Je ni wasaliti ama mashujaa? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je ni wasaliti ama mashujaa?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kiranja Mkuu, Apr 12, 2011.

  1. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #1
    Apr 12, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,100
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Wanao ukana uraia wa Tanzania kwa sababu mbalimbali ukiwemo utawala mbovu, dhiki, maradhi na uchumi duni tuwaiteje watu hawa, je ni wasaliti au mashujaa?
     
  2. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #2
    Apr 12, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 5,049
    Likes Received: 728
    Trophy Points: 280
    Watu wanawakana wazazi wao, nini uraia besti?
    Hao si wasaliti wala mashujaa, ni kwamba wameitumia haki yao ya msingi ya kuchagua
     
Loading...