Je, ni kweli kwamba Hasheem ni mkenya?


Muke Ya Muzungu

Muke Ya Muzungu

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2009
Messages
3,450
Likes
33
Points
0
Age
39
Muke Ya Muzungu

Muke Ya Muzungu

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2009
3,450 33 0
Hivi majuzi nilipokuwa Kenya, nilisoma gazetini (Taifa Leo) kwamba Hasheem Thabeet ambaye karibuni atajiunga na NBA, kwamba ana asili ya UKENYA.Ndugu zake ni watu wa Malindi heti

Wakenya siyo mara yao ya Kwanza kuzusha mambo kama hayo, na watanzania wengi tumekuwa tukiamini maswala kama haya. Mimi swali langu ni je, Hakuna mtanzania mwenze akili ambaye hawezi kuhusishwa na nchi Jirani?

-Zitto Kabwe wengi wamenzushia kwamba ni Mganda

-Joni Mashaka Naye Kaitwa Mkenya ilhali ni Mkurya.

-January Makamba Mtu wa Tanga kazushiwa Utaita;
-Mwakijiji Kazushiwa Umalawi

Je, ni kwanini watanzania hatuwezi kusimama na kujitetea?

Bila Kusahau kwamba mlima Kilimanjaro na Serengeti vipo kenya.Je kila kizuri cha kitanzania kwa nini kihusishwe na UKENYA?
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
82,103
Likes
49,308
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
82,103 49,308 280
Mimi ni Mmarekani....
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
155
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 155 160
Hivi majuzi nilipokuwa Kenya, nilisoma gazetini (Taifa Leo) kwamba Hasheem Thabeet ambaye karibuni atajiunga na NBA, kwamba ana asili ya UKENYA.Ndugu zake ni watu wa Malindi heti

Wakenya siyo mara yao ya Kwanza kuzusha mambo kama hayo, na watanzania wengi tumekuwa tukiamini maswala kama haya. Mimi swali langu ni je, Hakuna mtanzania mwenze akili ambaye hawezi kuhusishwa na nchi Jirani?


Je ni kwa nini watanzania hatuwezi kusimama na kujitetea????
Bila Kusahau kwamba mlima Kilimanjaro na Serengeti vipo kenya.Je kila kizuri cha kitanzania kwa nini kihusishwe na UKENYA?
Tusimame tujitetee nini na wew RA?? Its Ok, Hata Obama tuliwahi sikia kwamba ana damu ya tanganyika, we all sail on the same boat..
 
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2008
Messages
10,407
Likes
5,803
Points
280
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2008
10,407 5,803 280
Kama hivyo hakuna mtanzania halisia basi....labda mgogo .....la sivyo balaa...kilakabila lina asili yake na wengi walihama hama....
 
A

agika

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2009
Messages
381
Likes
5
Points
0
A

agika

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2009
381 5 0
mhhhh wamatumbi tu ndio sijasikia wametoka nchi jirani maaaana kila kabila asili yao si bongooo na hasa wakiwa wenye vipaji lakini hakuna anae claim ombaomba wa wa barabarani kwamba ni wakenya wala uganda.................
 
Kang

Kang

JF-Expert Member
Joined
Jun 24, 2008
Messages
5,310
Likes
819
Points
280
Kang

Kang

JF-Expert Member
Joined Jun 24, 2008
5,310 819 280
Mbona title umeipindisha kidogo? Wamedai ni Mkenya au ana asili ya Kenya?

Ukirudi nyuma vya kutosha wote tunatokea sehemu moja.
 
R

Rwabugiri

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2007
Messages
2,776
Likes
16
Points
135
R

Rwabugiri

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2007
2,776 16 135
Mbona title umeipindisha kidogo? Wamedai ni Mkenya au ana asili ya Kenya?

