Je,ni kweli NGIRI(Henia) usababisa Uume kuwa mdogo ama Tetesi Tu? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je,ni kweli NGIRI(Henia) usababisa Uume kuwa mdogo ama Tetesi Tu?

Discussion in 'JF Doctor' started by Kisoda2, Jun 20, 2009.

  1. Kisoda2

    Kisoda2 JF-Expert Member

    #1
    Jun 20, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 1,240
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    Kuna maneno mengi yanasema juu ya hilo.Ningependa kupata ufafanuzi wa mambo yafuatayo kuhusiana na maradhi ya NGIRI kwa wanaume.
    1.Je,yanaweza sababisha uume kuwa mgogo?
    2.Yana madhara gani katika tendo la ndoa mfano kukosa hamu,kuchoka nk.

    Mdau Kisoda2
     
  2. Kisoda2

    Kisoda2 JF-Expert Member

    #2
    Jun 20, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 1,240
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    Msaada tafadhali kuhusiana na yafuatayo:
    1.Ugonjwa wa ngiri kwa mwanaume unasababisha uume kutokua(mdogo)
    2.Je,ni madhara gani yapo katika suala zima la tendo la ndoa?


    Mdau
    Kisoda2
     
  3. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #3
    Jun 20, 2009
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #4
    Jun 20, 2009
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 5,120
    Likes Received: 615
    Trophy Points: 280
  5. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #5
    Jun 28, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 39,620
    Likes Received: 4,608
    Trophy Points: 280
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #6
    Jun 28, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 29,055
    Likes Received: 6,498
    Trophy Points: 280
    Mmh, maswali mengine do.
     
  7. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #7
    Sep 2, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,519
    Likes Received: 1,689
    Trophy Points: 280
    Kuna ngiri ambayo haisababishi mshipa kwa maana ya busha ila inatokea kipindi cha baridi hasa mikoa ya Pwani, hii husababisha hamu ya tendo la ndoa isiwepo pamoja na nguvu za kiume kupungua
     
  8. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #8
    Sep 2, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 11,992
    Likes Received: 2,649
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    Sawa na tiba yake ni nini?
     
  9. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #9
    Sep 2, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Mtoa maada una henia nini unaogopa kuoa utagongewa
     
Loading...