Je ni kweli ukinanii na Mwanamke aliyetoka kutoa mimba unapata madhara ki afya?

Jan-uary

Jan-uary

JF-Expert Member
Joined
Dec 7, 2017
Messages
551
Points
500
Jan-uary

Jan-uary

JF-Expert Member
Joined Dec 7, 2017
551 500
Swali langu ni hilo,tunasikia mengi mitaani,Mara fulani alikufa kwa sababu alinaniii na nanii,Mara mara fulani kavimba mapu... kwasasa kananii na Mwanamke ambaye ameporomosha mimba,wataalam nisaidieni nisiyejua nipate kujua.
 
Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
36,181
Points
2,000
Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
36,181 2,000
Ni ya mtaani hayo yaache mtaani
 
kissange

kissange

Member
Joined
Nov 21, 2015
Messages
67
Points
125
kissange

kissange

Member
Joined Nov 21, 2015
67 125
Labda kama bado uchafu unaendelea kutoka yani ikiwa hajasafishwa ipasavyo, yeye atapata maumivu na side effects.
Nawewe pia utapata maradhi kutokana na uchafu unaotoka kuwa umebeba bakteria.
Ila kama akiwa safi sidhani kama kuna shida yeyote..
 
A

Akilinjema

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2016
Messages
3,052
Points
2,000
A

Akilinjema

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2016
3,052 2,000
Na kwanini mtu unaniii na mtu aliyetoka kwenye hali hiyo?

Kwani ni usisubiri apone kwanza?
 
Jan-uary

Jan-uary

JF-Expert Member
Joined
Dec 7, 2017
Messages
551
Points
500
Jan-uary

Jan-uary

JF-Expert Member
Joined Dec 7, 2017
551 500
Labda kama bado uchafu unaendelea kutoka yani ikiwa hajasafishwa ipasavyo, yeye atapata maumivu na side effects.
Nawewe pia utapata maradhi kutokana na uchafu unaotoka kuwa umebeba bakteria.
Ila kama akiwa safi sidhani kama kuna shida yeyote..
Asante,ni maradhi yapi unayoweza kuyapata?
 

Forum statistics

Threads 1,315,271
Members 505,171
Posts 31,852,067
Top