Ukirudi nyuma vya kutosha wote tunatokea sehemu moja.
Kweli mkuu wajukuu wa ADAM na HAWA
 
B

Black Sir

New Member
Joined
Jun 23, 2009
Messages
3
Likes
0
Points
0
B

Black Sir

New Member
Joined Jun 23, 2009
3 0 0
mimi nimesikia yule ombaomba maarufu Matonya ana asili ya kisumu Kenya!
 
zomba

zomba

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2007
Messages
17,081
Likes
73
Points
0
zomba

zomba

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2007
17,081 73 0
So what akiwa na asili ya kiKenya? mbona akina Nyerere wana asili ya ki Tusi, mbona nkapa ana asili ya Msumbiji, mbona wa Tanzania wengi wana asili za mataifa tofauti ya nje? mbona Obama ana asili ya Kenya na ''Unguja?'', kwani Hashem Thabit akiwa na asili ya ki Kenya kuna ubaya gani?

Kama si ubaguzi ni nini?

Wengine tunaamini makabila na lugha ni kwa ajili ya kutambuwana tu na si kwa ajili ya kubaguana. Kwanza ni sifa kubwa sana ikiwa yeyote anaweza kuwa na ndugu na jamaa kutoka mataifa na nchi tofauti inaonyesha kuwa hana ubaguzi katika malezi yake. Utabaguwa ndugu zako?
 
JosM

JosM

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2008
Messages
684
Likes
2
Points
0
JosM

JosM

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2008
684 2 0
Hivi majuzi nilipokuwa Kenya, nilisoma gazetini (Taifa Leo) kwamba Hasheem Thabeet ambaye karibuni atajiunga na NBA, kwamba ana asili ya UKENYA.Ndugu zake ni watu wa Malindi heti

Wakenya siyo mara yao ya Kwanza kuzusha mambo kama hayo, na watanzania wengi tumekuwa tukiamini maswala kama haya. Mimi swali langu ni je, Hakuna mtanzania mwenze akili ambaye hawezi kuhusishwa na nchi Jirani?

-Zitto Kabwe wengi wamenzushia kwamba ni Mganda,
-Joni Mashaka Naye Kaitwa Mkenya ilhali ni Mkurya.
-January Makamba Mtu wa Tanga kazushiwa Utaita;
-Mwakijiji Kazushiwa Umalawi

Je ni kwa nini watanzania hatuwezi kusimama na kujitetea????
Bila Kusahau kwamba mlima Kilimanjaro na Serengeti vipo kenya.Je kila kizuri cha kitanzania kwa nini kihusishwe na UKENYA?
Josm nae kazushiwa ni Mtanzania
 
Mwana wa Mungu

Mwana wa Mungu

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2008
Messages
1,007
Likes
24
Points
135
Mwana wa Mungu

Mwana wa Mungu

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2008
1,007 24 135
yeye mwenyewe ndo mwenye duty ya kujitetea tusikie kutoka kwake, siajabu na yeye akaukataa utz hivihivi ili aonekana yuko juuu, ndivyo wabongo wengi walivyo.
 
ChingaMzalendo

ChingaMzalendo

Senior Member
Joined
Nov 9, 2008
Messages
193
Likes
0
Points
0
ChingaMzalendo

ChingaMzalendo

Senior Member
Joined Nov 9, 2008
193 0 0
Hivi majuzi nilipokuwa Kenya, nilisoma gazetini (Taifa Leo) kwamba Hasheem Thabeet ambaye karibuni atajiunga na NBA, kwamba ana asili ya UKENYA.Ndugu zake ni watu wa Malindi heti

Wakenya siyo mara yao ya Kwanza kuzusha mambo kama hayo, na watanzania wengi tumekuwa tukiamini maswala kama haya. Mimi swali langu ni je, Hakuna mtanzania mwenze akili ambaye hawezi kuhusishwa na nchi Jirani?

-Zitto Kabwe wengi wamenzushia kwamba ni Mganda,
-Joni Mashaka Naye Kaitwa Mkenya ilhali ni Mkurya.
-January Makamba Mtu wa Tanga kazushiwa Utaita;
-Mwakijiji Kazushiwa Umalawi

Je ni kwa nini watanzania hatuwezi kusimama na kujitetea????
Bila Kusahau kwamba mlima Kilimanjaro na Serengeti vipo kenya.Je kila kizuri cha kitanzania kwa nini kihusishwe na UKENYA?

Kwani Thabeet Akizushiwa kuna nini? Rostam Haziz naye kazushiwa ni mtanzania wakati ni mtu wa Irani, kwa hiyo?
 
K

Kahinda

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2009
Messages
870
Likes
153
Points
60
K

Kahinda

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2009
870 153 60
Hivi majuzi nilipokuwa Kenya, nilisoma gazetini (Taifa Leo) kwamba Hasheem Thabeet ambaye karibuni atajiunga na NBA, kwamba ana asili ya UKENYA.Ndugu zake ni watu wa Malindi heti

Wakenya siyo mara yao ya Kwanza kuzusha mambo kama hayo, na watanzania wengi tumekuwa tukiamini maswala kama haya. Mimi swali langu ni je, Hakuna mtanzania mwenze akili ambaye hawezi kuhusishwa na nchi Jirani?

-Zitto Kabwe wengi wamenzushia kwamba ni Mganda,
-Joni Mashaka Naye Kaitwa Mkenya ilhali ni Mkurya.
-January Makamba Mtu wa Tanga kazushiwa Utaita;
-Mwakijiji Kazushiwa Umalawi

Je ni kwa nini watanzania hatuwezi kusimama na kujitetea????
Bila Kusahau kwamba mlima Kilimanjaro na Serengeti vipo kenya.Je kila kizuri cha kitanzania kwa nini kihusishwe na UKENYA?
Siku zote ukweli hubakia kuwa ukweli haijalishi umepindishwa namna gani.
Na mara zote ukisema uongo jiandae kusema uongo tena ili kusupplement uongo wako.Hivyo basi tusibishane na wajinga tukaja itwa wajinga maana ukweli utabakia ukweli tu.
 
Bongolander

Bongolander

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2007
Messages
4,882
Likes
64
Points
135
Bongolander

Bongolander

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2007
4,882 64 135
yeye mwenyewe ndo mwenye duty ya kujitetea tusikie kutoka kwake, siajabu na yeye akaukataa utz hivihivi ili aonekana yuko juuu, ndivyo wabongo wengi walivyo.
Ajitetee kwa kosa lipi? Kwani kuwa Mkenya ni kosa. Mbona nilisikia kuwa Mwalimu JK ni Mnyarwanda, nilisikia pia kuwa Mtikila ni mtanzania, na lilisikia pia kuwa wewe ni mtanzania so what. Nimesikia pia kuwa Nyani Ngabu ni mtanzania, inabidi afukuzwe Marekani, Gavana wa Calofornia nae pia ni kama M-Austria naye arudishwe kwao pia. Ha mbona the world will be crazy with this kind of mentality?
 
Edson

Edson

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2009
Messages
9,262
Likes
824
Points
280
Edson

Edson

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2009
9,262 824 280
wapi na wapi thabeet na ukenya?!!
sasa wao wakenya wanataka nini?
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
155
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 155 160
yeye mwenyewe ndo mwenye duty ya kujitetea tusikie kutoka kwake, siajabu na yeye akaukataa utz hivihivi ili aonekana yuko juuu, ndivyo wabongo wengi walivyo.
Ajitee kwa kosa gani??? Kuzaliwa au??? sijakuelewa
 
PayGod

PayGod

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2008
Messages
1,260
Likes
6
Points
135
PayGod

PayGod

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2008
1,260 6 135
Vizuri vinatoka kenya vibaya vinatoka tz, au nyie amjuiiiiiiiii
 

Forum statistics

Threads 1,251,869
Members 481,916
Posts 29,788,552