• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Je, ni kweli wapinzani ndiyo waliopitisha Sheria ya Utakatishaji Fedha/ Money laundering?

Beira Boy

Beira Boy

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2016
Messages
18,003
Points
2,000
Beira Boy

Beira Boy

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2016
18,003 2,000
Aman iwe nanyi wakuu,

Nimekuta hapa kijiweni kuna mzozo mkali sana vijana wakidai kuwa sheria ya uhujumu uchumi ilipitishwa na vyama vya upinzan ili kuwakomoa mafisadi akina chenge

Lakin mimi sijataka kuamini, ila nikaona isiwe kesi ngoja niibuke jamiiforum watakuwa na majibu mazuri zaidi.

Asanten naomba kujua


LONDON BOY

Sent using Jamii Forums mobile app
 
The coolest jw

The coolest jw

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2016
Messages
496
Points
1,000
The coolest jw

The coolest jw

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2016
496 1,000
Wabunge wengi bungeni wa kusema ndio ni wapi? ambao kila baya wao huitikia ndiooooo!
 
J

JokaKuu

Platinum Member
Joined
Jul 31, 2006
Messages
18,052
Points
2,000
J

JokaKuu

Platinum Member
Joined Jul 31, 2006
18,052 2,000
Aman iwe nanyi wakuu,

Nimekuta hapa kijiweni kuna mzozo mkali sana vijana wakidai kuwa sheria ya uhujumu uchumi ilipitishwa na vyama vya upinzan ili kuwakomoa mafisadi akina chenge

Lakin mimi sijataka kuamini, ila nikaona isiwe kesi ngoja niibuke jamiiforum watakuwa na majibu mazuri zaidi.

Asanten naomba kujua


LONDON BOY

Sent using Jamii Forums mobile app
..sheria ya uhujumu uchumi haikutokana na HOJA BINAFSI ya mbunge wa upinzani.

..serikali ilipeleka mswada bungeni.

..wabunge wakaujadili mswada na kuupitisha.

..RAISI akasaini na hivyo kuanza kutumika kama sheria.

..inawezekana kabisa kuwa sheria hii ni nzuri ila inaonekana ni mbaya kwasababu inatumika dhidi ya watuhumiwa wasiohusika na makosa ya uhujumu uchumi.

..pia sheria ambazo zimeonekana kuwa na matatizo / mapungufu / changamoto ktk utekelezaji wake huwa zinafanyiwa marekebisho. Hivyo kama sheria ya uhujumu uchumi ina matatizo / mapungufu basi inatakiwa kufanyiwa marekebisho.
 
mpimamstaafu

mpimamstaafu

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2018
Messages
3,777
Points
2,000
mpimamstaafu

mpimamstaafu

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2018
3,777 2,000
Aman iwe nanyi wakuu,

Nimekuta hapa kijiweni kuna mzozo mkali sana vijana wakidai kuwa sheria ya uhujumu uchumi ilipitishwa na vyama vya upinzan ili kuwakomoa mafisadi akina chenge

Lakin mimi sijataka kuamini, ila nikaona isiwe kesi ngoja niibuke jamiiforum watakuwa na majibu mazuri zaidi.

Asanten naomba kujua


LONDON BOY

Sent using Jamii Forums mobile app
Tumia akili wewe wapinzani wako wangapi mpaka wapitishe,Sheria zote unazozijua wewe kuwa kandamizi zimepitishwa na Chama Tawala CCM kwa wingi wao Bungeni

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Pelle mza

Pelle mza

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2008
Messages
2,618
Points
2,000
Pelle mza

Pelle mza

JF-Expert Member
Joined May 15, 2008
2,618 2,000
Wabunge wengi bungeni wa kusema ndio ni wapi? ambao kila baya wao huitikia ndiooooo!
Ili lilikuwa ni zuri kwa upinzani ndiyo maana lilipitishwa na vyama vya upinzani!
 

Forum statistics

Threads 1,405,221
Members 531,947
Posts 34,481,227
Top