Je, ni kweli maambukizi ya COVID-19 yamepungua nchini au ni propaganda tu?

BAK

JF-Expert Member
Feb 11, 2007
106,869
2,000
How do we fight back? While the Tanzania government is the one to blame? Tell me any other country in this World with similar situation when it comes to one or more of the their tourists attractions?

Sasa mbona tunapo fight back kama Taifa kuionyesha dunia kwamba mengi wakenya wanayoyafanya na kusema kuhusu Tanzania sio sahihi na wanakuwa na ajenda zao za siri bado unawalaumu Watanzania!
 

Alphonce Kagezi

JF-Expert Member
Sep 29, 2015
304
250
Ok Kwa mjibu wa Matamko na taarifa ya Sekali Tunapaswa kuamini kuwa maambuki ya covid 19 yamepungua
Hili halina mjadala wala mjadala
Tuiamini Selikali yetu na Watendaji wake.
 

aram mdimubenya

New Member
Dec 11, 2019
4
45
Yatupasa kukubali maelezo ya Serikali.kwamba maambukizi ya Covid 19 yamepungua baada ya jitihada kadhaa kufanyika ikiwa ni pamoja na maombi kwa Mungu Mtakatifu.
 

BAK

JF-Expert Member
Feb 11, 2007
106,869
2,000
Serikali ya waongo:


"Kwa taarifa ya leo mpaka mchana, kutoka katika vituo vya kutolea huduma vya Serikali na Binafsi wagonjwa wa Corona nchini wamebaki 66 katika Mikoa 10, katika Mikoa 16 haina wagonjwa ikiwemo Arusha, Kagera, Katavi, Manyara, Pwani, Rukwa" - Waziri Mkuu, Kassim Majaliwa.

Tunataka ukwel siyo uongo uongo wa corona imekwisha kumbe bado ipo hata WHO kuwa na wasiwasi kinachoendelea nchini. Kwanini MNAUHOFIA ukweli kuhusu huu ugonjwa? Mbona nchi za majirani wanaweka updates zao hadharani? Kwa Tanzania kuukumbatia UONGO tatizo ni nini?

Seven Tanzanian fishermen who were rescued after their boat capsized in the Indian Ocean three days ago have been quarantined in Kilifi County, coastal Kenya.

Tanzania fishermen quarantined in Kenya

Fresh row at the Tanzania-Kenya border over Covid-19 tests
 

Pukudu

JF-Expert Member
Jan 7, 2011
3,113
2,000
Subir yakukute ndo utajua COVID 19 ipo au laa! Tuendelee kujilinda matumaini yapo GET WELL SOON MY LOVED ONES! Dunia bila nyie! Itakuwa ngumu zaidi! Nawaombea mpone haraka
 

Mwanamayu

JF-Expert Member
May 7, 2010
10,285
2,000
Nakumbuka Jumapili Rais alisema maambukizi yamepungua nchini ya covid 19

Kuna maswali ya msingi ya kujiuliza.

Je, maabara baada ya kutuambiwa inatatizo isharekebishwa lini?
Je, ni lini ilianza kupima wagonjwa wapya wa covid 19?
Je, kama nzima mbona takwimu hazitolewi za wagonjwa wapya na waliopona?
Je, takwimu za Rais za wagonjwa alionao ni baada ya mashine kupona au la?
Je, mashine iliyotumika mtoto wake alipimwa kwa mashine zipi au hiyo hiyo aliyoishutumu?
Je, vituo alivyotaja rais ndivyo vilivyopo nchi nzima vya wagonjwa wa vovid19?
Je, kwanini madereva tuambiwe wanakorona ikiwa nchini maambukizi yamepunguwa?
Yamepungua baada ya kubadilisha jina la ugonjwa kutoka COVID-19 kwenda changamoto za kupumua.
 
Oct 8, 2019
70
125
Tumia Muda mwingi kusali,kujikinga na kuikinga familia yako.Wanaume kamili kukosa hela ni homa kubwa kuliko hiyo Corona yako.Usilazimishe watu kuwa na hofu na taharuki wakati wenyewe hatuvitaki hivyo vipengele.
Nakumbuka Jumapili Rais alisema maambukizi yamepungua nchini ya covid 19

Kuna maswali ya msingi ya kujiuliza.

Je, maabara baada ya kutuambiwa inatatizo isharekebishwa lini?
Je, ni lini ilianza kupima wagonjwa wapya wa covid 19?
Je, kama nzima mbona takwimu hazitolewi za wagonjwa wapya na waliopona?
Je, takwimu za Rais za wagonjwa alionao ni baada ya mashine kupona au la?
Je, mashine iliyotumika mtoto wake alipimwa kwa mashine zipi au hiyo hiyo aliyoishutumu?
Je, vituo alivyotaja rais ndivyo vilivyopo nchi nzima vya wagonjwa wa vovid19?
Je, kwanini madereva tuambiwe wanakorona ikiwa nchini maambukizi yamepunguwa?
 

WaHapahapa

Member
Apr 11, 2014
43
125
Kwa sasa naona ni ukweli kabisaaa kuwa CORONA HAKUNA TZ na kama ipo basi HAINA NGUVU kama kwa wenzetu
 

Tz mbongo

JF-Expert Member
Mar 12, 2015
8,146
2,000
Corona ipo na inauwa sana sema tu hao wanaokufa hawana ndugu wala jamaa wa kuwatolea ushuhuda,kwahiyo ni suala la wewe mwenyewe kuamua uamini kwamba corona haipo/imepungua au ipo na inauwa sana ila hakuna ushuhuda.
 

BUSH BIN LADEN

JF-Expert Member
Mar 16, 2019
3,522
2,000
Corona ipo na inauwa sana sema tu hao wanaokufa hawana ndugu wala jamaa wa kuwatolea ushuhuda,kwahiyo ni suala la wewe mwenyewe kuamua uamini kwamba corona haipo/imepungua au ipo na inauwa sana ila hakuna ushuhuda.
Kama ingekuwepo na kuua kwa kiwango unachokiongelea hata humu Jf tungeona maana hao ndugu na jamaa wakutoa ushuhuda wamo humu kwa idadi ya members walio humu
 

Tz mbongo

JF-Expert Member
Mar 12, 2015
8,146
2,000
Kama ingekuwepo na kuua kwa kiwango unachokiongelea hata humu Jf tungeona maana hao ndugu na jamaa wakutoa ushuhuda wamo humu kwa idadi ya members walio humu
Ndio maana nasema zipo chaguzi mbili kwamba mtu achague kuamini kuwa corona ipo na inauwa sana ila hakuna ushuhuda Au kuchagua kuamini kwamba corona haipo/imepungua.
 

mwengeso

JF-Expert Member
Nov 27, 2014
7,909
2,000
Kama ingekuwepo na kuua kwa kiwango unachokiongelea hata humu Jf tungeona maana hao ndugu na jamaa wakutoa ushuhuda wamo humu kwa idadi ya members walio humu
Maelezo yafuatayo ni ya Mmarekani, yanajieleza yenyewe
Screenshot_20200710-223311_Twitter.jpg
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom