Je ni kweli wanamuziki kizazi kipya huko South waliji Load Mzigo?


Bubu Msemaovyo

Bubu Msemaovyo

JF-Expert Member
Joined
May 9, 2007
Messages
3,435
Likes
63
Points
145
Bubu Msemaovyo

Bubu Msemaovyo

JF-Expert Member
Joined May 9, 2007
3,435 63 145
Nikisoma gazeti huku mitaani nyuma yangu nahisi mtu akipumua kwa kuhema nageuka namuona ni askari polisi anasema sorry nadhani aligundua kuwa alihema sana akanishitua. Kisha kwa kuwa sote tulikuwa tunasoma topiki moja anasema "Hawa vijana watakwisha kwani hata huyu alijiload mzigo ukapasukia tumboni, na alitumwa na mtoto wa kigogo mkubwa sana" Niliishia kushangaa nikatoweka eneo hilo.

Swali: Hivi ni kweli marehemu huyu alikuwa amejiload mzigo kweli???
 
dada white

dada white

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
1,231
Likes
11
Points
0
dada white

dada white

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
1,231 11 0
Labda kweli
 
Bubu Msemaovyo

Bubu Msemaovyo

JF-Expert Member
Joined
May 9, 2007
Messages
3,435
Likes
63
Points
145
Bubu Msemaovyo

Bubu Msemaovyo

JF-Expert Member
Joined May 9, 2007
3,435 63 145
Lisemwalo lipo kama halipo basi Marehemu kazikwa nalo!!!
 
Hossam

Hossam

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2011
Messages
2,963
Likes
717
Points
280
Hossam

Hossam

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2011
2,963 717 280
Dada white hii Avatar yako umeikopi ualady ya yule mdada wa mwanza mwenye mitusi kibao ama ndo wewe. Zipo na picha zake mbili moja kavaa nguo nyeusi za mazoezi na nyingine kachuchumaa kwenye dimbwivla maji machafu. Nipm nikutumie aisee.
 
naumbu

naumbu

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
4,149
Likes
5,703
Points
280
naumbu

naumbu

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
4,149 5,703 280
mtoto wa kigogo gan?au yule tuliemuona mitandaoni akiwa SA anachagua jeneza la Ngweair?lisemwalo lipo.
 
mdeki

mdeki

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2011
Messages
3,304
Likes
48
Points
145
mdeki

mdeki

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2011
3,304 48 145
Riport ya dkt haijatokaa?

Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums
 
Bei Mbaya

Bei Mbaya

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2010
Messages
2,264
Likes
231
Points
160
Bei Mbaya

Bei Mbaya

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2010
2,264 231 160
"Hawa vijana watakwisha kwani hata huyu alijiload mzigo ukapasukia tumboni, na alitumwa na mtoto wa kigogo mkubwa sana" Swali: Hivi ni kweli marehemu huyu alikuwa amejiload mzigo kweli???
Huyo askari ni mdaku kama hilo gazeti ulilokuwa unasoma

no way uji-load usiku mapema,safari iwe kesho yake adhuhuri
 
Victoire

Victoire

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2008
Messages
11,278
Likes
10,025
Points
280
Victoire

Victoire

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2008
11,278 10,025 280
dah,inawezekana,maana kilichomuua ngwair mpaka sasa hakifahamiki,ingawa riporti ya Dr ipo,jiulize kwa nini haiwekwi hadharani?
 
Grenvil

Grenvil

Senior Member
Joined
Feb 6, 2013
Messages
180
Likes
0
Points
0
Grenvil

Grenvil

Senior Member
Joined Feb 6, 2013
180 0 0
Kuna kitu sio bure ukweli wanao mawingu fm
 
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
29,425
Likes
7,520
Points
280
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
29,425 7,520 280
Baada ya kunusurika kule kwa akina chung chang
wameamua kuwatumia akina ngwea, looh,
pesa kweli hazitoshi kila siku hazitoshi.
 
A

ANC-KWA ZULU NATAL

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2013
Messages
325
Likes
0
Points
0
Age
48
A

ANC-KWA ZULU NATAL

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2013
325 0 0
Kwa kweli kinachoendelea ughaibuni ni hatari hawa maprince watatumalizia vijana wetu...kwa nini kijana mdogo asifanye biashara halali anawamaliza watoto wa maskini kwa sababu rafk yake ngwea naye yupo mahututi pia kutokana na the same event..R.I.P NGWEA
 
B

BekaNurdin

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2012
Messages
1,772
Likes
1,047
Points
280
B

BekaNurdin

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2012
1,772 1,047 280
Dada white hii Avatar yako umeikopi ualady ya yule mdada wa mwanza mwenye mitusi kibao ama ndo wewe. Zipo na picha zake mbili moja kavaa nguo nyeusi za mazoezi na nyingine kachuchumaa kwenye dimbwivla maji machafu. Nipm nikutumie aisee.
Hiyo gear yako imenikumbusha mbali!
 
Area 254

Area 254

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2013
Messages
324
Likes
4
Points
33
Area 254

Area 254

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2013
324 4 33
Kwa kweli
kinachoendelea ughaibuni ni hatari hawa maprince watatumalizia vijana
wetu...kwa nini kijana mdogo asifanye biashara halali anawamaliza watoto
wa maskini kwa sababu rafk yake ngwea naye yupo mahututi pia kutokana
na the same event..R.I.P NGWEA
M to the P kashaget well na tulikuwa naye kwa mazishi.
Sema jamaa kaeleza....................!
By the way,wote tutakufa,tajiri,maskini,mwenye haki,asiye na haki,na kila aina yoyote ya watu.WOTE SAFARI YETU NI 1
 
Medical Dictionary

Medical Dictionary

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2012
Messages
1,053
Likes
7
Points
135
Medical Dictionary

Medical Dictionary

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2012
1,053 7 135
ni kweli mkuu...kuna video inasambaa kwenye whatsapp inaonesha alivyokua anafanyiwa postmoterm pamoja nakutolewa hizo kete....alikua amezingukwa na watanzania baadhi yao wakiwa wanarekodi tukio hilo na wanasikika wakizungumza kwa kiswahili
 
M

mahakama ya kazi

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2013
Messages
1,476
Likes
39
Points
145
Age
36
M

mahakama ya kazi

JF-Expert Member
Joined Feb 20, 2013
1,476 39 145
tatizo linaanzia bongo,huyu jamaa alikuwa anafanya mziki fresh,wamemzurumu weee,mpaka kafikia atua ya kutumwa kubeba vitu hivi
 
Baraka Roman

Baraka Roman

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2013
Messages
693
Likes
8
Points
0
Baraka Roman

Baraka Roman

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2013
693 8 0
ni kweli mkuu...kuna video inasambaa kwenye whatsapp inaonesha alivyokua anafanyiwa postmoterm pamoja nakutolewa hizo kete....alikua amezingukwa na watanzania baadhi yao wakiwa wanarekodi tukio hilo na wanasikika wakizungumza kwa kiswahili
Ile video sio ya kweli madr wote pale walikuwa wanazungumza kiswahili na ile pic niyasiku nyingi sana.Then ukichek vizur ile video utagundua maiti aliwekewa madawa ndo maana wanayatoa sehemu mbalmbal mtu aliyebeba madawa huwa yanakuwa sehemu moja tu.

Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
 
M

Mbangubangu

Senior Member
Joined
May 6, 2013
Messages
189
Likes
3
Points
0
Age
29
M

Mbangubangu

Senior Member
Joined May 6, 2013
189 3 0
Je wadau biashara siku hizi imebadilika coz hapo zamani poda ilikuwa inatoka Tz kwenda Sauz.je siku hizi ni kutoka sauz kuja Tz? au vyovyote tu.
 
C

COPPER

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2012
Messages
2,054
Likes
634
Points
280
C

COPPER

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2012
2,054 634 280
dah,inawezekana,maana kilichomuua ngwair mpaka sasa hakifahamiki,ingawa riporti ya Dr ipo,jiulize kwa nini haiwekwi hadharani?
Kwani ripoti ya Daktari ya kifo cha nani iliwekwa hadharani, ipo kwa ajili ya mambo ya kisheria na familia zaidi.
 

Forum statistics

Threads 1,274,855
Members 490,833
Posts 30,526,060