Je Sasa Ni Rasmi JK kamtosa Membe? Tusubiri A Surprise Candidate wa CCM?


P

Phillemon Mikael

JF Gold Member
Joined
Nov 5, 2006
Messages
9,288
Likes
3,043
Points
280
P

Phillemon Mikael

JF Gold Member
Joined Nov 5, 2006
9,288 3,043 280
Mwenendo wa kuelekea mwaka 2015 unaanza kujionesha ...Historia ya Nchi Hii imeonyesha wazi kuwa hakuna Rais aliyeweza Kuweka Rais amtakaye akiwa madarakani ...ni Jambo la kujivunia hili....Mwalimu alishindwa ataweza nani ??
Mwalimu alimtaka Sokoine amridhi ( akafariki) akamtaka Salim ( wahafidhina wakamzunguka ..hata Baada ya kuwa amempanga Mwinyi kukataa uteuzi)
Mwinyi ...hakufanikiwa kuweka Rais aliyemtaka mwaka 1995....na safari Hiyo aliyekuwa na karata ni Mwalimu.......hata Mkapa ikibidi afanye u turn mwisho kukubali Kikwete ....hasa kwenye ile hotuba yake ....aliposema.." Sasa ni Zamu ya rika jipya..." Ni wazi alikuwa anaonyesha kuelekeza nani apite...

Kikwete ambaye anaeleweka ni bingwa wa Siasa Za mikakati .....anaelekea hataki kufanya makosa ya watangulizi wake...ni wazi kwa namna Fulani Sasa anajitenga na marafiki zake ...wa mtandao....Alianza kumweka Mbali Lowassa...jambo ambalo ..Membe lilionekana kumpa Nguvu kubwa na kujiendelea kuwa karibu na familia Kuu akifikiri wameshika ticket.......mwelekeo wa Mwezi mmoja uliopita ...UKianza..
1 . Kumkana Membe na Kauli zake Za EAC na coalition of the willing ...na kutoa Kauli mpya iliyoonesha kuwa Membe ni waziri anayetoaa misimamo ya Nchi bila kufikiri,kushirikisha ...Rais au baraza...ilikuwa pia aibu mkizingatia Kauli Za hapo nyuma Juu ya Malawi
2. Jana pale uwanjani aliongelea ...onyo kwa mtu yeyote anayegombea kwa nia ya kulipizaa kisasa ( ni wazi mgombea aliyetoa Kauli ya Kisasi ni Membe peke yake ......aliposema anao " MAADII KUMI NA MOJA" ambao waombe asioteshwe( urais) ..watahama Nchi...

Maneno yote haya yapo na yalinakiliwa na vyombo Vya habari tv ,magazeti na mitandao....

NI WAZI KUWA SASA RAIS ATAMPA UGOMBEA RAIS ATAKAYEPITISHWA NA WANACHAMA WA CHAMA CHA MAPUNDUZI......WANAOGOMBEA KWA KUTEGEMEA KUJIPENDEKEZA KWA RAIS ..MKEWE AU FAMILIA KWA UJUMLA LWA KIGEZO CHOCHOTE WAJUWE SASA KIKWETE HANA UWEZO WA KUTOA MGOMBEA...KAMA AMBAVYO WAGOMBEA WALIOPIGIWA CHAPIO NA MARAIS WOTE WALIOTANGULIA WALIKATALIWA...NA HATA SASA ...KUWA KARIBU NA RAIS HAITAKIWA SIFA BALI NI DISQUALIFICATION....
WAGOMBEA AMBAO WAMESHAGUNDUA KUWA RAIS HANA FUNGUO NA WANAJIWEKA NA WANANCHI AU WANACHAMA....NDIO WATAKAOKUWA NA NAFASI KUBWA ..NAONA KAMA WATATU HIVI ..HADI SASA....UKITOA HUYO MMOJA AMBAYE AMEKUWA KWENYE KWAPA LA FIRST FAMILY....

