Je, Oven inaweza kutumika kupasha chakula?

Manwambele

Member
Jan 4, 2016
48
125
Habari za wakati huu wana jamiiforums,ndugu yenu nisiwachoshe niende kwenye mada.

Swali langu Nauliza,Je Oven inaweza kutumika kupasha chakula?

N.B Ninatumia oven ya Ailyons sasa natumia kubake na kuchomea nyama mbuzi na kuku but sijajua bado naweza itumia pia kupashia chakula

Majibu wanandugu na ikiwezekana kama ntapata kujua na tofauti kati ya oven na microwave?

Sent using Jamii Forums mobile app
 

dronedrake

JF-Expert Member
Dec 25, 2013
10,126
2,000
1. lipia tangazo
2. tumia microwave kupasha,
microwave inapasha toka ndani ya 'stuff' kurudi nje,
oven ya kawaida ni kwa ajili hasa ya baking na broiling
 

cool d

JF-Expert Member
Jan 20, 2015
1,179
2,000
Habari za wakati huu wana jamiiforums,ndugu yenu nisiwachoshe niende kwenye mada.

Swali langu Nauliza,Je Oven inaweza kutumika kupasha chakula?

N.B Ninatumia oven ya Ailyons sasa natumia kubake na kuchomea nyama mbuzi na kuku but sijajua bado naweza itumia pia kupashia chakula

Majibu wanandugu na ikiwezekana kama ntapata kujua na tofauti kati ya oven na microwave?

Sent using Jamii Forums mobile app
Pashia tu kwani oven ni kama jiko la mkaa lenye moto juu na chini.
 

Kanungila Karim

JF-Expert Member
Apr 29, 2016
18,276
2,000
Kuna mtu flani alikua anaishi huko kijiji Maisha yake yote,akapataga Kansa ya utumbo Sasa Dr. akawa anaelezea sababu za Hilo tatizo, katikati ya maongezi akasema kuweni Makini Sana na hizi microwave(nilistaajabu maana huyo mgonjwa mwenyewe hata microwave sijui hata Kama alikua anaijua Ni Nini).


 

Extrovert

JF-Expert Member
Feb 29, 2016
44,820
2,000
Kuna mtu flani alikua anaishi huko kijiji Maisha yake yote,akapataga Kansa ya utumbo Sasa Dr. akawa anaelezea sababu za Hilo tatizo, katikati ya maongezi akasema kuweni Makini Sana na hizi microwave(nilistaajabu maana huyo mgonjwa mwenyewe hata microwave sijui hata Kama alikua anaijua Ni Nini).
Huyo doctor ni jau
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom