Je, niwaambieje kama mwanaharakati wa haki za binadamu?


Konakali

Konakali

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
1,507
Likes
76
Points
145
Konakali

Konakali

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
1,507 76 145
Nimekuwa kila nikihudhuria sherehe mbalimbali kama harusi, sent-off na occasions zingine nawaona baadhi ya wanandoa wanakuja na watoto wachanga (kama miezi 3, 6 10).....! Wanakaa hadi saa sita - nane usiku...! Sasa nimekuwa najiuliza je, hawa watoto wanatendewa haki kweli na wazazi wao? Binafsi tabia hii inanikera, inaniudhi na kunikatisha tamaa kuwa watu wanazaa bila kuwa tayari kulea .....! Nawaombeni nyote humu JF tufikishe ujumbe huu kwa wahusika....!
 
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2010
Messages
1,267
Likes
27
Points
135
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2010
1,267 27 135
Nimekuwa kila nikihudhuria sherehe mbalimbali kama harusi, sent-off na occasions zingine nawaona baadhi ya wanandoa wanakuja na watoto wachanga (kama miezi 3, 6 10).....! Wanakaa hadi saa sita - nane usiku...! Sasa nimekuwa najiuliza je, hawa watoto wanatendewa haki kweli na wazazi wao? Binafsi tabia hii inanikera, inaniudhi na kunikatisha tamaa kuwa watu wanazaa bila kuwa tayari kulea .....! Nawaombeni nyote humu JF tufikishe ujumbe huu kwa wahusika....!
Karibu tena bwana kona kali,tutapunguza mwendo tusiangushe magari, ila kweli mimi mwenyewe hiyo tabia inanikera ,fikiria katoto kanawekwa ktk kelele za sherehe tunaumba kiumbegani cha baadae jamani, halafu kakiwa hamnazo mzazi huyohuyo anakitukana cjui imekaa vipi hii
 
Konakali

Konakali

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
1,507
Likes
76
Points
145
Konakali

Konakali

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
1,507 76 145
Karibu tena bwana kona kali,tutapunguza mwendo tusiangushe magari, ila kweli mimi mwenyewe hiyo tabia inanikera ,fikiria katoto kanawekwa ktk kelele za sherehe tunaumba kiumbegani cha baadae jamani, halafu kakiwa hamnazo mzazi huyohuyo anakitukana cjui imekaa vipi hii
Kwa kweli ni wa kuwalaani, lakini nadhani kuna haja ya kutafuta utaratibu wa kukomesha hii tabia...!
 
NILHAM RASHED

NILHAM RASHED

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2010
Messages
1,628
Likes
1
Points
0
NILHAM RASHED

NILHAM RASHED

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2010
1,628 1 0
nikijaaliwa mtoto nami nitasoma kumbe ni vibaya hivyo ntamkataza dada angu!!!haaa
 
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined
Aug 17, 2010
Messages
13,129
Likes
268
Points
160
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined Aug 17, 2010
13,129 268 160
Hapa umeongea kweli kabisa hii tabia inanikera sana, kitoto kinpigwa baridi tu bila sababu tena saa nyingine unakuta mama yake anakula lager jamani wa mama wengine sijui hawana uchungu mie wangu sithubutu bahati tu saa hizi washakuwa wakubwa aakkk najikalia zangu kimya. Ila wanaudhi kuwatesa watoto na baridi
 
NILHAM RASHED

NILHAM RASHED

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2010
Messages
1,628
Likes
1
Points
0
NILHAM RASHED

NILHAM RASHED

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2010
1,628 1 0
namama zao pia wapata adabu kutoka kwa mababa za watoto mana kisciance 80 percent ya akili ya mtoto kutoka kwa mama sasa inapokua anamuathiri mtoto atakapo kua tahira school ataonekana mama kumbe alikua hamnazo....so kiupande mwengine huwa wanwake wanajipotosha kimatendo wafanyayo...
Karibu tena bwana kona kali,tutapunguza mwendo tusiangushe magari, ila kweli mimi mwenyewe hiyo tabia inanikera ,fikiria katoto kanawekwa ktk kelele za sherehe tunaumba kiumbegani cha baadae jamani, halafu kakiwa hamnazo mzazi huyohuyo anakitukana cjui imekaa vipi hii
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,329
Likes
4,818
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,329 4,818 280
Hili kwa kweli ni tatizo kubwa sana...............hao watoto wakikuwa sijui watakuwaje?
 
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2010
Messages
1,267
Likes
27
Points
135
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2010
1,267 27 135
namama zao pia wapata adabu kutoka kwa mababa za watoto mana kisciance 80 percent ya akili ya mtoto kutoka kwa mama sasa inapokua anamuathiri mtoto atakapo kua tahira school ataonekana mama kumbe alikua hamnazo....so kiupande mwengine huwa wanwake wanajipotosha kimatendo wafanyayo...
tatizo watu wanakwenda ktk sherehe si kwa sababu anenda kushereheka bali kula mchango wake hapo ndipo ulazima wa kwenda shughulini unakuja hata kama kuna sababu ya msingi kama ya kuwa na mtoto yeye anakwenda tu, cku mmoja nilihudhuria shoo moja ya mzee yusuf na kundi lake la jahazi , pale ukumbi wa magereza Zanzibar, cha ajabu kulikuwa na mama kaja na mtoto mdogo wa kupakata, wengine wanavitoto under 10yrs ilinikera hadi hiyo shoo nikaondoka kabisaa
 
NILHAM RASHED

NILHAM RASHED

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2010
Messages
1,628
Likes
1
Points
0
NILHAM RASHED

NILHAM RASHED

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2010
1,628 1 0
that's not fear 4 real!!!!
tatizo watu wanakwenda ktk sherehe si kwa sababu anenda kushereheka bali kula mchango wake hapo ndipo ulazima wa kwenda shughulini unakuja hata kama kuna sababu ya msingi kama ya kuwa na mtoto yeye anakwenda tu, cku mmoja nilihudhuria shoo moja ya mzee yusuf na kundi lake la jahazi , pale ukumbi wa magereza Zanzibar, cha ajabu kulikuwa na mama kaja na mtoto mdogo wa kupakata, wengine wanavitoto under 10yrs ilinikera hadi hiyo shoo nikaondoka kabisaa
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,727
Likes
796
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,727 796 280
Naungana na wewe kupinga kitendo hiki huu ni unyanyasaji watoto badala mtoto apumzike kitanda unabaki kumpakata na kero za music na mengineyo.
 
NILHAM RASHED

NILHAM RASHED

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2010
Messages
1,628
Likes
1
Points
0
NILHAM RASHED

NILHAM RASHED

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2010
1,628 1 0
sasa mi nikija utanitembeza wapi wakati kumbe mambo ndo hayo?omg ntajaribu lakini..i realy wish 2 b there...inshaallah!!!
waswahili hawjali mwenzie anajiskiaje, ilimradi yeye nafsi yake inaburudika basi kanyaga twende.................batalokota benyewe kunyavu
 
NILHAM RASHED

NILHAM RASHED

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2010
Messages
1,628
Likes
1
Points
0
NILHAM RASHED

NILHAM RASHED

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2010
1,628 1 0
sana sana wallah!!
Naungana na wewe kupinga kitendo hiki huu ni unyanyasaji watoto badala mtoto apumzike kitanda unabaki kumpakata na kero za music na mengineyo.
 
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2010
Messages
1,267
Likes
27
Points
135
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2010
1,267 27 135
sasa mi nikija utanitembeza wapi wakati kumbe mambo ndo hayo?omg ntajaribu lakini..i realy wish 2 b there...inshaallah!!!

pa kutembea pao pengi tena panaraha ajabu bibie, kila pahala utakapo nitakupeleka we sema wataka uende wapi, uone nini,upate nini vyote utatimiziwa
 

Forum statistics

Threads 1,235,535
Members 474,641
Posts 29,225,915