Je, Raia wa Tanzania anaweza kuikataa Mahakamani Sheria Iliyopitishwa na Wabunge?

MtuHabari

JF-Expert Member
Oct 16, 2020
242
1,000
Nimeuliza maana mie na wenzangu tunataka kutafuta wanasheria tufungue kesi mahakama kuu kupinga sheria hizi zilizopitishwa na bunge letu tokea kikao cha Januari hadi sasa.

Sababu ya msingi ya kuwa zimepitishwa ndani ya bunge ambalo lina wabunge ambao baadhi yao wapo kinyume na katiba na wanaendelea kuwepo kwa kiburi cha Spika huku mwanasheria mkuu wa serikali akiangalia na kuogopa kusema jambo kama vile Bunge ni chombo binafsi cha bwana Ndugai.

Msaada tafadhali!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom