Je Sitta Kuruhusu mijadala ya Ufisadi Bungeni ni Ujasiri Au Udhaifu..


lufunyo

lufunyo

Member
Joined
Oct 29, 2010
Messages
70
Likes
0
Points
0
lufunyo

lufunyo

Member
Joined Oct 29, 2010
70 0 0
Mimi ni mmoja wa wafuasi wa kupigania haki za wanyonge na kupambana na ufisadi Tanzania.>nilifurahishwa sana na Bunge lililopita na jinsi lilivyoendeshwa. Lakini kinachonikwaza mpaka leo ni namna michakato yote ya mijadala ilivyoisha. Hakuna suluhisho hata moja lililofikiwa ili kuokoa rasilimali zetu kutoka mikononi mwa mafisadi. Na hii yote imesababishwa na udhaifu wa Mh. Sitta kushindwa kusimama kidete kutetea hoja ya mijadala bungeni badala yake ameendelea kunyenyekea uanachama na ujumbe wa chama chake. Je Sitta alikuwa na lengo mahsusi ya kuruhusu mijadala ile bungeni au ni udhaifu wake wa kushindwa kuzuia mijadala kama ile ndiyo kulipelekea kuibuka kwa hoja zile? kama ni ndiyo kwanini alirudi Kwenye chama kuomba misamaha ili asifutwe uanachama? mi bado simwelewi vizuri naomba michango yenu wanaJF.:sorry:
 
I

ifolako

Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
98
Likes
0
Points
0
I

ifolako

Member
Joined Nov 8, 2010
98 0 0
Sasa amekomaa anaitwa 'Saba' ila mwaka 2015 atakuwa Nane.
 
NewDawnTz

NewDawnTz

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2010
Messages
1,675
Likes
6
Points
0
NewDawnTz

NewDawnTz

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2010
1,675 6 0
Mimi ni mmoja wa wafuasi wa kupigania haki za wanyonge na kupambana na ufisadi Tanzania.>nilifurahishwa sana na Bunge lililopita na jinsi lilivyoendeshwa. Lakini kinachonikwaza mpaka leo ni namna michakato yote ya mijadala ilivyoisha. Hakuna suluhisho hata moja lililofikiwa ili kuokoa rasilimali zetu kutoka mikononi mwa mafisadi. Na hii yote imesababishwa na udhaifu wa Mh. Sitta kushindwa kusimama kidete kutetea hoja ya mijadala bungeni badala yake ameendelea kunyenyekea uanachama na ujumbe wa chama chake. Je Sitta alikuwa na lengo mahsusi ya kuruhusu mijadala ile bungeni au ni udhaifu wake wa kushindwa kuzuia mijadala kama ile ndiyo kulipelekea kuibuka kwa hoja zile? kama ni ndiyo kwanini alirudi Kwenye chama kuomba misamaha ili asifutwe uanachama? mi bado simwelewi vizuri naomba michango yenu wanaJF.:sorry:
[FONT=&quot]Mimi nadhani sio udhaifu wa kushindwa kusimamimia mijadala. Sitta alijipambanua kama mtu mwenye uwezo wa hali ya pekee katika kuruhusu mijadala yenye manufaa kwsa taifa na naamini kuwa alidhamiria kuhakikisha taifa haliendelei kuibiwa na wachache. Tatizo kubwa lilikuwa ni kutaka kukata tawi la mti aliokalia (CCM) ambalo viranja wake wakuu ndio walio mstari wa mbele kuwafisadi watanzania. Hili ndilo liliopelekea kutaka kutimuliwa uanachama. Hapa ndipo udhaifu ulipo na ndio maana mimi naamini hata kama leo akitokea malaika kupambana na udhaifu wa CCM kama atakuwa ndani ya CCM basi hatafanikiwa, maana kwa sasa mafisadi ndio wenye chama.[/FONT]
[FONT=&quot]Kimsingi aliamini ataweza kuutafuna mfupa lakini looh!!! Akajikuta anazidiwa janja na wenye chama. Pole bwana Six ila naamini bunge la 9 chini yako litakumbukwa kwa chemchem ya vuguvugu la mabadiliko Tanzania!!! Bravo Six[/FONT]
 
Kaa la Moto

Kaa la Moto

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2008
Messages
7,700
Likes
202
Points
160
Kaa la Moto

Kaa la Moto

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2008
7,700 202 160
Sitta hakuwa anajisimamia mwenyewe. Ndio sababu anachezewa na kila mmoja. Alichezewa na wapinzani sasa anachezewa na CCM. Labda hii ndio lugha tamu kwa wana CCM
 
