Je shetani/ibilisi anatoka koo zipi miongoni mwa koo za majini? Wazazi waliomzaa ni akina nani?

  • Thread starter Hance Mtanashati
  • Start date

M

mfumo

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2011
Messages
408
Likes
20
Points
35
M

mfumo

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2011
408 20 35
Maswali mengine ya kipuuzi sana. Sasa unatuuliza sisi kwani tulikuwepo kwenye harusi ya wazee wake.
 
M

mike2k

JF-Expert Member
Joined
May 12, 2016
Messages
476
Likes
555
Points
180
M

mike2k

JF-Expert Member
Joined May 12, 2016
476 555 180
Ibilisi kiimani alifanya kazi kubwa sanaa...
Ya kuleta evils kwa bin adam ili tupate soul evolvement. Na vingi anavyoahidi shetan anatekeleza mfano almwambia hakika akila tunda atakuwa ka mungu.... Hii ni kweli ilitokea coz alizaa( creation).
 
Hammaz

Hammaz

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2018
Messages
1,343
Likes
1,643
Points
280
Hammaz

Hammaz

JF-Expert Member
Joined May 16, 2018
1,343 1,643 280
Kitu kinaweza kisiwe na maana kwako lakini kikawa na maana kubwa sana kwa mwingine.

Haya kakojoe ukalale ,usije ukachelewa kwenda shule.
Mwanzo wa moja ni muendelezo atakuja mwengine atauliza tena au utaulizwa; kama ibilisi ni jinni majinni wanazaa, kwa maana hiyo mantiki yake ni kwamba wanafunga ndoa.

Aliulizwa mwana wa zuoni mmoja wa Kiislam na muulizaji maswali ya yenye hulka kama ya kwako kwa kumuuliza," ibilisi alifunga ndoa lini? Kwa sababu alimuomba Mungu awe na uzao mwingi/ wengi" Yule mwana wa zuoni akamjibu" Kwa bahati mbaya siku yake ya harusi hakunialika. Kwa hiyo, sifahamu ni lini/wakati gani alifunga ndoa". Unaling'amuaje hilo jibu?

Licha ya hayo,ni kweli mimi ni mwanafunzi kwa maana bado naendelea na elimu na ni Mfanyakazi vilevile. Na kukojoa ni mojawapo ya traits of living organism, nina furaha na hilo.

Asubuhi njema.
 
masoud mshahara

masoud mshahara

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2018
Messages
4,571
Likes
1,881
Points
280
masoud mshahara

masoud mshahara

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2018
4,571 1,881 280
Ibilisi kiimani alifanya kazi kubwa sanaa...
Ya kuleta evils kwa bin adam ili tupate soul evolvement. Na vingi anavyoahidi shetan anatekeleza mfano almwambia hakika akila tunda atakuwa ka mungu.... Hii ni kweli ilitokea coz alizaa( creation).
hicho alichofanya ibilisi ni bahati nasibu au ni mpango mkakati?
 
masoud mshahara

masoud mshahara

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2018
Messages
4,571
Likes
1,881
Points
280
masoud mshahara

masoud mshahara

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2018
4,571 1,881 280
Ibilisi kiimani alifanya kazi kubwa sanaa...
Ya kuleta evils kwa bin adam ili tupate soul evolvement. Na vingi anavyoahidi shetan anatekeleza mfano almwambia hakika akila tunda atakuwa ka mungu.... Hii ni kweli ilitokea coz alizaa( creation).
hicho alichofanya ibilisi ni bahati nasibu au ni mpango mkakati?
 
T

This is...

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2014
Messages
960
Likes
563
Points
180
T

This is...

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2014
960 563 180
Narekebisha kwa ufafanuzi - hicho chanzo chako umekitoa wapi? Juu ya IBILISI.
Tuache kukariri kila habar ni kuuliza chanzoo,siyo kila kitu mtu anakopi mahali fulani.kwani wewe huwezi kuwaza na kujenga hoja kulingana na fikra zako au jambo fulani linalokutatiza .MLETA MADA ANATAKA KUPATA MWANGA KUHUSU HOJA ZAKE KM YUKO WRONG AU SAHIHI MAJIBU NI HAPAHAPA.
 
Omuzirambogo

Omuzirambogo

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2018
Messages
593
Likes
605
Points
180
Omuzirambogo

Omuzirambogo

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2018
593 605 180
HIZI TALES ZA KUFIKIRIKA1
 
MASELE

MASELE

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2011
Messages
751
Likes
126
Points
60
MASELE

MASELE

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2011
751 126 60
Ndio, malaika hawakumuua Ibilisi waliishi naye kwa kupewa idhini na Mwenyezi Mungu , Mungu asingewapa idhini basi wangemmaliza kitambo kama walivyowamaliza ndugu zake wengine.
kwani kwenye hiyo familia ya majini kipindi kile malaika wanatumwa kwenda kuangamiza aliyekuwa mdogo alikuwa ibilisi peke yake, kwa mfano Mungu aseme akaangamize temeke watamkuta mtoto mmoja tu !!!? pumba
 
Marlex Jr El

Marlex Jr El

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2015
Messages
1,328
Likes
1,471
Points
280
Marlex Jr El

Marlex Jr El

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2015
1,328 1,471 280
Mambo ya kijiwe cha Kingston street...
 
salaniatz

salaniatz

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2014
Messages
2,439
Likes
2,770
Points
280
Age
27
salaniatz

salaniatz

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2014
2,439 2,770 280
Hivi Mzee baba sasa mapepo yanayowavamia watu wao wqpo kundi gani
NI KATIKA MAJINI WAASI/WAOVU...KAMA TULIVYO WANADAM KUNA WEMA NA WAOVU NDIO PIA NA MAJINI WAPO WEMA NA WAOVU...JINI ANAPOMUINGIA BINADAM ANAKUWA AMEKUFURU MANA HANA RUKSA IYO.
 
edwayne

edwayne

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2013
Messages
4,361
Likes
3,843
Points
280
edwayne

edwayne

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2013
4,361 3,843 280
NI KATIKA MAJINI WAASI/WAOVU...KAMA TULIVYO WANADAM KUNA WEMA NA WAOVU NDIO PIA NA MAJINI WAPO WEMA NA WAOVU...JINI ANAPOMUINGIA BINADAM ANAKUWA AMEKUFURU MANA HANA RUKSA IYO.
Mfalme Wa mapepo ni nani na ibilisi yeye havamii watu mishe mishe zake zipoje sasa . kuna kijana alipandwa na pepo kuna jirani yetu akamwambia Mimi ndo baba ji sijui huyu baba ji ndo nani.. Hiyo ndo siku niliamini pepo wapo MTU anaongea sauti za ajabu ajabu
 
Rakims

Rakims

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2014
Messages
2,460
Likes
1,339
Points
280
Rakims

Rakims

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2014
2,460 1,339 280
Kiranga Mshana Jr aretasludovick salaniatz

An Orator

Rakim Nyani Ngabu
Shetani Ibilis/dajjal ni miongoni mwa jini anayetoka katika koo za majini wale ambao ni Ifrit minal jinn na pia yeye ni daraja la pili kati ya majini wenye nguvu kabisa na pia ni vile hikma ya mwenyezi mungu kumuumba hapo na yeye ni miongoni mwa majini ambao wanakaa baharini bahari ya saba na wakati anashushwa alikuja kwa mwendo wa zig zag na pia hana nguvu za kuwazidi majini wote ni majini wengi wanaomzidi nguvu isipokua yeye kapewa tu uwezo wa kulaghai na kutokufa hadi kiyama kisimame

Rakims
 
Rakims

Rakims

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2014
Messages
2,460
Likes
1,339
Points
280
Rakims

Rakims

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2014
2,460 1,339 280
Mkuu vipi kuhusu uzao wake na wenyewe pia umelaaniwa au kuna wengine watakao toka kwenye uzao wake watamtii na kumsujudia Allah?
ingekuwa uzao wake ni miongoni mwa wana wa Izrael basi tungesema umelaaniwa na pia hii imeandikwa katika vitabu kwamba msimtii shetani yeye ameangamia haijaandikwa wao wameangamia ndio hapo tunakuja kupata kujua kwamba kumbe hata watoto wake wanapofikiwa na ujumbe wapo wanaomuasi na wapo wanaomfuata kwa sababu Mwenyezi mungu katuumba kwa free wills majini na wanadamu wote tuna uhuru wa kuchagua either kumshukuru au kumkufuru mungu pia majini sio wote wanaomuona ibilis wapo wanaomuona na wengine hawamuoni ni kama tulivyowanadamu mkuu
 

Forum statistics

Threads 1,250,095
Members 481,224
Posts 29,720,580