Je ni kweli,ukimwi?


Good Guy

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
4,541
Likes
118
Points
160

Good Guy

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
4,541 118 160
Jama hivi ukimwi unaweza kuambukizwa kupitia mashine za kunyolea nywele?nimeshackia tangu zamani ila cna uhakika.Na je kiruc cha ukimwi kikiingia kwenye kinywa na kwenda tumboni bila kukutana na mchubuko mdomoni unaweza kuambukizwa?
 

Ehud

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2008
Messages
2,696
Likes
24
Points
0

Ehud

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2008
2,696 24 0
Jama hivi ukimwi unaweza kuambukizwa kupitia mashine za kunyolea nywele?nimeshackia tangu zamani ila cna uhakika.Na je kiruc cha ukimwi kikiingia kwenye kinywa na kwenda tumboni bila kukutana na mchubuko mdomoni unaweza kuambukizwa?
Kwani kirusi kina shida gani ya kwenda tumboni bob? Chenyewe mradi kikutane na damu kama ni kichwani au popote chenyewe kitaweka kambi mtu wangu. Pia uwezekano wa kupata ukimwi kwa kunyoa salon upo hivyo chukua tahadhari nenda kwenye salon ambazo wana-sterilize vyombo vyao vya kunyolea.
 

Good Guy

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
4,541
Likes
118
Points
160

Good Guy

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
4,541 118 160
Kwani kirusi kina shida gani ya kwenda tumboni bob? Chenyewe mradi kikutane na damu kama ni kichwani au popote chenyewe kitaweka kambi mtu wangu. Pia uwezekano wa kupata ukimwi kwa kunyoa salon upo hivyo chukua tahadhari nenda kwenye salon ambazo wana-sterilize vyombo vyao vya kunyolea.
Lets say mayb umekunywa maji ambaye kanywa muathirika akaacha salivary fluid unawezapata AIDS kama huna kidonda mdomoni?.Dah aise kama pocbility ipo ya kuukwaa saloon mbona inatisha mazee.
 

Forum statistics

Threads 1,204,911
Members 457,584
Posts 28,175,366