Je, ni kweli mabaharia wenye seaman book wanasafiri bila Visa?

lodirofaa

Member
Jul 6, 2021
25
75
Ndugu zangu nilikuwa nahitaji kufahamu je ni kweli wale mabaharia wanaomiliki seaman book huwa wanaingia nchi yoyote bila visa?

Nia yangu nijue.
 

samurai

JF-Expert Member
Oct 16, 2010
10,111
2,000
Hapana...huu utaratibu ulikuwa zamani kwa sasa hautumiki tena..
 

Ajuza wa JF

Member
Mar 19, 2021
87
150
Mabaharia wenye seaman book wakiingia nchi ambayo wanalipishana Visa atatakiwa kulipa Visa, kama atakuwa anapita tu au anaingia kuona mji endapo meli yao imetia nanga kwa ajili ya kushusha mzigo au kupakia atatakiwa kulipa Transit Visa mara nyingi huwa ni dola au uero 30.

Vinginevyo akibaki ndani ya meli anaweza kuzunguka nchi zote zilizopakana na bahari bila ya kulipa, cha msingi abakie melini tu.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom