Je pombe maana yake nini na faida zake ni zipi?


Anyisile Obheli

Anyisile Obheli

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2009
Messages
3,378
Likes
138
Points
160
Anyisile Obheli

Anyisile Obheli

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2009
3,378 138 160
TUJADIRI

HIZI NI BAADHI YA HASARA ZAKE
1.) VURUGU
2.) UTUMIAJI MBOVU WA FEDHA
3.) UZINIFU
4.) AJILI
5.) INAKUTENGA NA MUNGU
6.) MAGONJWA eg Kama ya figo na mapafu pia moyo
7.) HUARIBU UTU
9.) MAJUTO
10.)...........
11.).................
 
Smarter

Smarter

JF-Expert Member
Joined
Nov 10, 2008
Messages
463
Likes
10
Points
35
Smarter

Smarter

JF-Expert Member
Joined Nov 10, 2008
463 10 35
For Me,
Pombe ni kinywaji chenye kilevi.

Faida: Both + and -
1. Inaingizia Pesa nyingi sana KaMPUNI YA BIA......(Makaburu) na sidhani kama wanalipa kodi sawasawa.
2. Inaleta Marafiki uchwara wengi sana, Kama unapesa za kutosha kununulia company.
3. Ina kuweka mbali sana na familia yako (Muda mwingi utautumia ukiwa Bar....Hivyo hata muda na familia ni mchache.
4. Ina kufanya usahau matatizoyako kwa muda.
5. Inakujumuisha na wanajamii na kuzungumza (zinazoitwa deals) ilanawasiwasi.....
6. Ina rahisisha kujua siri za mlevi
7. Ina changia Ongezeko la zinaa na Ngono zembe.
8.
9.
10.

Waweza ongezea
 
ELNIN0

ELNIN0

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
3,866
Likes
308
Points
180
ELNIN0

ELNIN0

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
3,866 308 180
TUJADIRI

HIZI NI BAADHI YA HASARA ZAKE
1.) VURUGU
2.) UTUMIAJI MBOVU WA FEDHA
3.) UZINIFU
4.) AJILI
5.) INAKUTENGA NA MUNGU
6.) MAGONJWA eg Kama ya figo na mapafu pia moyo
7.) HUARIBU UTU
9.) MAJUTO
10.)...........
11.).................
Umezijuaje kama na wewe si mmoja wao?
 
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2009
Messages
17,822
Likes
5,417
Points
280
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2009
17,822 5,417 280
TUJADIRI

HIZI NI BAADHI YA HASARA ZAKE
1.) VURUGU
2.) UTUMIAJI MBOVU WA FEDHA
3.) UZINIFU
4.) AJILI
5.) INAKUTENGA NA MUNGU
6.) MAGONJWA eg Kama ya figo na mapafu pia moyo
7.) HUARIBU UTU
9.) MAJUTO
10.)...........
11.).................
Sikubaliani na wewe.......... NIELEWKE VYOVYOTE VILE.........Nachambua moja moja
1.) VURUGU ................... Vipi wale wa kule IRAQ, ALkaeda etc wote ni walevi........??? Maana wana vurugu kwa levo ya dunia ile mbaya.

2.) UTUMIAJI MBOVU WA FEDHA.............. Si kweli, kinachomfanya mtu atumie hela vibaya si pombe bali tabia yake mwenyewe..........

3.) UZINIFU ................ Hii ni tabia ya mtu na haisababishwi na pombe....... tunao wanafunzi wengi wazinzi lakini hawnywi pombe..........

4.) AJILI..........Hapa nadhani ulimaanisha ajali.............. Unaweza ukatoa takwimu ajali ngapi hutokea kwa mwaka na ngapi husababishwa na pombe..........????

5.) INAKUTENGA NA MUNGU................ Unakumbuka yesu alifanya nini kwenye ahrusi ya Kana..........??? ALibadili maji kuwa pombe........... hivi alitaka watu watengane naye...........????

6.) MAGONJWA eg Kama ya figo na mapafu pia moyo ............... give figures

7.) HUARIBU UTU.............. Hapa ndo sijakuelewa kabisaaaaaaaa................HOW...???

9.) MAJUTO .................... Ya nini...........????


Ulivyoteaja utadhani pombe haina faida hata kidogo............... Umeshawahi kujiuliza kwa nini watoa DAMU hushauriwa kunywa POMBE......???
 
