Je,Shamsi Vuai Nahodha anakwenda kuwa nani baada ya kupigwa chini uwaziri? Kwa maana hana jimbo.


N

Nikukumbushe

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2013
Messages
2,602
Likes
10
Points
0
N

Nikukumbushe

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2013
2,602 10 0
Nauliza hivi,Vuai Nahodha anakwenda kuwa nani baada ya kupigwa chini uwaziri? Alikuwa ni waziri wa kuteuliwa na Rais sio Mbunge yaani hawakilishi jimbo lolote! Je,ataendelea kukaa hotelini? Je,ataendelea kuingia bungeni? Na kama ataendelea kuingia Bungeni atakuwa anawakilisha serikali ipi?
 
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2011
Messages
15,361
Likes
6,389
Points
280
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2011
15,361 6,389 280
Aliteuliwa Mbunge na Rais ndiyo akapewa
Wizara yaani ni Mbunge jimbo la Ikulu
Kwanafasi ya Mbunge wa kuteuliwa ataendelea kuingia bungeni km kawa
 
K

kill

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2013
Messages
1,833
Likes
3
Points
0
K

kill

JF-Expert Member
Joined May 21, 2013
1,833 3 0
mbona mbatia yupo bungeni amewakilisha jimbo gani maswali ya kitoto haya bado pinda
 
N

Nikukumbushe

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2013
Messages
2,602
Likes
10
Points
0
N

Nikukumbushe

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2013
2,602 10 0
Aliteuliwa Mbunge na Rais ndiyo akapewa
Wizara yaani ni Mbunge jimbo la Ikulu
Kwanafasi ya Mbunge wa kuteuliwa ataendelea kuingia bungeni km kawa
Ikulu ndio jimbo gani? Kwani ikulu lina wabunge wangapi? Kwa maana yupo Mbatia,Mgimwa,muhongo nk...nataka ufafanuzi mkuu
 
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2011
Messages
15,361
Likes
6,389
Points
280
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2011
15,361 6,389 280
Ikulu ndio jimbo gani? Kwani ikulu lina wabunge wangapi? Kwa maana yupo Mbatia,Mgimwa,muhongo nk...nataka ufafanuzi mkuu
Mkuu

Ikulu ni zile nafasi kumi za Rais kuchagua watu anaowataka kuwa wabunge
si umeona juzi Migiro kala shavu
Kuna wakina Zakia Meghji na hao ukiowataja
 
nguvumali

nguvumali

JF Bronze Member
Joined
Sep 3, 2009
Messages
4,891
Likes
202
Points
160
nguvumali

nguvumali

JF Bronze Member
Joined Sep 3, 2009
4,891 202 160
Anawakilisha jimbo la Ikulu
 
A

Aika Mndumii

Senior Member
Joined
Jan 19, 2013
Messages
166
Likes
5
Points
35
A

Aika Mndumii

Senior Member
Joined Jan 19, 2013
166 5 35
Yaani uwezi amini kumbe Vuai ni mzigo halau eti alikuwa waziri kiongozi huko Zanzibar??????
 
N

Ngekewa

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2008
Messages
7,725
Likes
28
Points
145
N

Ngekewa

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2008
7,725 28 145
Nauliza hivi,Vuai Nahodha anakwenda kuwa nani baada ya kupigwa chini uwaziri? Alikuwa ni waziri wa kuteuliwa na Rais sio Mbunge yaani hawakilishi jimbo lolote! Je,ataendelea kukaa hotelini? Je,ataendelea kuingia bungeni? Na kama ataendelea kuingia Bungeni atakuwa anawakilisha serikali ipi?


Kwani si aliteuliwa na Rais, kwani Mbatia ni mbunge wa Jimbo gani?
 
kapongoliso

kapongoliso

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2011
Messages
1,209
Likes
177
Points
160
kapongoliso

kapongoliso

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2011
1,209 177 160
Nahodha ana jimbo la Mwanakwerekwe Zanzibar kama mwakiishi. Alitangazwa kwa usimamizi wa mtutu wa bunduki.
 
kookolikoo

kookolikoo

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2012
Messages
2,560
Likes
42
Points
145
kookolikoo

kookolikoo

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2012
2,560 42 145
Ni mbunge wa kuteuliwa na rais kama Mbatia, Meghji, Asha Rose Migiro n.k. Mbona hawa si mawaziri na wanaingia bungeni bila kikwazo?
 
N

Nikukumbushe

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2013
Messages
2,602
Likes
10
Points
0
N

Nikukumbushe

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2013
2,602 10 0
Ni mbunge wa kuteuliwa na rais kama Mbatia, Meghji, Asha Rose Migiro n.k. Mbona hawa si mawaziri na wanaingia bungeni bila kikwazo?
Hii ni kuwabebesha watz mzigo wa kulipa kodi,hajui kuwa hii nchi ni masikini? Hyu jamaa atatua na njaa, hivi sasa nauli za mabasi yaendayo mkoani yamepandisha nauli cjui ndo maisha bora kwa kila Mtanzania?
 
Lekanjobe Kubinika

Lekanjobe Kubinika

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2006
Messages
3,065
Likes
33
Points
135
Lekanjobe Kubinika

Lekanjobe Kubinika

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2006
3,065 33 135
Nauliza hivi,Vuai Nahodha anakwenda kuwa nani baada ya kupigwa chini uwaziri? Alikuwa ni waziri wa kuteuliwa na Rais sio Mbunge yaani hawakilishi jimbo lolote! Je,ataendelea kukaa hotelini? Je,ataendelea kuingia bungeni? Na kama ataendelea kuingia Bungeni atakuwa anawakilisha serikali ipi?
Ataendelea kuingia bungeni kama mbunge wa kuteuliwa na Rais. Kuna kasoro gani hapo?
 
I

interlacs

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2012
Messages
201
Likes
135
Points
60
I

interlacs

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2012
201 135 60
Atakua balozi au tutaambiwa kwamba atatafutiwa kazi ya kufanya ndani ya chama.
 
N

Nikukumbushe

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2013
Messages
2,602
Likes
10
Points
0
N

Nikukumbushe

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2013
2,602 10 0
Katiba iliyopo ni mbovu,kama mgimwa,muhongo,mbatia,migiro,meghi,Vuai ni wabunge wa ikulu,tufanye hesabu kidogo
6*1.2 million kwa mwezi ni sawa na 7.2m *12=86.4=86,400,000*10=864,000,000 je,ni nyumba ngapi za walimu,vituo vingapi vya afya nk
 
Kiranga

Kiranga

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2009
Messages
43,026
Likes
18,242
Points
280
Kiranga

Kiranga

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2009
43,026 18,242 280
Someni katiba mara moja moja muelewe serikali inavyofanya kazi, ngazi zake, aina za ubunge et cetera, et cetera.

Mara ya mwisho umesoma katiba lini?
 
LESIRIAMU

LESIRIAMU

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2008
Messages
4,642
Likes
3,226
Points
280
LESIRIAMU

LESIRIAMU

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2008
4,642 3,226 280
Yaani uwezi amini kumbe Vuai ni mzigo halau eti alikuwa waziri kiongozi huko Zanzibar??????
Jk ni tatizo, huyu Vuai alishindwa kwenye kinyanganyiro cha Uwskilishi huko kwa Zenji, cha kushangaza Jk kampa ubunge na uwaziri, hilo ndilo la who knows who, hayo ndii majibu yake upendeleo Ccm
 
E

eresa

Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
12
Likes
0
Points
0
E

eresa

Member
Joined Apr 6, 2012
12 0 0
Ikulu ndio jimbo gani? Kwani ikulu lina wabunge wangapi? Kwa maana yupo Mbatia,Mgimwa,muhongo nk...nataka ufafanuzi mkuu
huyu ni mbunge wa kuteuliwa hivyo ataendelea kuwa mbunge kama alivo mbatia..nafikiri waziri mkuu apewe Mwakyembe
 
frema120

frema120

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2012
Messages
5,102
Likes
38
Points
135
frema120

frema120

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2012
5,102 38 135
Yaani uwezi amini kumbe Vuai ni mzigo halau eti alikuwa waziri kiongozi huko Zanzibar??????
no huyu jamaa andharau sana na alijiamini sana next rais wa zenji, ata majibu yake kalaah
 

Forum statistics

Threads 1,273,063
Members 490,259
Posts 30,469,410