Je, Shetani & Ibilisi anahusikaje kwenye vitendo vya Magicians (Wanamazingaombwe)?

Bossless

Bossless

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2017
Messages
1,164
Points
2,000
Bossless

Bossless

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2017
1,164 2,000
Nimesoma comments zenu nacheka Sana'a,labda nisene tu binadamu bado hajaweza kuutumia uwezo wake wrote kwa asilimia100% ,wengi wetu tunatumia 20% tu basi tumeridhika ndo maana tukiona MTU ambae anatumia almost 65% and so on tunashanga,nilikuwa China nikawa naona jamaa kwenye mafunzo ya martial arts kwenye Dong moja hivi nilishuhudia kwa macho yangu jamaa akizuia mkuki kwa kutumia meno , pili jamaa moja ana paa kama vile wanavyonyaga kwenye movie,mwingine ambae ndo aliniacha hoi kabisaaa aikuwa anakimbia kasi kubwa Sana'a juu maji kama mitaa 60 hivi bila kuzamaa aise.hiyo haikuwa magici ilikuwa ni mazoezi tu ya kawaida ila hufanyika ndani ya ukumbi mkubwa .
 
U

UHURU JR

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2014
Messages
7,230
Points
2,000
U

UHURU JR

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2014
7,230 2,000
Nimesoma comments zenu nacheka Sana'a,labda nisene tu binadamu bado hajaweza kuutumia uwezo wake wrote kwa asilimia100% ,wengi wetu tunatumia 20% tu basi tumeridhika ndo maana tukiona MTU ambae anatumia almost 65% and so on tunashanga,nilikuwa China nikawa naona jamaa kwenye mafunzo ya martial arts kwenye Dong moja hivi nilishuhudia kwa macho yangu jamaa akizuia mkuki kwa kutumia meno , pili jamaa moja ana paa kama vile wanavyonyaga kwenye movie,mwingine ambae ndo aliniacha hoi kabisaaa aikuwa anakimbia kasi kubwa Sana'a juu maji kama mitaa 60 hivi bila kuzamaa aise.hiyo haikuwa magici ilikuwa ni mazoezi tu ya kawaida ila hufanyika ndani ya ukumbi mkubwa .
Mazoezi tu????????
 
boscco

boscco

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2014
Messages
211
Points
250
boscco

boscco

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2014
211 250
Ni kwamba kuna watu wanaamini au wanadai ya kuwa hakunaga uchawi na ndiyo maana linapokuja suala la magic kuwa na nguvu za ziada hujikuta kupinga kwa kusimamia misimamo yao ya kutokuwepo uchawi na hapo ndipo tatizo linapoanza,
Siku wakipigwa kimbola wataamini
 
Chachasteven

Chachasteven

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2014
Messages
1,411
Points
2,000
Chachasteven

Chachasteven

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2014
1,411 2,000
Trick kama hio ya kuweka sarafu ndani ya chupa haihitaji uchawi wowote.
Mfano mwingine kuingiza kalamu kwenye pua alafu kuitolea mdomoni au kupitia sikio moja itokee sikio lingine!

Ni vitu vya kawaida ambavyo mtu yeyote anaweza kuvifanya, akijifunza. Kuna vipindi vingi sana vya "How it's done." wanaonyesha haya mambo... Angalia hata muvi ya DHOOM 3[Indian]. Mule wameonyesha vizuri.

Kitu kingine kinachonishangaza kwanini hatuamini kuwa Mungu anagawa talents.

Kila mtu anaefanikiwa watu wana conclude shetani amehusika. Shida ni nini?? Mungu huwa haruhusu mambo mazuri kwa watu.... As far as i understand ugawaji wa vipaji ni jukumu la Mungu na hayo mazingaombwe huwa ni tricks tu zinazohitaji mtu aweke umakini wa hali ya juu kuona kinachofanyika.
Kiufupi hakuna uchawi kwenye mazingaombwe!
 
Damaso

Damaso

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2018
Messages
669
Points
1,000
Damaso

Damaso

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2018
669 1,000
Trick kama hio ya kuweka sarafu ndani ya chupa haihitaji uchawi wowote.
Mfano mwingine kuingiza kalamu kwenye pua alafu kuitolea mdomoni au kupitia sikio moja itokee sikio lingine!

Ni vitu vya kawaida ambavyo mtu yeyote anaweza kuvifanya, akijifunza. Kuna vipindi vingi sana vya "How it's done." wanaonyesha haya mambo... Angalia hata muvi ya DHOOM 3[Indian]. Mule wameonyesha vizuri.

Kitu kingine kinachonishangaza kwanini hatuamini kuwa Mungu anagawa talents.

