Je, Rais kuteua wapinzani ni CCM mpya au ndio kubadili gia angani?

KAKA TANZANIA

Member
Sep 19, 2016
65
125
Wakuu,kulingangana nateuzi zilizofatana hivi karibuni,Mh.Rais amekuwa akiteua watendaji wake kutoka upinzani ama kwa watu,ambao tunafahamu sio vindakindaki wa ccm.je ndo ccm mpya ama ni kubadili gia angani,kama wazee wa ufipa?

CC

Lizaboni

Lemutuuz
 

olyanu

JF-Expert Member
May 30, 2017
1,835
2,000
Kinyonga huwa anabadilika rangi yake kulingana na mazingira aliyomo. Ila mimi nimeipenda sana hii kwa sababu inaonekana Roho Mtakatifu yuko busy sana ktk utendaji wake kwani ametudhihirishia aina ya watu tulio nao kama watawala na the so called opposition leaders
 

esitena tetena

JF-Expert Member
Aug 21, 2015
1,750
2,000
kabadili gia angani. alisema kule Zenji kuwa hatakaa achague mpinzani kwenye serikali yake.
ndio maana lumumba-buku 7 wamekunja nyuso zao kwenye hili.
 

KAKA TANZANIA

Member
Sep 19, 2016
65
125
Kinyonga huwa anabadilika rangi yake kulingana na mazingira aliyomo. Ila mimi nimeipenda sana hii kwa sababu inaonekana Roho Mtakatifu yuko busy sana ktk utendaji wake kwani ametudhihirishia aina ya watu tulio nao kama watawala na the so called opposition leaders

Mkuu hivi 2020, kweli kiongozi ZZK atajiunga na vyama vingine vya upinzani, kwa mtindo huu?
 

elia maholi

Member
Feb 10, 2017
48
125
Kwanza hajawahi kuchagua wapinzani anachagua mapandikizi yao yalishindwa kazi maalamu iliyowapeleka huko kuua upinzani, baada ya kutimuliwa upinzani wanarejeshwa ccm kwa style hiyo, bado mmoja nadhani atarudishwa ccm kwa kupewa wizara ya nishati na madini.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom