Je, ni kweli wanawake ndo wanaongoza kuwanyima waume zao unyumba?

xaidjr

JF-Expert Member
May 29, 2016
393
500
Habarini wanajamiiForums,

Hichi kitu nimekua nikiskia Mara nyingi Leo hii hebu tuzungumze, je hii iko vipi ni marachache sana kusikia mwanaume anamnyima unyumba mkewe, lakini no normal kwa mwanaume kunyimwa unyumba tena wanasema especially wale wenye kipato cha chini na kati.

Je, kuna ukweli hapa?
 

kenzi

JF-Expert Member
Oct 19, 2015
428
500
Mm cmnyimi.... nampa hta kama dose.

Ngoja waje wanaonyima
 

muhomakilo jr

JF-Expert Member
Jul 28, 2013
11,165
2,000
Sasa mbatifautiana kidogo tu,kisasi kinaperekwa chumbani,unamnyima mwenzio haki yake!,hapo ndo chanzo cha nyumba ndogo kinapoanza.
 

Jurrasic Park

JF-Expert Member
Sep 13, 2013
3,770
2,000
Wana visa sana hawa wanawake mara akuambie tumbo lina uma. mara siku nyingine awahi kulala ili mradi fujo tupu.

mimi kuna siku kama mwezi hivi niliamua na mimi nisitoe. naenda bar naopoa mal.aya napiga nikirudi home nalala kama mfu.

siku moja aki ya nani nilikamatwa bwana navinjari aisehhh walitwangana mpaka kuvuana viatu mimi nikala kona mpaka nyumbani kilichotokea....mara ohhh narudi kwetu kwenddraa nyau yule kwanza ndo amenipa wakati mzuri wa kuopoa vizuri....

kwangu mimi uninyime chakula sio kile kitobo aisehhh ntakusa siku sio zangu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom