Je, nifanyaje ili nipate mtoto wa kufanana na mimi?

Shy land

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2013
Messages
5,944
Points
1,250

Shy land

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2013
5,944 1,250
Kwaza kabisa nigaependa kuwasalimu wote wapenzi wa jukwaa hili.

Ni kipindi kirefu sana hatukutani humu, lakini hii ilitokana na mimi kuingia katika majukumu ya kiume; nilifanikiwa kupata mke na Mungu akabariki nikapata watoto wawili mapacha, na sasa ninaye wa tatu.

Majukumu na aina ya mfumo niliotumia kusaka hela ulinyima kabisa airtime ya kuwatembelea. Shemeji yangu kantwe, masai dada na Heaven Sent sijuu nitawapata.

Nikurundi kwenye maada,

Naombeni kwa anayejua mbinu au namna ya kufanya ili nipate mtoto anayefanana na mimi maana nimepata watoto watatu wote wanafanana na mama yao tu.
 

Malingumu

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2012
Messages
599
Points
500

Malingumu

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2012
599 500
Kuna namna nawazaga inaweza sababisha hiyo!!! ni mawazo yangu lakini, sijaambiwa wala kusoma popote. Ni PM nishee nawe ninachowaza!!!
 

leloic

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2013
Messages
430
Points
1,000

leloic

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2013
430 1,000
Badala ushukuru hata hao wanaofanana na mama yao sisi wengine sijui hizi sura ni za wapi ila tunakomaa nao tu
 

Mibas

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
3,216
Points
2,000

Mibas

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
3,216 2,000
Anza na hao 3 uliobarikiwa pima DNA nao kwanza, ukisha pata majibu njoo hapa tena nikupe ushauri. Bila shaka utanishukuru baadae.
 

Forum statistics

Threads 1,364,087
Members 520,642
Posts 33,305,828
Top