Je Nyerere alikuwa na official train ?

chef detat

JF-Expert Member
Jul 29, 2017
16,145
2,000
kuna picha nimeipata huko mitandaoni inaonyesha rais wa kwanza wa tanganyika akiwa mbele ya train yenye nembo ya rais,
kwa mujibu wa taarifa,picha hiyo imepigwa kwenye reli ya kigoma miaka ya 1960's
sasa nikajiuliza je wakati wa nyerere alikua na official train kama moja ya usafiri wake kama walivokuwa marais wengi wa wakati huo ? na je hiyo train ipo wapi sasa ?
61820137_2412879442264423_8001334630030508032_n.jpg
 

elvischirwa

JF-Expert Member
Jan 26, 2013
10,197
2,000
kuna picha nimeipata huko mitandaoni inaonyesha rais wa kwanza wa tanganyika akiwa mbele ya train yenye nembo ya rais,
kwa mujibu wa taarifa,picha hiyo imepigwa kwenye reli ya kigoma miaka ya 1960's
sasa nikajiuliza je wakati wa nyerere alikua na official train kama moja ya usafiri wake kama walivokuwa marais wengi wa wakati huo ? na je hiyo train ipo wapi sasa ?
Hakuwa na treni maalum ila lilikuwapo behewa maalum kwa ajili ya rais pia ikulu ilikuwa na garinyumba (caravan) kwa ajili ya rais ambavyo alikuwa akiitumia vijijini.
Hiyo nembo ilikuwa ikiwekwa anaposafiri na treni ila behewa lilikuwa ni kwa rais tu na lilikuwa rangi tofauti na mengine.
 

chef detat

JF-Expert Member
Jul 29, 2017
16,145
2,000
Hakuwa na treni maalum ila lilikuwapo behewa maalum kwa akili ya rais pia ikulu ilikuwa na garinyumba (caravan) kwa akili ya rais ambavyo alikuwa akiitumia vijijini.
Hiyo nembo ilikuwa ikiwekwa anaposafiri na treni ila behewa lilikuwa ni kwa rais tu na lilikuwa rangi tofauti na mengine.
asante kwa taarifa mkuu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom