Je ni kweli

anobreezy

anobreezy

Member
Joined
Oct 9, 2018
Messages
48
Points
125
anobreezy

anobreezy

Member
Joined Oct 9, 2018
48 125
Ni kweli watu wanafanya ubishoo na ubrazameni ili wapate madem .
 
Muuza simu used

Muuza simu used

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2017
Messages
2,025
Points
2,000
Muuza simu used

Muuza simu used

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2017
2,025 2,000
Ni kweli watu wanafanya ubishoo na ubrazameni ili wapate madem .
Mimi ubrazameni upo ndani ya damu,napenda kuwa nadhifu 24 hours,nanunua nguo mpya na kiatu kipya kila weekend!,badala ya kutongoza wanawake ndio wananitongoza najilia na kupiga chini kila wiki
 
Felister

Felister

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2018
Messages
1,536
Points
2,000
Felister

Felister

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2018
1,536 2,000
Mimi ubrazameni upo ndani ya damu,napenda kuwa nadhifu 24 hours,nanunua nguo mpya na kiatu kipya kila weekend!,badala ya kutongoza wanawake ndio wananitongoza najilia na kupiga chini kila wiki
Half pic tafadhali🏃
 
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2014
Messages
30,158
Points
2,000
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2014
30,158 2,000
Ngoja tuone...


Cc: mahondaw
 

Forum statistics

Threads 1,326,727
Members 509,582
Posts 32,232,539
Top