Je Ni Maandamano ya namna gani yakitokea lazima utajumuika?? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je Ni Maandamano ya namna gani yakitokea lazima utajumuika??

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by adakiss23, Oct 30, 2012.

  1. adakiss23

    adakiss23 JF-Expert Member

    #1
    Oct 30, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 3,198
    Likes Received: 449
    Trophy Points: 180
    Mimi binafsi lazima ntaingia mtaani kuandamana iwapo serikali itaendelea na wazo lake la fao la mifuko ya hifadhi ya jamii kutotoa mpaka nifike miaka 55 wakati mm mwenyewe sina mpango huo??

    Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
     
  2. webondo

    webondo JF-Expert Member

    #2
    Oct 30, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 1,726
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 160
    Kufanya maandamano yasiyo ya AMANI (pia pasipo kibali) si njia stahili ya kupata haki.
     
  3. Obama wa Bongo

    Obama wa Bongo JF-Expert Member

    #3
    Oct 30, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 4,414
    Likes Received: 1,180
    Trophy Points: 280
    siku ya kuishinikiza serikali kumuachia na kumfutia mashitaka sheikh ponda ndo naweza kuandamana
     
  4. stevoh

    stevoh JF-Expert Member

    #4
    Oct 30, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 2,922
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Watu watakapo taka mimi niandamane ndipo nitakapo andamana la sivyo nina kaz nyingi za kufanya
     
  5. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #5
    Oct 30, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,361
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Siku nikisikia wachagga wameanzisha training za mkoleni .
     
  6. Root

    Root JF-Expert Member

    #6
    Oct 30, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 19,886
    Likes Received: 5,124
    Trophy Points: 280
    Dah na kazi zote,shida zote hizi am not in line for maandamano of any kind

    Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
     
  7. vena

    vena JF-Expert Member

    #7
    Oct 30, 2012
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 314
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mie maandamano ya kupinga ubaguz wa rangi
     
  8. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #8
    Oct 30, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,407
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    siku jukwaa la mmu litatolewa jf
     
  9. Don Mangi

    Don Mangi JF-Expert Member

    #9
    Oct 31, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,199
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    Nikisikia Tanzania imeuzwa na risiti ikaonyeshwa.
     
  10. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #10
    Oct 31, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,752
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #11
    Nov 2, 2012
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,018
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145

    ya kutembea uchi
     
Loading...