Joy1981

Joy1981

Member
Joined
Nov 12, 2010
Messages
26
Likes
0
Points
0
Joy1981

Joy1981

Member
Joined Nov 12, 2010
26 0 0
[FONT=&quot]Mimi nadhani sio udhaifu wa kushindwa kusimamimia mijadala. Sitta alijipambanua kama mtu mwenye uwezo wa hali ya pekee katika kuruhusu mijadala yenye manufaa kwsa taifa na naamini kuwa alidhamiria kuhakikisha taifa haliendelei kuibiwa na wachache. Tatizo kubwa lilikuwa ni kutaka kukata tawi la mti aliokalia (CCM) ambalo viranja wake wakuu ndio walio mstari wa mbele kuwafisadi watanzania. Hili ndilo liliopelekea kutaka kutimuliwa uanachama. Hapa ndipo udhaifu ulipo na ndio maana mimi naamini hata kama leo akitokea malaika kupambana na udhaifu wa CCM kama atakuwa ndani ya CCM basi hatafanikiwa, maana kwa sasa mafisadi ndio wenye chama.[/FONT]
[FONT=&quot]Kimsingi aliamini ataweza kuutafuna mfupa lakini looh!!! Akajikuta anazidiwa janja na wenye chama. Pole bwana Six ila naamini bunge la 9 chini yako litakumbukwa kwa chemchem ya vuguvugu la mabadiliko Tanzania!!! Bravo Six[/FONT]
Hapo chacha. no comment at oll..........
 
M

mmaroroi

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2008
Messages
2,534
Likes
27
Points
135
M

mmaroroi

JF-Expert Member
Joined May 8, 2008
2,534 27 135
Sitta ni jasiri ila kikwazo ni mfumo wa CCM kwamba wanaujasiri wa kusimamia uozo.
 
The Dreamer

The Dreamer

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2009
Messages
1,280
Likes
0
Points
0
The Dreamer

The Dreamer

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2009
1,280 0 0
Nafikiri mambo yenu ya chama mkajadiliane Lumumba
 
Jatropha

Jatropha

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2009
Messages
1,152
Likes
144
Points
160
Jatropha

Jatropha

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2009
1,152 144 160
mimi ni mmoja wa wafuasi wa kupigania haki za wanyonge na kupambana na ufisadi tanzania.>nilifurahishwa sana na bunge lililopita na jinsi lilivyoendeshwa. Lakini kinachonikwaza mpaka leo ni namna michakato yote ya mijadala ilivyoisha. hakuna suluhisho hata moja lililofikiwa ili kuokoa rasilimali zetu kutoka mikononi mwa mafisadi. Na hii yote imesababishwa na udhaifu wa mh. Sitta kushindwa kusimama kidete kutetea hoja ya mijadala bungeni badala yake ameendelea kunyenyekea uanachama na ujumbe wa chama chake. Je sitta alikuwa na lengo mahsusi ya kuruhusu mijadala ile bungeni au ni udhaifu wake wa kushindwa kuzuia mijadala kama ile ndiyo kulipelekea kuibuka kwa hoja zile? Kama ni ndiyo kwanini alirudi kwenye chama kuomba misamaha ili asifutwe uanachama? Mi bado simwelewi vizuri naomba michango yenu wanajf.:sorry:
yeye kama spika alitimiza wajibu wake, ambao hatukutimiza wajibu wetu ni sisi wananchi ambao wabunge ni wawakilishi wetu. Hatukuandamana kumuunga mkono sitta na timu yake, hali amabyo ingeifanya serikali kuchuku hatua kali. Badala yake baada ya kuona kuwa wananchi hatuchukui hatu za kufaa mafisadi wakamshughulikia yey na timu yake huku sisi tukishuhudia.
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,392
Likes
467
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,392 467 180
Ivi imagine kama angekuwa Msekwa pale kama mngejadili Richmond
Issue ni CCM but Mzee Six aminia
 
sensa

sensa

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
398
Likes
0
Points
33
sensa

sensa

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
398 0 33
Sitta alionyesha ujasiri na kutimiza ile ahadi yake ya standard and speed.Na ukweli aliweza kuruhusu mijadala mizito ambayo iliruhusu uma kuweza kujua hujuma tunayofanyiwa na mafisadi.Hivyo tatizo ni CCM.
 
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
11,841
Likes
49
Points
145
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
11,841 49 145
Huo ulikuwa ni ujasili na ataendelea kukumbukwa daima!the truth shall prevail!!
 
WABUSH

WABUSH

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2010
Messages
285
Likes
0
Points
0
WABUSH

WABUSH

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2010
285 0 0
I suppose kilichommaliza Sita ni danadana na chenga nyingi akiwa golini. When the strategic window of opportunity open ( and it does once) one got to exploit optimally. Six had to finish business early enough, kubla wachawi hawajamshitukia na kujipanga. Imebaki ningejua... Any way he achieved what he invested (mtaji kiduchu, faida kiduchu) and now is paying the price. He had the resource and opportunity but could not score.
 

Forum statistics

Threads 1,237,989
Members 475,809
Posts 29,308,999