M

Mike 1234

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2009
Messages
1,634
Likes
4
Points
0
M

Mike 1234

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2009
1,634 4 0
Sikubaliani na wewe.......... NIELEWKE VYOVYOTE VILE.........Nachambua moja moja
1.) VURUGU ................... Vipi wale wa kule IRAQ, ALkaeda etc wote ni walevi........??? Maana wana vurugu kwa levo ya dunia ile mbaya.

2.) UTUMIAJI MBOVU WA FEDHA.............. Si kweli, kinachomfanya mtu atumie hela vibaya si pombe bali tabia yake mwenyewe..........

3.) UZINIFU ................ Hii ni tabia ya mtu na haisababishwi na pombe....... tunao wanafunzi wengi wazinzi lakini hawnywi pombe..........

4.) AJILI..........Hapa nadhani ulimaanisha ajali.............. Unaweza ukatoa takwimu ajali ngapi hutokea kwa mwaka na ngapi husababishwa na pombe..........????

5.) INAKUTENGA NA MUNGU................ Unakumbuka yesu alifanya nini kwenye ahrusi ya Kana..........??? ALibadili maji kuwa pombe........... hivi alitaka watu watengane naye...........????

6.) MAGONJWA eg Kama ya figo na mapafu pia moyo ............... give figures

7.) HUARIBU UTU.............. Hapa ndo sijakuelewa kabisaaaaaaaa................HOW...???

9.) MAJUTO .................... Ya nini...........????


Ulivyoteaja utadhani pombe haina faida hata kidogo............... Umeshawahi kujiuliza kwa nini watoa DAMU hushauriwa kunywa POMBE......???
Upo juu safi sana
 
3D.

3D.

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2010
Messages
1,022
Likes
9
Points
0
3D.

3D.

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2010
1,022 9 0
Umezijuaje kama na wewe si mmoja wao?
Kumfahamu Rais wa Brazil ni lazima na wewe uwe Mbrazil? Kama huna hoja, sikilliza za wenzako, ukipata cha kuongea utasikilizwa.
 
Anyisile Obheli

Anyisile Obheli

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2009
Messages
3,378
Likes
138
Points
160
Anyisile Obheli

Anyisile Obheli

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2009
3,378 138 160
5.) INAKUTENGA NA MUNGU................ Unakumbuka yesu alifanya nini kwenye ahrusi ya Kana..........??? ALibadili maji kuwa pombe........... hivi alitaka watu
mkuu naona kama umekuja kwa ajili ya mbango wala si kujadiri, lakini kwa kujiridhisha naomba hilo andiko ambalo
Yesu alibadiri maji kuwa pombe....kama kweli wewe ni msomaji na mwelewa wa Biblia harafu tundelee na maada
 
Anyisile Obheli

Anyisile Obheli

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2009
Messages
3,378
Likes
138
Points
160
Anyisile Obheli

Anyisile Obheli

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2009
3,378 138 160
Umezijuaje kama na wewe si mmoja wao?
mkuu rejea kwanza thread inasemaje then uanze kuporomosha unayoyajua
maana sijakwambia nakunywa ama sinyi so be honest not just blah blah blah
 
WA MAMNDENII

WA MAMNDENII

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2010
Messages
307
Likes
17
Points
35
WA MAMNDENII

WA MAMNDENII

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2010
307 17 35
yaani ninavyosoma hii thread kuna kilauri kando " SAFARI YA BARIIIIDIII"
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,164
Likes
2,463
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,164 2,463 280
bwanae pombe nzuri tu..... jua kiasi chako..... kunywa u enjoy.....
 
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2010
Messages
6,438
Likes
1,450
Points
280
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2010
6,438 1,450 280
TUJADIRI

HIZI NI BAADHI YA HASARA ZAKE
1.) VURUGU
2.) UTUMIAJI MBOVU WA FEDHA
3.) UZINIFU
4.) AJILI
5.) INAKUTENGA NA MUNGU
6.) MAGONJWA eg Kama ya figo na mapafu pia moyo
7.) HUARIBU UTU
9.) MAJUTO
10.)...........
11.).................
haswaa
 

Attachments:


Forum statistics

Threads 1,236,824
Members 475,301
Posts 29,269,084