Je, ni muhimu wanandoa kusalimiana mnapoamka asubuhi?


K

kipotabo

Member
Joined
Jun 8, 2013
Messages
16
Likes
27
Points
15
K

kipotabo

Member
Joined Jun 8, 2013
16 27 15
Kwanza fahamu kwamba wanandoa wanapokaa muda mrefu baadhi ya vitu huanza kuchakaa kimapenzi. Hata hivyo upendo na wema husaidia kurudisha moto wa mapenzi na wanandoa kujiona wapya kila umri unavyozidi kuongezeka.
Matendo yanayoonesha wema kwa wanandoa ni gundi inayoshikisha wawili kujiona wapo karibu na moja ya tendo la wema ni kumsalimia mwenzako wakati mnaamka hata kama mmelala kitandani kimoja na hata mlikumbatiana usiku mzima au ulimuweka mwenzi wako kifuani usiku mzima.
Anayesalimiwa hujiona anapendwa, ana thamani na pia appreciated.
++++++++++++++++++++++++++

Tupo kwenye new millennium kiasi ambacho watu tupo busy hata kuamka tunahitaji kuweka alarm ituamshe hata hivyo badala ya kukimbia bathroom kuoga ni muhimu kumpa kwanza salamu mwenzi wako ndipo uendelee na kazi zingine au na ratiba yako.
Tafiti zinaonesha wanandoa ambao husalimiana asubuhi wanajiona ndoa yao ni nzuri sana na wana mahusiano yanayoridhisha.
++++++++++++++++++++++++++++++++

Je, nini kinafanya maneno ya salaamu ya asubuhi kuwa muujiza katika ndoa na mahusiano?
Unapomsalimia mwenzi wako maana yake unamwambia na kumpa ujumbe kwamba ni asubuhi njema tumeamka pamoja katika upendo na furaha na kwamba unajisikia vizuri kuanza siku mpya na mtu wako na pia unaweza msingi mzuri wa mawasiliana kwa hiyo siku mpya.Je, ni muhimu wanandoa kusalimiana mnapoamka asubuhi?
Kwanza fahamu kwamba wanandoa wanapokaa muda mrefu baadhi ya vitu huanza kuchakaa kimapenzi. Hata hivyo upendo na wema husaidia kurudisha moto wa mapenzi na wanandoa kujiona wapya kila umri unavyozidi kuongezeka.
Matendo yanayoonesha wema kwa wanandoa ni gundi inayoshikisha wawili kujiona wapo karibu na moja ya tendo la wema ni kumsalimia mwenzako wakati mnaamka hata kama mmelala kitandani kimoja na hata mlikumbatiana usiku mzima au ulimuweka mwenzi wako kifuani usiku mzima.
Anayesalimiwa hujiona anapendwa, ana thamani na pia appreciated.
++++++++++++++++++++++++++

Tupo kwenye new millennium kiasi ambacho watu tupo busy hata kuamka tunahitaji kuweka alarm ituamshe hata hivyo badala ya kukimbia bathroom kuoga ni muhimu kumpa kwanza salamu mwenzi wako ndipo uendelee na kazi zingine au na ratiba yako.
Tafiti zinaonesha wanandoa ambao husalimiana asubuhi wanajiona ndoa yao ni nzuri sana na wana mahusiano yanayoridhisha.
++++++++++++++++++++++++++++++++

Je, nini kinafanya maneno ya salaamu ya asubuhi kuwa muujiza katika ndoa na mahusiano?
Unapomsalimia mwenzi wako maana yake unamwambia na kumpa ujumbe kwamba ni asubuhi njema tumeamka pamoja katika upendo na furaha na kwamba unajisikia vizuri kuanza siku mpya na mtu wako na pia unaweza msingi mzuri wa mawasiliana kwa hiyo siku mpya.
 
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
32,020
Likes
5,338
Points
280
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
32,020 5,338 280
kusalimiana muhimu, hata kama kila siku kisu inalala kwenye ala yake....
 
snowhite

snowhite

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2012
Messages
15,671
Likes
5,195
Points
280
snowhite

snowhite

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2012
15,671 5,195 280
hv kuna salamu zaid ya morning glory!
eheheheheh ila itabid iwepo manake ...............................
cc King'asti
 
Last edited by a moderator:
Texas Tom.

Texas Tom.

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2013
Messages
510
Likes
8
Points
0
Texas Tom.

Texas Tom.

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2013
510 8 0
Haina haja, nawaacha wamelala narudi wamelala siku ya off ndo wananiona ...sikumbuki nimesalimia lini
 
Cresida

Cresida

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2012
Messages
11,166
Likes
8,613
Points
280
Cresida

Cresida

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2012
11,166 8,613 280
kusalimiana muhimu, hata kama kila siku kisu inalala kwenye ala yake....
hiyo ngumu jamani
salamu za nini?
Aaaa nimekumbuka.
Unamsalimia hivi'umeamkaje mpenzi?chai ipo tayari je utaanza na mimi au utaanza na chai?
Huku sauti imerembuka
 
Viol

Viol

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
20,040
Likes
2,591
Points
280
Viol

Viol

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
20,040 2,591 280
Salamu mhimu sana ikiwezekana fanyeni hata sala ya kuamka pamoja
 
K

kipotabo

Member
Joined
Jun 8, 2013
Messages
16
Likes
27
Points
15
K

kipotabo

Member
Joined Jun 8, 2013
16 27 15
hiyo ngumu jamani
salamu za nini?
Aaaa nimekumbuka.
Unamsalimia hivi'umeamkaje mpenzi?chai ipo tayari je utaanza na mimi au utaanza na chai?
Huku sauti imerembuka
ataanza na wewe!
 
MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2009
Messages
7,839
Likes
87
Points
145
MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2009
7,839 87 145
Muhimu...umeamkaje, sio mambo ya shikamoo baba Fulani
 
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
32,020
Likes
5,338
Points
280
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
32,020 5,338 280
hiyo ngumu jamani
salamu za nini?
Aaaa nimekumbuka.
Unamsalimia hivi'umeamkaje mpenzi?chai ipo tayari je utaanza na mimi au utaanza na chai?
Huku sauti imerembuka
umepatia kabisa na salamu yake, laakini muda huo unaulizia chai ya kawaida kwa kuwa BBCimekuwa imeshaisha...
Unaijua BBC?
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,030
Likes
925
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,030 925 280
Wafrika tunazidi kuwa maskini kwa kupoteza muda mwingi kwa kuutumia kusalimiana.
 
Munkari

Munkari

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2013
Messages
8,102
Likes
564
Points
280
Munkari

Munkari

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2013
8,102 564 280
Wafrika tunazidi kuwa maskini kwa kupoteza muda mwingi kwa kuutumia kusalimiana.
mmmh! How? Kumwambia mwenzako umeamkaje ni kupoteza muda? Umenshangaza nyie ndo wale mkifka kwa wake zenu "we mama bhokhe kaa vizuri nkurenge" haahaahaa!
 
K

KAMINYINGE

Member
Joined
Mar 8, 2013
Messages
64
Likes
1
Points
15
K

KAMINYINGE

Member
Joined Mar 8, 2013
64 1 15
Mie mke wangu ananiamkia shikamo nimemzidi miaka 6 mwanzo nilikuwa namkataza nilichoka mwenyewe sasa tuna miaka 13 ya ndoa
 

Forum statistics

Threads 1,273,525
Members 490,428
Posts 30,484,172