HONGERA KIWETE KWA KUGUNDUA MAPEMA KUWA HUTAWEZA KUMWEKA RAIS ...UMEJIWEKA HURU.... Na hongera kwa kutoa onyo dhidi ya kisasi ..hili hata Nyerere akiwaonya wazambia..hawakusikia Leo Hii kila Rais anayestaafu Huko lazima afungwe na mrithi wake ...Sasa hivi Rupiah Banda kampokea Marehemu Chiluba ufungwa .......
 
Mkoroshokigoli

Mkoroshokigoli

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
14,622
Likes
2,689
Points
280
Mkoroshokigoli

Mkoroshokigoli

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
14,622 2,689 280
Wapi Mashashanga???,Mangula si alimiminwa???,je alowakera anamaana wamsamehe?????
 
chuki

chuki

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
2,694
Likes
17
Points
135
chuki

chuki

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
2,694 17 135
Mnajisumbua bure the suprise candidate wa CCM 2015 ni Stephen Wassira. Hizi taarifa nyeti.
 
OLESAIDIMU

OLESAIDIMU

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2011
Messages
19,176
Likes
223
Points
160
OLESAIDIMU

OLESAIDIMU

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2011
19,176 223 160
Zilongwa mbali zitendwa mbali!!!!
 
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,563
Likes
1,591
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,563 1,591 280
Rais ni mwigulu nchemba
 
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
8,701
Likes
1,244
Points
280
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined Mar 1, 2011
8,701 1,244 280
Sasa ndio nini kuandika kama umejifunza herufi kubwa na ndogo leo leo....
 
Abdillahjr

Abdillahjr

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2011
Messages
694
Likes
4
Points
0
Abdillahjr

Abdillahjr

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2011
694 4 0
Mnahangaika bure Rais wa Tanzania 2015 ni Amani Abeid Karume

Karume huyu huyu maCCM mliemzomea kule Chimwaga hadi akawaambia mna akili kama za samaki??!!

Kikwete kuepusha purukushani na kufirigisana ndani ya chama itabidi ampigie chapuo Migiro kwani anataka pia mtu ataemlinda kwa hali na Mali kwa madudu yake atakapostaafu!!
 
P

Paul S.S

Verified Member
Joined
Aug 27, 2009
Messages
5,941
Likes
311
Points
180
P

Paul S.S

Verified Member
Joined Aug 27, 2009
5,941 311 180
Bavicha bana wao wanajina wanahaki kuisemea CCM
Kinyume chake utaandamwa ooh fuatilia yako
Hebu malizaneni kwanza na Zito na Kitila
 
Adharusi

Adharusi

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2012
Messages
12,821
Likes
4,381
Points
280
Adharusi

Adharusi

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2012
12,821 4,381 280
Ujumbe kwa mbowe na slaa
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
155
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 155 160
Mnajisumbua bure the suprise candidate wa CCM 2015 ni Stephen Wassira. Hizi taarifa nyeti.
tunahitaji sana rais mwenye sura ngumu, labda atasaidia kutisha wachina maana wamezidi:shocked::shocked:
 
P

Phillemon Mikael

JF Gold Member
Joined
Nov 5, 2006
Messages
9,288
Likes
3,043
Points
280
P

Phillemon Mikael

JF Gold Member
Joined Nov 5, 2006
9,288 3,043 280
Karume huyu huyu maCCM mliemzomea kule Chimwaga hadi akawaambia mna akili kama za samaki??!!

Kikwete kuepusha purukushani na kufirigisana ndani ya chama itabidi ampigie chapuo Migiro kwani anataka pia mtu ataemlinda kwa hali na Mali kwa madudu yake atakapostaafu!!
Rais MWANAMKE Tanzania at least bado for now...Hii nafasi ya Spika...ni nafasi kubwa mno kushkwa na MWANAMKE ..tutaifanyia kwanza Tathmini..kuamua Kama tuwape Nchi...tutaangaliaa uongozi wa Joyce Banda..na Hellen Sirleef ..na utamaduni wetu hasa mfumo dume...namna ya kuutokkomeza...kabla ya kuamua..pia tutaangalia