Kila mtu anaefanikiwa watu wana conclude shetani amehusika. Shida ni nini?? Mungu huwa haruhusu mambo mazuri kwa watu.... As far as i understand ugawaji wa vipaji ni jukumu la Mungu na hayo mazingaombwe huwa ni tricks tu zinazohitaji mtu aweke umakini wa hali ya juu kuona kinachofanyika.
Kiufupi hakuna uchawi kwenye mazingaombwe!
Daah
 
Damaso

Damaso

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2018
Messages
669
Points
1,000
Damaso

Damaso

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2018
669 1,000
Trick kama hio ya kuweka sarafu ndani ya chupa haihitaji uchawi wowote.
Mfano mwingine kuingiza kalamu kwenye pua alafu kuitolea mdomoni au kupitia sikio moja itokee sikio lingine!

Ni vitu vya kawaida ambavyo mtu yeyote anaweza kuvifanya, akijifunza. Kuna vipindi vingi sana vya "How it's done." wanaonyesha haya mambo... Angalia hata muvi ya DHOOM 3[Indian]. Mule wameonyesha vizuri.

Kitu kingine kinachonishangaza kwanini hatuamini kuwa Mungu anagawa talents.

Kila mtu anaefanikiwa watu wana conclude shetani amehusika. Shida ni nini?? Mungu huwa haruhusu mambo mazuri kwa watu.... As far as i understand ugawaji wa vipaji ni jukumu la Mungu na hayo mazingaombwe huwa ni tricks tu zinazohitaji mtu aweke umakini wa hali ya juu kuona kinachofanyika.
Kiufupi hakuna uchawi kwenye mazingaombwe!
Asante kwa hoja yako. Nahisi ina uhai ndani yake ila iweke vizuri zaidi kwenye sehemu hizi:
1. Tofautisha kati ya talanta ya magics kutoka kwa Mungu na ile kutoka kwa Shetani.
2. Ungeweka na mifano ya Magicians au Illusionists wenye talanta kutoka kwa Mungu.
3. Nitajuaje kama hii ni talanta kutoka kwa Mungu na hii ni kutoka kwa Shetani?
Asante sana mkuu........
Nipo
 
rajiih

rajiih

Member
Joined
Apr 4, 2019
Messages
58
Points
125
rajiih

rajiih

Member
Joined Apr 4, 2019
58 125
Ndio maana wazee wetu walikua wanaita na kuiamin Miungu yao, Lakin kizaz cha leo tunaamin sana dini ambazo nazo tumeletewa na colonialism bt no way wacha watufanye wanavyotaka......
 
mludego

mludego

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2013
Messages
435
Points
250
mludego

mludego

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2013
435 250
Hawa wa huku kwetu TBT P/School walikua wanageuza vijiti kuwa kalamu ama rula,

Ila eti ukigeuzia ndala,viatu unaweza kuona yafanyikayo nje ya pazia.
Ila isitokee akakuona kuwa unafuatilia ndo mwisho wako
 
Damaso

Damaso

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2018
Messages
669
Points
1,000
Damaso

Damaso

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2018
669 1,000
Hawa wa huku kwetu TBT P/School walikua wanageuza vijiti kuwa kalamu ama rula,

Ila eti ukigeuzia ndala,viatu unaweza kuona yafanyikayo nje ya pazia.
Ila isitokee akakuona kuwa unafuatilia ndo mwisho wako
Nilikuwa naenjoy sana Hawa jamaa
 
Damaso

Damaso

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2018
Messages
669
Points
1,000
Damaso

Damaso

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2018
669 1,000
Ndio maana wazee wetu walikua wanaita na kuiamin Miungu yao, Lakin kizaz cha leo tunaamin sana dini ambazo nazo tumeletewa na colonialism bt no way wacha watufanye wanavyotaka......
Still mpaka leo ni tatizo kubwa sana kwa Waafrika wengi mkuu
 
Billie

Billie

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2011
Messages
9,090
Points
2,000
Billie

Billie

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2011
9,090 2,000
Hii ni taaluma kama taaluma nyingine pia mbona wenzetu vyuo vyao vinatoa course za magician
 
Damaso

Damaso

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2018
Messages
669
Points
1,000
Damaso

Damaso

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2018
669 1,000
Hii ni taaluma kama taaluma nyingine pia mbona wenzetu vyuo vyao vinatoa course za magician
Ni kweli ila itapendeza sana kama nikikupa background ya Vyuo hivyo na baadhi ya Wahadhiri wake...
 

Forum statistics

Threads 1,343,278
Members 515,004
Posts 32,778,645
Top