JF-Expert Member
Oct 2, 2011
3,328
1,500
Kwa wale wanaojua au kufahamu mwandishi wa habari ni nani na paparazi ni nani anaweza kunisaidia na kunipa mfano halisi wa huyo mwandishi au paparazi
 

bornagain

JF-Expert Member
Jan 25, 2012
3,386
2,000
Mwulize mheshimiwa rais mstaafu atakuambia kama tuna waandishi wa habari ama tuna nini
 

King Kong III

JF-Expert Member
Oct 15, 2010
41,293
2,000
Pia katika hao waandishi kuna makanjanja......Paparazi is the freelance photographer who pursues
celebrities to get photographs of them
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom