Je ni kweli kwamba wasichana wanaogopa mimba kuliko ukimwi?


Kiranja Mkuu

Kiranja Mkuu

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2010
Messages
2,100
Likes
32
Points
0
Kiranja Mkuu

Kiranja Mkuu

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2010
2,100 32 0
Wandugu wapendwa,
nimetembea na wasichana wengi sana kiasi kwamba nikagundua kuwa wote wanaogopa mimba kuliko ukimwi.
Je wewe unasemaje kuhusu hilo?
 
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
6,865
Likes
290
Points
180
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
6,865 290 180
The difference is the same! Unapofanya TENDO bila kinga yoyote maana yake you are exposed to BOTH: MIMBA au VVU/UKIMWI. Ndiyo maana takwimu zinaonyesha kuwa watu walioko kwenye NDOA wako vunerable zaidi kupata ukimwi/VVU...

Risk pia inaongezeka mwanamke anapokuwa na ujauzito at the same time meambukizwa. Kwa maana hiyo basi hao "wanawake WENGI" uliotembea nao wanaonyesha kuogopa mimba kuliko ukimwi ikiwa na mantiki kuwa - usijamiiane nao bila kinga maalumu vinginevyo uwe tayari kuoa moja kwa moja. And in so doing kama ulikuwa una-pass time ni lazima utafikiria consequencies za mimba kabla ya VVU/UKIMWI.
 
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2008
Messages
26,666
Likes
27,501
Points
280
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2008
26,666 27,501 280
Hi ni kweli na haswa watoto wa shule na wanafunzi wa vyuo. Hao ndio wateja wakuu wa Deppo Provera!.
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,675
Likes
671
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,675 671 280
eh kwani ulikuwa unatembea na hao wengi bila protection?
 
M

muhanga

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2009
Messages
873
Likes
12
Points
35
M

muhanga

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2009
873 12 35
Wandugu wapendwa,
nimetembea na wasichana wengi sana kiasi kwamba nikagundua kuwa wote wanaogopa mimba kuliko ukimwi.
Je wewe unasemaje kuhusu hilo?
ghaaarrrrr HUONI hata haya kujieleza kuwa umetembea na wanawake wengi, what especial unachotafuta kwa hao wengi??? ukimwi, mimba, starehe, experience au nini haswaa??? ukiona wanaogopa mimba kuliko ukimwi basi tambua lifuatalo:
HAO WAMEKWISHA ATHIRIKA NA VVU HIVYO HAWANA HOFU TENA YA KUUPATA UKIMWI MARA MBILI, KINACHOWASUMBUA SASA NI KUTOKUPATA MIMBA ILI WASIJE KUTIBUA VIDUDU VILIVYOLALA.... get that into your skull.......:rolleyes:
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,343
Likes
38,356
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,343 38,356 280
Haha haaha hahaaaaa....
Huyu mwenzetu kweli hamnazo.
Hata kama alikuwa anafanya utafiti angewaweka front line watu wengine.
Ona yeye kajitoa muhanga mzimamzima,
sijui kama angebabuliwa na umeme kabla hajamaliza utafiti wake hali ingekuwaje?
 
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2009
Messages
17,772
Likes
5,363
Points
280
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2009
17,772 5,363 280
Wandugu wapendwa,
nimetembea na wasichana wengi sana kiasi kwamba nikagundua kuwa wote wanaogopa mimba kuliko ukimwi.
Je wewe unasemaje kuhusu hilo?
Inaelekea ukiranja mkuu wako umeutumia vibaya................. Shuleni ukipata ukimwi hufukuzwi ila ukipata mimba wanakutoa baru fasta, hivyo kwa wanafunzi ni kweli.........kwamba wanaogopa sana mimba kuliko ngoma
 
M

muhanga

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2009
Messages
873
Likes
12
Points
35
M

muhanga

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2009
873 12 35
Inaelekea ukiranja mkuu wako umeutumia vibaya................. Shuleni ukipata ukimwi hufukuzwi ila ukipata mimba wanakutoa baru fasta, hivyo kwa wanafunzi ni kweli.........kwamba wanaogopa sana mimba kuliko ngoma
huh! makubwa hayo...!!!!!!
 
Askofu

Askofu

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2009
Messages
1,668
Likes
2
Points
133
Askofu

Askofu

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2009
1,668 2 133
ghaaarrrrr HUONI hata haya kujieleza kuwa umetembea na wanawake wengi, what especial unachotafuta kwa hao wengi??? ukimwi, mimba, starehe, experience au nini haswaa??? ukiona wanaogopa mimba kuliko ukimwi basi tambua lifuatalo:
HAO WAMEKWISHA ATHIRIKA NA VVU HIVYO HAWANA HOFU TENA YA KUUPATA UKIMWI MARA MBILI, KINACHOWASUMBUA SASA NI KUTOKUPATA MIMBA ILI WASIJE KUTIBUA VIDUDU VILIVYOLALA.... get that into your skull.......:rolleyes:
Anasikitisha...
 
