Je, ni kweli kwamba yule kada wa CCM anayehusishwa Kuhamia ACT ni huyu?

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2013
Messages
36,012
Points
2,000

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2013
36,012 2,000
  1. Ni Mchumi na ana Mafunzo mazuri tu ya Siasa
  2. Ni Msomi lakini anayepelekeshwa sana na Watu wengine ambao amewazidi mno Kielimu
  3. Hupenda Kucheka nje lakini Moyoni huwa anaonyesha ana Maumivu makubwa
  4. Yeye na Mr. Foka Foka Hasira wa Europe wanaongea Lugha moja ya Kikabila
  5. Ana Mahaba na Timu mbili Tanzania ile ya Bakuli Mbeleko FC na Nyumbani FC
  6. Anatokea Mkoa ambao una Wanawake Warembo ila ni Maji mara Moja Kubandulika
  7. Aliaminika ndani ya Wizara ‘ Muhimu ‘ japo hata huko nyuma alitumika Chamani
  8. Anatokea Mkoa ambao Ajali hazikauki na una Milima fulani maarufu hivi
  9. Akiwa Nyumbani Kwake mara nyingi huwa ni ' Bembeleza Wana ' kwa sana tu
  10. Ukimwona Yeye tu unaiona Tanzania kwa ujumla pamoja na rangi zake
  11. Mara nyingi akiwa anaongea huwa anakuwa mwangalifu mno na maneno yake
Nawasilisha.
 

Vladimirovich Putin

JF-Expert Member
Joined
Feb 6, 2017
Messages
16,157
Points
2,000

Vladimirovich Putin

JF-Expert Member
Joined Feb 6, 2017
16,157 2,000
Mwigulu kwa madudu yake aloyafanya .... Akihama tu imekula kwake.


Unajua wakuu..JIWE MJANJA SANA, anatumia taarifa za kiintelijensia alizonazo toka kwa vijana wake kumuumiza mpinzani wake.


Ndo maana ukiwa na Akili. Utagungua hata CCM ndan. HANA MPINZANI !!!!.

Jaribuni kumtizama Mwigulu ktk miaka 10 ilopita .


Mara mia ya Nape !!

"Dume la Nyani haliogopi Umande"
 

Mo Genius

Senior Member
Joined
Sep 21, 2018
Messages
137
Points
500

Mo Genius

Senior Member
Joined Sep 21, 2018
137 500
Mwigulu kwa madudu yake aloyafanya .... Akihama tu imekula kwake.


Unajua wakuu..JIWE MJANJA SANA, anatumia taarifa za kiintelijensia alizonazo toka kwa vijana wake kumuumiza mpinzani wake.


Ndo maana ukiwa na Akili. Utagungua hata CCM ndan. HANA MPINZANI !!!!.

Jaribuni kumtizama Mwigulu ktk miaka 10 ilopita .


Mara mia ya Nape !!

"Dume la Nyani haliogopi Umande"
Kaiba nini Mwigulu pale wizara ya fedha?


Hivi Mwigulu ni fisadi kuliko Jiwe?
 

Mwifwa

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2017
Messages
34,413
Points
2,000

Mwifwa

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2017
34,413 2,000
Pythagoras , Mwifwa , IHOLOMELA mbona huyu mnayemtaja hapa siyo ambaye Mimi nimemlenga na namjua? Hebu tulieni tena mjiridhishe na huyo Mtu tafadhali.
Hapa tutataja majibu mengi tofauti tofauti ila mleta mada ndio analo jibu sahihi na anatusahihisha moyoni kimya kimya.
 

M-mbabe

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2009
Messages
9,139
Points
2,000

M-mbabe

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2009
9,139 2,000
  1. Ni Mchumi na ana Mafunzo mazuri tu ya Siasa
  2. Ni Msomi lakini anayepelekeshwa sana na Watu wengine ambao amewazidi mno Kielimu
  3. Hupenda Kucheka nje lakini Moyoni huwa anaonyesha ana Maumivu makubwa
  4. Yeye na Mr. Foka Foka Hasira wa Europe wanaongea Lugha moja ya Kikabila
  5. Ana Mahaba na Timu mbili Tanzania ile ya Bakuli Mbeleko FC na Nyumbani FC
  6. Anatokea Mkoa ambao una Wanawake Warembo ila ni Maji mara Moja Kubandulika
  7. Aliaminika ndani ya Wizara ‘ Muhimu ‘ japo hata huko nyuma alitumika Chamani
  8. Anatokea Mkoa ambao Ajali hazikauki na una Milima fulani maarufu hivi
  9. Akiwa Nyumbani Kwake mara nyingi huwa ni ' Bembeleza Wana ' kwa sana tu
  10. Ukimwona Yeye tu unaiona Tanzania kwa ujumla pamoja na rangi zake
  11. Mara nyingi akiwa anaongea huwa anakuwa mwangalifu mno na maneno yake
Nawasilisha.
kwa vile yumo humu jamvini, ngoja tumsikie yeye mwenyewe anatwambieje....
 

Forum statistics

Threads 1,352,655
Members 518,177
Posts 33,065,408
Top