Je, ni kweli kwamba bangi inaweza kumzuia mchawi asiingie ndani kwako? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je, ni kweli kwamba bangi inaweza kumzuia mchawi asiingie ndani kwako?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Adm, Apr 3, 2011.

  1. A

    Adm Senior Member

    #1
    Apr 3, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 150
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    jamani wanajf wenzangu naombeni mwenye ufahamu na hata uzoefu na hili anifahamishe.HIVI NI KWELI BANGI INAWEZA KUMZUIA MCHAWI ASIINGIE NDANI KWAKO KUKUWANGIA?
     
  2. U

    Uswe JF-Expert Member

    #2
    Apr 4, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,201
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    seems ushavuta tayari, hayo mawazo yanakujaje dogo?
     
  3. Nyati

    Nyati JF-Expert Member

    #3
    Apr 4, 2011
    Joined: Mar 6, 2009
    Messages: 2,043
    Likes Received: 383
    Trophy Points: 180
    Aisee may it is possible.

    Mimi ktk maisha yangu hadi hivi karibuni 35+ nilikuwa sijawahi kuona mmea wa bangi. Sasa nikaajiri kijana mmoja ambaye ameoa binti toka Rufiji. Wanakaa kwenye servant Quarter basi siku moja nikaita mafundi wakarabati hiyo nyumba wanayokaa. Nikiwa nawaelekeza mara mmoja wao akasema mmea mmojawapo pale ni BANGI. Mimi nikabisha sana wao kwa pamoja wanne wakadai ni bangi na wakanielekeza kuwa jina jingine la bangi ni majani saba. Wakanitaka nihesabu majani ya ule mmea. Kweli yalikuwa saba, akapita mzee mmoja nikamuuliza naye akadai ni bangi. Kijana kuulizwa akaruka hata yeye hajui (huyu twatoka mkoa mmoja - kanda ya ziwa) Binti naye karuka lakini ktk upelelezi wangu nikaelezwa kuwa binti alidai ni dawa ya kuzuia wachawi kwani ana mtoto mdogo anaogopa....

    Hivyo inawezekana na kama confirmed basi nijuze nikapande maana ile ilingolewa na kuzikwa shimoni
     
  4. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #4
    Apr 4, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,450
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Dawa ya uchawi ni Yesu pekee!!
     
  5. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #5
    Apr 4, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,701
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    du kweli io kali

    twende tmk wakakupe twishen ya matumiz ya kuvuta au kujikinga2 na bang pasipo kuivuta

    panga siku ntakupeleka
     
  6. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #6
    Apr 4, 2011
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 7,944
    Likes Received: 2,091
    Trophy Points: 280
    Kwa kuongezea Yesu Kristo ni dawa na kinga ya kudumu! Haya sijui bangi, mfupa wa nguruwe ni bure; kwanza bangi mwisho wake jela - sasa hilo si la shetani.
     
  7. Nyati

    Nyati JF-Expert Member

    #7
    Apr 4, 2011
    Joined: Mar 6, 2009
    Messages: 2,043
    Likes Received: 383
    Trophy Points: 180
    Nami nilikulia TMK wewe nijuze ni pande ipi nitaenda mwenyewe
     
  8. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #8
    Apr 4, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,701
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0


    kwa mwalimu wa bang auelekekzwi UNAPELEKWA.

    autak bas.
    kwanza nimeghairi b nend amwenyewe ukaulizie...
     
  9. Nyati

    Nyati JF-Expert Member

    #9
    Apr 4, 2011
    Joined: Mar 6, 2009
    Messages: 2,043
    Likes Received: 383
    Trophy Points: 180
    Afadhali maana wewe ungeweza nivutisha bangi nikakamatwa BURE na kuswekwa ndani ngoja niendelee na kinga yangu ile ile ya kusambaza Biblia vyumba vyote na maji ya BARAKA pia. Hawa washenzi hawapiti hata kidogo
     
  10. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #10
    Apr 4, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 18,005
    Likes Received: 739
    Trophy Points: 280
    Si kweli ndugu.
     
  11. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #11
    Apr 4, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,516
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Da Rose1980 unayatafuta mapanga shwa!
     
  12. kisu

    kisu JF-Expert Member

    #12
    Apr 4, 2011
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 802
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 45
    Waholanzi wameruhusu matumimizi ya bangi kwenye migahawa yao mahususi. Hivyo basi nadhani haina madhara sana ukitumia mara moja moja. TZ wakiruhusu nadhani matourist wataongezeka na serikali kufaidika!!
     
  13. Wa Nyumbani

    Wa Nyumbani JF-Expert Member

    #13
    Apr 4, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 432
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Namuunga mkono Suzy
     
  14. kitalolo

    kitalolo JF-Expert Member

    #14
    Apr 4, 2011
    Joined: Dec 4, 2006
    Messages: 1,846
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    basi hata paulo na sila walikuwa mashetani
     
  15. mzee wa Imani

    mzee wa Imani Member

    #15
    Oct 20, 2017
    Joined: Sep 30, 2017
    Messages: 36
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 15
    Hivi Mitume na Manabii walivuta bangi?
     
  16. imhotep

    imhotep JF-Expert Member

    #16
    Oct 20, 2017
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 6,001
    Likes Received: 4,429
    Trophy Points: 280
    Labda manabii wa marastafari.lakini manabii wa vitabu hakuna ushahidi labda mvinyo.
     
  17. Mgeni wa Jiji

    Mgeni wa Jiji JF-Expert Member

    #17
    Oct 20, 2017
    Joined: Jul 27, 2017
    Messages: 1,028
    Likes Received: 949
    Trophy Points: 280
    "Bangi nibangue, nyanya ninyanyue, kitunguu ntungue wachawi wasiniloge" Anoumours

    Huwenda ikawa ni kweli
     
  18. Kichwa Kontena

    Kichwa Kontena JF-Expert Member

    #18
    Oct 20, 2017
    Joined: Dec 28, 2015
    Messages: 519
    Likes Received: 377
    Trophy Points: 80
    sio kweli unapovuta bangi usiku ukalala unakua hujielewi kupita kiasi hvyo mchawi akiingia atakuchezea anavotaka na kuondoka
     
  19. inamankusweke

    inamankusweke JF-Expert Member

    #19
    Oct 20, 2017
    Joined: Apr 24, 2014
    Messages: 3,449
    Likes Received: 1,634
    Trophy Points: 280
    wachawi wa siku hz kavu sana..wanakupelekea moto wa hatari,asubuhi ukienda kukata gogo unakuta linaambatana na kitu kama kamasi,ukisikia mkuu wa mkoa kakamata mashoga peacock hotel..unafurahia eti afadhali wanatuharibia nchi,kumbe we mwenyewe mwanachama wa lazima
     
  20. mzee wa Imani

    mzee wa Imani Member

    #20
    Oct 21, 2017
    Joined: Sep 30, 2017
    Messages: 36
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 15
    Hahaha,,
     
Loading...