Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je, sio sahihi Luhanjo aende likizo kupisha uchunguzi wa kamati ya bunge?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Tuko, Aug 27, 2011.

  1. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #1
    Aug 27, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 350
    Trophy Points: 180
    Naamini mojawapo ya mambo yanayotakiwa kuchunguzwa na kamati ya bunge ni kukiukwa na kuingiliwa kwa mamlaka ya bunge. Mhusika mkuu katika hili ni Luhanjo.

    Kama Jairo kaenda likizo kupisha uchunguzi juu ya makusanyo yenye utata, je sio muhimu Luhanjo nae aende likizo kupisha uchunguzi kuwa aliingilia na kukiuka mamlaka ya bunge?
     
  2. Kwetu Iringa

    Kwetu Iringa JF-Expert Member

    #2
    Aug 27, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 360
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0

    Well said!!! Big up!!!
     
  3. s

    sem2708 JF-Expert Member

    #3
    Aug 27, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 2,839
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    Luhanjo hataenda likizo ila atastaafishwa na hii itaonekana kama rais kuchukizwa na maamuzi yake ila ukweli ni kuwa muda wake ulisha expire kitambo and he is on borrowed time..USANII KWA KWENDA MBELE.
     
  4. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #4
    Aug 27, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,776
    Likes Received: 1,551
    Trophy Points: 280
    Wote na mkuu wao wasanii. Hapa na kuwaendea na bakora hiz protocol zitatumaliza.
     
  5. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #5
    Aug 27, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 11,146
    Likes Received: 531
    Trophy Points: 280
    Nani amvike Paka Kengere? Huyu bwana aliacha madudu alipokuwa na Baba Liz1 Wizara ya mambo ya nchi za nje na ushirikiano wa kimataifa na alihama naye, ni uswahiba tu!
     
  6. p

    plawala JF-Expert Member

    #6
    Aug 27, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 627
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata uamuzi wa awali kumrejesha Jairo kazini JK nafikiri alishiriki,haiwezekani Luhanjo atoe taarifa bila bosi wake kujua,maamuzi ya JK yaliangalia upepo ulivyokwenda baada ya ya Luhanjo kuweka ishu hadaharani

    Natabiri waathirika wa matokeo ya taarifa ya kamati ya bunge kufanywa kama ilivyokuwa ya Richmond
     
  7. The Mockingjay

    The Mockingjay JF-Expert Member

    #7
    Aug 27, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 380
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 35
    Ndio maana Lowassa alisema serikali haina maamuzi. Sasa nani mlitaka aseme wakati boss wao alikuwa kimya. Kwanza ingekuwa wakati wa Lowassa, wala yasingefika kwa Luhanjo. Pinda na JK wote wazito wanamuachia tu Luhanjo kufanya maamuzi. Ameyafanya, oooh kafanya vibaya, kwanza mkabila, oooh sijui nini. Gosh!
    Hivi Jairo naye Mbena?
     
  8. K

    Kibanikolo Member

    #8
    Aug 29, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Luhanjo hakukosea kumrudisha jairo,kwa sababu makatibu wakuu wako chini yake na wanawajibika kwake na kwa raisi.tatizo wabunge wamegeuka watendaji.na si watunga sera na sheria,mimi nafikiri jambo la wizara ya nishati sasa lifike mwisho.
     
  9. M

    Mkwe21 JF-Expert Member

    #9
    Aug 29, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,455
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Luhanjo yeye alitoa taarifa Huku akijua hana lolote analopoteza zaidi ya kujiwekea mazingira mazuri ya baadae wakati atakapokuwa nje ya office ( Retired officer) By the way Muda wake wa kustaafu Ulishapita anachotakiwa kufanya ni Kuondoka tu kwenye Utumishi wa Umma!! Kwa nini anang'ang'ania madaraka? Hajui taratibu za utumishi wa Umma? after 60 you are supposed to Quit... Je Hakuna mwingine anayeiweza Kazi Hiyo?
     
  10. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #10
    Aug 29, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,489
    Likes Received: 1,225
    Trophy Points: 280
    Mkuu busara inataka iwe hivyo lakini sijui watoa maamuzi kama wanaiona hiyo busara!!
     
Loading...