Je Tanzania inafuata mfumo gani wa uchumi? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je Tanzania inafuata mfumo gani wa uchumi?

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Kimbori, Sep 6, 2012.

  1. Kimbori

    Kimbori JF-Expert Member

    #1
    Sep 6, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 2,596
    Likes Received: 276
    Trophy Points: 180
    Kuna aina tatu za mifumo ya uchumi duniani amabyo ni; ubeperi, ujamaa, na mchanyanyiko wa ubepari na ujamaa.
    Naoma kujua, je Tanzania inatumia aina ipi?, je umeainishwa sehemu gani katika Katiba?
    Naomba kuwakilisha.
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Sep 6, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 70,406
    Likes Received: 28,213
    Trophy Points: 280
    Inafuata mfumo usioeleweka.
     
Loading...