Mtoto wa Kishua

Mtoto wa Kishua

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2009
Messages
830
Likes
56
Points
45
Mtoto wa Kishua

Mtoto wa Kishua

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2009
830 56 45
Jibu ni ndio, na sio kwa wasichana tuu, hii ni pale ambapo watu wanaona UKIMWI hauwahusu haswa anapo tembea na mtu ambaye ana muamini, kuona huyu kijana hawezi kua na ukimwi ila mimba ni rahisi kupata wakati wowote.
 
Regia Mtema

Regia Mtema

R I P
Joined
Nov 21, 2009
Messages
2,974
Likes
25
Points
0
Regia Mtema

Regia Mtema

R I P
Joined Nov 21, 2009
2,974 25 0
Wandugu wapendwa,
nimetembea na wasichana wengi sana kiasi kwamba nikagundua kuwa wote wanaogopa mimba kuliko ukimwi.
Je wewe unasemaje kuhusu hilo?
Duu kweli wewe ni Kiranja Mkuu,unaona raha kujisifia kwa ufuska.Kivipi hebu fafanua tafadhali
 
Jile79

Jile79

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2009
Messages
12,068
Likes
3,894
Points
280
Jile79

Jile79

JF-Expert Member
Joined May 28, 2009
12,068 3,894 280
Inawezekana kweli ila sijajua hao uliotembea nao ulikuwa umeahidiana nao kuoana au ulikuwa unajiburudisha tu..............kama wewe ni mzee wa atm na lengo lako ni kujiburudisha basi hakuna msichana anaeogopa ukimwi isipokuwa atajali zaidi pesa................
kwani umetembea nao wangapi kaka?
UNATISHA KAMA WEWE SIO MSAMABAZA SIJUI......
 
K

KunjyGroup

JF-Expert Member
Joined
Dec 7, 2009
Messages
352
Likes
1
Points
33
K

KunjyGroup

JF-Expert Member
Joined Dec 7, 2009
352 1 33
True.
Juzi tu i was talkin to the friend to my girlfriend aka confess kwamba anatumia family planning. Nikammuliza, 'Kwaiyo unaogopa mimba na sio ukimwi?' She didn't answer. she has several boyfiends.
 
Bazazi

Bazazi

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2008
Messages
2,197
Likes
1,015
Points
280
Bazazi

Bazazi

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2008
2,197 1,015 280
Wandugu wapendwa,
nimetembea na wasichana wengi sana kiasi kwamba nikagundua kuwa wote wanaogopa mimba kuliko ukimwi.
Je wewe unasemaje kuhusu hilo?
Plz andika swali sio majibu. Pia hao ni rahisi kukupa tigo kuliko kukupa amana kama siku sio nzuri au simba wanafanya mazoezi.
 
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2009
Messages
10,217
Likes
104
Points
145
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2009
10,217 104 145
Inawezekana ikawa kweli ila na ww huo ni ulimbukeni enzi hizi
 
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
15,153
Likes
1,816
Points
280
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
15,153 1,816 280
Umesema wasichana au wanawake? How old r u?
Ukisema baadhi ya wasichana wanafunzi nitakuelewa.
 
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
15,153
Likes
1,816
Points
280
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
15,153 1,816 280
Plz andika swali sio majibu. Pia hao ni rahisi kukupa tigo kuliko kukupa amana kama siku sio nzuri au simba wanafanya mazoezi.
Mmmh! ......nitarudi.
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,343
Likes
38,356
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,343 38,356 280
Wandugu wapendwa,
nimetembea na wasichana wengi sana kiasi kwamba nikagundua kuwa wote wanaogopa mimba kuliko ukimwi.
Je wewe unasemaje kuhusu hilo?
hata madume wanaogopa mimba kuliko ukimwi. Demu akikuambia ana mimba yako unakuwa kama umemwagiwa barafu.
 
Edward Teller

Edward Teller

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
3,818
Likes
90
Points
145
Edward Teller

Edward Teller

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
3,818 90 145
wandugu wapendwa,
nimetembea na wasichana wengi sana kiasi kwamba nikagundua kuwa wote wanaogopa mimba kuliko ukimwi.
Je wewe unasemaje kuhusu hilo?
mkuu ni kweli kabisa -hii mambo pia ishanikuta-
 

Forum statistics

Threads 1,214,255
Members 462,617
Posts 28,506,917