Je ni kweli vijana tz wanatumika kama madaraja ya wanasiasa kupata madarakaz? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je ni kweli vijana tz wanatumika kama madaraja ya wanasiasa kupata madarakaz?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by T2015CCM, Sep 13, 2012.

  1. T2015CCM

    T2015CCM JF-Expert Member

    #1
    Sep 13, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 7,838
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Ni kinachojitokeza ktk kipima joto itv,vijana wanajitahidi kujenga hoja lakini wengine wanatoka povu wanajichanganya.kikubwa kinachojitokeza hapa ni suala la ajira.vijana wanaonekana kulalamika kuwa wametengwa.hawajashirikshwa ipasavyo wakati wao ni chachu ya mabadiliko.
     
  2. T2015CCM

    T2015CCM JF-Expert Member

    #2
    Sep 13, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 7,838
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Ni ktk kipimajoto itv.vijana ni wkali na wapo hot sana.wengi wanakubaliana kwamba ni kweli vijana wanatumika vibaya,wanawapa wazee madaraka kisha wanatelekezwa.wanakubaliana kwa pamoja kuwa vijana tubadilike,tushirikiane tutoke.
     
  3. T2015CCM

    T2015CCM JF-Expert Member

    #3
    Sep 13, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 7,838
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Mchangiaji mmoja amesisitiza kuwepo kwa baraza la vijana la taifa litakalowaunganisha vijana wote bila kujali itikadi za vyama
     
  4. f

    fisi 2 JF-Expert Member

    #4
    Sep 13, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 1,257
    Likes Received: 425
    Trophy Points: 180
    kwanza tuwe wamoja tuliua JKT ambayo ilijenga jamii tumebaki kusambatishwa na vyama. Turudi kwenye msingi huo hatuna ujanja.
     
  5. T2015CCM

    T2015CCM JF-Expert Member

    #5
    Sep 13, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 7,838
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Heche anaongea now,abt vijana na uongozi esp wabunge vijana ex kina nasari,makamba etc
     
Loading...