Je,taaria mbaya ya Siri ya utendaji kazi anayoandikiwa mtumshi wa umma na Bosi wake inamadhara?


Mshua's

Mshua's

JF-Expert Member
Joined
May 22, 2013
Messages
668
Likes
294
Points
80
Mshua's

Mshua's

JF-Expert Member
Joined May 22, 2013
668 294 80
Habari zenu Wakuu! Naomba kujuzwa kama taarifa mbaya ya siri anayoandikiwa mtumishi wa umma na bosi wake inaweza kusababisha madhara kwa mtumishi husika? Hii ni kwa sababu nimekuwa na bosi ambaye haridhishwi na utendaji wangu wa kazi tangu aje kituo hiki ninachofanyia kazi wakati kuna mabosi kama wanne waliopita wamekuwa waki "appreciate" utendaji wangu wa kazi. Sasa, amekuwa akinitishia kuwa ataniandikia taarifa mbaya ambayo haitaniwezesha kupata senior positions au uongozi wa kituo chochote katika idara yangu ninayofanyia kazi. Naomba kwa yeyote mwenye uelewa atufahamishe ili tuondokane na kubabaishwa na hawa wazee wanaokaribia kustaafu katika utumishi wa umma. Kama ni ishu nyeti sana ambayo anaona si vizuri kuiweka hapa hadharani, naomba ani PM. Mimi ni Mtumishi wa umma (Serikali Kuu) na nina uzoefu wa takribani miaka 8 lakini sijapata kujua huwa wanaandika nini mabosi wetu kwenye hayo mafaili ambayo huyatunza kwenye makabati yaliyomo kwenye ofisi zao. Na huwa wanatutishia kwa kusema ofisi yote ndio imebebwa na hayo makabati. Magari, furniture, na mambo mengine yote huwa ni bla bla tu! Naomba kuwasilisha
 
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
31,005
Likes
6,458
Points
280
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
31,005 6,458 280
Serikalini hamfanyi perfomance appraisail?

Na mkifanya huwa mnajadiliana na bosi wako?

Kama bosi kakuandikia kitu sicho si unakataa?
 
Mshua's

Mshua's

JF-Expert Member
Joined
May 22, 2013
Messages
668
Likes
294
Points
80
Mshua's

Mshua's

JF-Expert Member
Joined May 22, 2013
668 294 80
Mnatumia OPRAS?...

Tuliwahi kutumia OPRAS kupima utendaji kazi mara 1 tu ilikuwa mwaka 2009, huyu bosi hakuwepo. Huu utaratibu haujatumika tena na hawakutujulisha ni kwa nini hawakuendelea kutumia huo utaratibu
 
Chibolo

Chibolo

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
3,509
Likes
2,240
Points
280
Age
38
Chibolo

Chibolo

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
3,509 2,240 280
Mnatumia OPRAS?...
OPRAS haisadii kitu,siku hizi serikalini vyeo vimebaki vya kujuana,udini,ukabila au vyeo vya kununua.haijalish boss wako amekuandika nini.
 
K

Kidzude

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2011
Messages
4,400
Likes
1,063
Points
280
K

Kidzude

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2011
4,400 1,063 280
Chukua kadi ya CCM
 

Forum statistics

Threads 1,275,076
Members 490,894
Posts 30,532,146