Kimataifa tumukuwa na asha rose migiro na Getrude Mongella ...tutaangalia uendaji wao....pia tutaangalia Kama wanawake wapo tayari kuwaamini wenzao
 
S

SPANERBOY UDZUNGWA

JF-Expert Member
Joined
Jun 20, 2012
Messages
623
Likes
29
Points
45
Age
44
S

SPANERBOY UDZUNGWA

JF-Expert Member
Joined Jun 20, 2012
623 29 45
Ccm waweke tu mgombea lakini 2015 hawashindi uchaguzi .tutapiga kura tutalinda kura
 
M

M.G.

Member
Joined
Nov 13, 2013
Messages
36
Likes
0
Points
0
M

M.G.

Member
Joined Nov 13, 2013
36 0 0
Jamani hili jambo sio la kuletea mchezo.Ushaabiki wa kanda,dini,kabila,urafiki n.k. hauitajiki.Tunahitaji rais atakae jenga uchumi na kuliweka jungu kuu(hazina) katika hali nzuri.Watumishi wenzangu serikalini wataniunga mkono jinsi hali ilivyo mbaya maofisini.Mambo mengi yamesimama kwa sababu pesa hakuna.Zimebaki siasa majukwaani tu.
 
Mtoboasiri

Mtoboasiri

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2009
Messages
5,104
Likes
105
Points
0
Mtoboasiri

Mtoboasiri

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2009
5,104 105 0
Bavicha bana wao wanajina wanahaki kuisemea CCM
Kinyume chake utaandamwa ooh fuatilia yako
Hebu malizaneni kwanza na Zito na Kitila
Nadhani siku ikiisha bila kutaja neno lolote linaloihusisha CHADEMA (hata pasipostahili) utakufa!
 
Gobret

Gobret

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2010
Messages
320
Likes
11
Points
35
Gobret

Gobret

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2010
320 11 35
Tulitegemea labda Waziri mkuu Pinda angeleta ushindani mkubwa wa kuamua nani awe rais wa Tanzania. Lakini matarajio ya wachache yamekwisha kwa lumumba. Waliochanganyikiwa ndani lumumba ambao matumaini yao yalikuwa kwa fisadi lowasa wamekosa matumaini kabisa maana walikuwa wamesahau kuwa rais wa Tanzania hajawahi kutoka kwenye kundi la watanzania wa kawaida (mf mkulima, mfugaji nk) kama alivyo lowasa ni mfugaji fisadi.

Nafikiri ni busara walau rais akamtimua kazi Pinda na amweke waziri mkuu ambaye baadaye 2015 ataleta changamoto kwa CDM. CDM wanataka mgombea ambaye ataleta changamoto kipindi cha uchaguzi ujao. Maana kwa CDM mapambano ni hadi kieleweke. Na urais ni kwa CDM taka usitake.

Hivyo ninamsihi mhe Rais Kikwete amteue waziri mkuu imara ndani ya Baraza lake la mawaziri au miongoni mwa Wabunge wake ambaye walau atasimamia utendaji serikalini. Wapo wachache ambao walau wana uwezo wakipewa nafasi.

Mfano: Dr. Harrison Mwakyembe. Hatumfahamu vizuri lakini anauwezo mkubwa sana wa kuwa Waziri mkuu na hata kuwa rais.
au Dr John P. Magufuli. Huyu nafasi ya uwaziri mkuu anaimudu sana tatizo kwake ni urais hawezi. Si mbaya sana hata kwa nafasi hiyo tu.

Tunaamini Rais atatumia busara kuliko kuacha nchi kwa manyang'awu kama lowasa wanaohonga na kurubuni kila mara mtaani, makanisani na misikitini. Hila za namna hii ni ya hatari sana kwa mstakabali wa nchi yetu. Kutafuta urais kwa gharama yoyote ni jambo la hatari kweli. Mungu tuepushe na laana hii.
 

Forum statistics

Threads 1,252,128
Members 482,015
Posts 29,797,514