Je picha hiyo ina wasifu upi na hatima ya nchi yetu? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je picha hiyo ina wasifu upi na hatima ya nchi yetu?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Maarifa, Feb 4, 2011.

  1. Maarifa

    Maarifa JF-Expert Member

    #1
    Feb 4, 2011
    Joined: Nov 23, 2006
    Messages: 2,254
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  2. Maarifa

    Maarifa JF-Expert Member

    #2
    Feb 4, 2011
    Joined: Nov 23, 2006
    Messages: 2,254
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Hanjaiona ama mmekubali kukanygwa vidole vyenu visichape katika keyboard senu?
     
  3. Maarifa

    Maarifa JF-Expert Member

    #3
    Feb 5, 2011
    Joined: Nov 23, 2006
    Messages: 2,254
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Mh!!!!!
     
  4. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #4
    Feb 5, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,922
    Likes Received: 498
    Trophy Points: 180
    Du jamaa yangu Maarifa unatuma picha gani toka jana hatuioni
    weka basi picha maana kuna avater yako tu kweli kituko unasema?
    Hanjaiona ama mmekubali kukanygwa vidole vyenu visichape katika keyboard senu?
    basi weka hata :A S thumbs_down: :twitch: :clap2: :coffee: :laugh: :roll:tutakusaidia tuijenge Nchi yetu halafu jifunze kiswahili
     
Loading...