Je secretariat ya utumishi ajira anataka kuacha kuajiri?

Mpombote

JF-Expert Member
Dec 19, 2017
1,927
2,000
Inaelekea ni mgeni wa PSRS mbona ni kawaida kwa Halmashauri kupewa kibali cha kuajiri hizo nafasi na Watu wa Masijara,Dereva na Katibu Mahsusi Mkuu na si zaidi ya hizo.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom