Je, Rais Magufuli alikuwa na Pacemaker au Defibrillator? Ilidukuliwa?

BozenKimuye

New Member
Apr 8, 2021
3
45
Nimecheka jamaa anashawishi wabunge waishauri serikali kama iendelee au isiendelee kununua ndege, sasa najiuliza kwani ziliponunuliwa walishauri wao? Walibajeti? Wao si waliziona zinakuja tu? Wanashauri vipi kwa kitu ambacho hawakuwahi kubajeti?
 

rodrick alexander

JF-Expert Member
Feb 12, 2012
9,736
2,000
Report hii angekabidhiwa JPM kama angekuwa hai, tofauti ni kama ingesomwa hadharani. Ndugai angesimama kidete kuipinga kwani historia inaonyesha Ndugai sio mzalendo kama anavyojidai.

Ndugai bado hajasafishwa na ripoti ya cag juu ya matumizi mabaya ya fedha za umma aliyofanya India. Kama ccm wana akili wamwondoe Ndugai kwenye uspika kwani anawadhalilisha, spika huyohuyo aliwatisha cag Assad ns Pascal waliposema bunge ni dhaifu leo ametuonyesha wazi kuwa bunge ni dhaifu.

Bahati mbaya ccm ni dhaifu hawawezi kumweka kiti moto.
 
Feb 9, 2021
6
45
Hii sio kawaida hata kwenye ukoo au familia kumpoteza baba na kila kitu kikaanza kugeuzwa geuzwa.

Suala la hali mbaya maofisini na mitaani lilitia hofu.

Suala la kuongeza muda liliogopwa sana

Suala la sukuma gang lenye nguvu ndani system liliogopesha sana

Mababaru yalijua kama ataongezewa time itakuwa hatari

Wakalindaa bunge na spika waje mapema kupiga promotion

Wakamundaa mama aje kubadili gia mapema kwenye miradi mikubwa na madini JPM aliyokomalia

Sasa kila kitu kimegeuka na kutoa red line kuwa jpm alipumzishwa
 

Mkaruka

JF-Expert Member
Feb 5, 2013
15,871
2,000
MATAGA mmepatwa na kiwewe.

Pambio mfululizo niaka 5 limewalemaza kabisa, mmekuwa vibudu. Jiwe aliwashika vibaya sana.

Mambo ya brainwashing na cult-following.

Niseme tu CORONA BABA LAO. Mtu kazikwa na mavi yake. Hehehehehe
 

Billie

JF-Expert Member
Aug 13, 2011
11,578
2,000
Hii sio kawaida hata kwenye ukoo au familia kumpoteza baba na kila kitu kikaanza kugeuzwa geuzwa.

Suala la hali mbaya maofisini na mitaani lilitia hofu.

Suala la kuongeza muda liliogopwa sana

Suala la sukuma gang lenye nguvu ndani system liliogopesha sana

Mababaru yalijua kama ataongezewa time itakuwa hatari

Wakalindaa bunge na spika waje mapema kupiga promotion

Wakamundaa mama aje kubadili gia mapema kwenye miradi mikubwa na madini jpm aliyokomalia

Sasa kila kitu kimegeuka na kutoa red line kuwa jpm alipumzishwa
Usiseme aliuawa sema alichukiwa vibaya mno
 

chakii

JF-Expert Member
Sep 15, 2013
19,438
2,000
Sasa kama CCM mmeanza kumalizana wenyewe sisi majirani tutafahamu vipi mambo ya nyumbani kwa watu?
 

KARLO MWILAPWA

JF-Expert Member
Apr 10, 2019
1,669
2,000
Hilo suala naamini ukiambiwa ulielezee kwa undani utaishia kusema 'nadhani, nahisi, nâfikiri...' hivyo tuliache kama lilivyo kwa kuwa Mungu akitoa pia anatwaa hivyo tuendelee kuamini ni mpango wa Mungu.

Kifo cha JPM tusikipe nafasi ya kukijadili sana ila tuyajadili kwa upana maisha yake na falsafa zake hicho ndio kitatusaidia kusonga mbele.
 

Dionize N

Verified Member
Oct 22, 2012
1,597
2,000
Auwawe ili iweje? Kufa sio bahati mbaya mkuu kuwa mtu flani hatakiwa kufa au kifo ni maandiko na lazima yatimie...hakuna cha kuuliwawala nini ila tu wakati wake ulifika
 

Nyamemba

JF-Expert Member
Nov 3, 2011
803
500
Hiyo makala niliisoma vizuri.

lakini kuna point moja umeruka sehem. kifaa hicho mawimbi yake ni mafupi mno kiasi kwamba mtu lazima awe so close kuweza ku access hiko kifaa.

Nut in real sense. the way rais alifichwa. ilikuwa ni ngumu sana. kama PM na mawaziri hawakujua, nani angemsogelea rais zaid ya walinzi wake na madkatari wa usalama?

Plus Tanzania hatufikia uwezo wa hacking kiasi hiko. bado tuna safari ndefu.

All in all our late president aliondoka kwa tatizo la moyo. hizi theory sijui ilikuwa hivi ilkkuwa vile hazimrudushia uhai.

Wanausalama walishatoa sababu. Apumzike kwa amani
Siku ile pale Morogoro inaonekana kabisa Rostam Aziz alikuwa akijitahidi kumsogelea na kuwa karibu na JPM.
 

Times9

JF-Expert Member
Mar 1, 2017
2,185
2,000
Siku ile pale Morogoro inaonekana kabisa Rostam Aziz alikuwa akijitahidi kumsogelea na kuwa karibu na JPM
Kwaio skuiz Rostam ni HACKER..!?

Acheni hizo, kwa theory hizi Covid-19 haitawaacha salama watu...
 

ki2c

JF-Expert Member
Jan 17, 2016
2,969
2,000
Yatasemwa mengi sana,juu ya kuondoka kwa JPM.
SIRI ndiyo inaongoza dunia.Kinini kilimuua,ilikuaje akafa,inajulikana na MWENYE SIRI,tujue tu amekufa kwa moyo.
 

Mamndenyi

JF-Expert Member
Apr 11, 2011
32,119
2,000
Kwa hali inavyoendelea kwa sasa naona kufariki kwa mwendazake kuna sababu zipo nyuma na haikuwa mapenzi ya Mungu naomba msininukuu vibaya ni maoni yangu ili na nyinyi mniambie kama ninawaza vibaya..
Naungana na wewe, mambo siyo haya tunayowaza au tunayoambiwa.

Kuna kitu kikubwa na vema wangesema tu tokea awali. Ilifichwa kwa faida ya nani.

Nchi inakuwa nyeusi, mama anaanza ziara kabla ya kumaliza kuunda baraza, kipo kitu hawataki tujuwe ila ipo siku Mungu atayaanika.
 

Kontoro

Member
Apr 24, 2020
20
75
Ukisikiliza hotuba zake JPM kwa umakini sana, utagundua jinsi alivyokuwa anaiona hatari ya Kuuliwa. Hata mimi kwa uelewa wangu mdogo wa security nilikuwa nishaanza kunusa hiyo hatari ya kifo chake.

Sasa inakuwaje TISS ambao wamepewa dhamana ya kumlinda masaa 24 wasiweze gundua hatari iliyokuwa inamkabili? inaelekea hiyo taasisi imejaa watu wasio sahihi na wasio na uzalendo kabisa. Na watakuwa wanaitumia hiyo taasisi Vibaya.

Katika uongozi wa Tanzania, ukiwaangalia marais 6 utagundua kuna makundi 2 yenye style tofauti za uongozi. Kundi la kwanza ni viongozi wenye msimamo mkali wa raslimali za nchi ambao ni Nyerere, Mkapa na Magufuli. Wote walikuwa wazalendo kwa nchi yao na wameleta impact kubwa sana nchini. Walikuwa wanatetea raslimali za nchi na walikuwa hawacheki na mabeberu. Na wote watatu vifo vyao ni vya utata utata.

Kundi la pili ni ili kundi la viongozi wenye msimamo soft soft ambao ni Mwinyi, Kikwete na Samia. Wote hawa misimamo yao sio mikali hasa hasa kwenye raslimali za nchi. Mwinyi alikuwa mzee wa ruksa, Kikwete mzee wa bata na Samia mmemsikia akiamuru madini yachimbwe, wafanya biashara waachwe hata wakihujumu uchumi na kadhalika. mitazamo yao ya uongozi iko tofauti kabisa na kundi la kwanza.

Hii inatuonesha kwamba viongozi wenye msimamo mkali kwenye raslimali za nchi wanauliwa mapema sana kwani wanakwamisha mipango ya mabeberu kuiba raslimali za nchi. Na kiongozi mwenye msimamo mkali hata TISS hawawezi kumlinda.

Kama ukiwa rais na ukalegeza msimamo wako kwa mabeberu, basi utakuwa umejisalimisha na mabeberu hawatakuua, kwahiyo kazi ya TISS kukulinda itakuwa raisi kwao kwani hutadhulika.

Swali la kujiuliza, kama moja ya kazi ya TISS ni kuhakikisha vongozi wako salama, sasa ni kwanini viongozi wanauliwa kwasababu ya kulinda na kutetea raslimali za nchi?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom