Je ni kweli kuwa wanaume wafupi wanayajua mahaba....?


Tambara Bovu

Tambara Bovu

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2007
Messages
586
Likes
6
Points
0
Tambara Bovu

Tambara Bovu

JF-Expert Member
Joined Dec 19, 2007
586 6 0
nasikia kwamba wanaume wafupi manayajua mapenzi na wamejaliwa mfagio wenye saizi nzuri ambao hudatisha wanawake wengi.
wanaume wafupi huwa na saizi isiyokera na pia isiyohitaji ufundi mwingi ili kutoa raha kwa mpenzi.
nijuzeni basi kama hili ni kweli ili nami nitafute wakwangu mfupi...........!
 
WiseLady

WiseLady

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2010
Messages
3,248
Likes
20
Points
135
WiseLady

WiseLady

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2010
3,248 20 135
Hapa ngoja nipishe wenye experience hii,,,,am out
 
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
5,701
Likes
31
Points
0
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
5,701 31 0
mwe mwe mweeeeeeeeeee dont dare.......!!!!!!!
wanaume WENGI LAKIN SI WOTE wafup wana tabia izi:
--wana gubu...kitu kdg atakikuza icho mpk utashangaa
--hawajiamin na ikiwa umempta urefu ndo kabisa anahisi km unamdharau..unamwona mtoto ..unamchukulia poa
--wagomvi ..wanapenda bfu ao usipime..i inatokana na kudhani haeshimiwi sasa katika kuonyesha uanaume wake ndo apo sasa makonz nje nje
--hawana comprmise..MIMI NDO KICHWA CHA NYUMBA ..mimi mwanaume nshasema..i inatokana na infrty cmplx
KUHUSU MFYAGIO mmh sijui manake minajuana ile kitu ina ratio na mwili wa mdau mtu mrefu likell akawa na...mtu mfupi atakuwa na....mtu mnene+ktambi kikubwa+mfupi likelya takuwa na .....
 
Tausi Mzalendo

Tausi Mzalendo

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2010
Messages
1,471
Likes
10
Points
0
Tausi Mzalendo

Tausi Mzalendo

JF-Expert Member
Joined May 23, 2010
1,471 10 0
nasikia kwamba wanaume wafupi manayajua mapenzi na wamejaliwa mfagio wenye saizi nzuri ambao hudatisha wanawake wengi.
wanaume wafupi huwa na saizi isiyokera na pia isiyohitaji ufundi mwingi ili kutoa raha kwa mpenzi.
nijuzeni basi kama hili ni kweli ili nami nitafute wakwangu mfupi...........!
Kwani mama wa kwanza hadi ukawa First Lady si unaye wako tayari?

Umempiga chini ?
 
Kiraka

Kiraka

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2010
Messages
2,656
Likes
730
Points
280
Kiraka

Kiraka

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2010
2,656 730 280
mwe mwe mweeeeeeeeeee dont dare.......!!!!!!!
wanaume WENGI LAKIN SI WOTE wafup wana tabia izi:
--wana gubu...kitu kdg atakikuza icho mpk utashangaa
--hawajiamin na ikiwa umempta urefu ndo kabisa anahisi km unamdharau..unamwona mtoto ..unamchukulia poa
--wagomvi ..wanapenda bfu ao usipime..i inatokana na kudhani haeshimiwi sasa katika kuonyesha uanaume wake ndo apo sasa makonz nje nje
--hawana comprmise..MIMI NDO KICHWA CHA NYUMBA ..mimi mwanaume nshasema..i inatokana na infrty cmplx
KUHUSU MFYAGIO mmh sijui manake minajuana ile kitu ina ratio na mwili wa mdau mtu mrefu likell akawa na...mtu mfupi atakuwa na....mtu mnene+ktambi kikubwa+mfupi likelya takuwa na .....
Mhh kumbe!!!
 
Tambara Bovu

Tambara Bovu

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2007
Messages
586
Likes
6
Points
0
Tambara Bovu

Tambara Bovu

JF-Expert Member
Joined Dec 19, 2007
586 6 0
TM- kwani kunamtu asiyetaka kuyafurahia mapenzi?km mfupi ndo safi we niambie nitangaze nafasi
 
Kimey

Kimey

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2009
Messages
4,119
Likes
10
Points
135
Kimey

Kimey

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2009
4,119 10 135
mwe mwe mweeeeeeeeeee dont dare.......!!!!!!!
wanaume WENGI LAKIN SI WOTE wafup wana tabia izi:
--wana gubu...kitu kdg atakikuza icho mpk utashangaa
--hawajiamin na ikiwa umempta urefu ndo kabisa anahisi km unamdharau..unamwona mtoto ..unamchukulia poa
--wagomvi ..wanapenda bfu ao usipime..i inatokana na kudhani haeshimiwi sasa katika kuonyesha uanaume wake ndo apo sasa makonz nje nje
--hawana comprmise..MIMI NDO KICHWA CHA NYUMBA ..mimi mwanaume nshasema..i inatokana na infrty cmplx
KUHUSU MFYAGIO mmh sijui manake minajuana ile kitu ina ratio na mwili wa mdau mtu mrefu likell akawa na...mtu mfupi atakuwa na....mtu mnene+ktambi kikubwa+mfupi likelya takuwa na .....
Mwee!
 
Tambara Bovu

Tambara Bovu

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2007
Messages
586
Likes
6
Points
0
Tambara Bovu

Tambara Bovu

JF-Expert Member
Joined Dec 19, 2007
586 6 0
Rose yawezekana kweli wakawa na gubu lakini km kitandani wako vizuri yaweza kufuta haya yote.kuhusu vitambi hata ukiwa mrefu na ukawa nacho lazima kipunguze saizi.
onyo........wafuga vitambi muache sababu mtabakia na penseli
 
Tambara Bovu

Tambara Bovu

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2007
Messages
586
Likes
6
Points
0
Tambara Bovu

Tambara Bovu

JF-Expert Member
Joined Dec 19, 2007
586 6 0
Wiselady inamaana hujasikia hata kidogo.....?
 
O

Optimistic Soul

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
205
Likes
0
Points
33
O

Optimistic Soul

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
205 0 33
Du ya andunje mwachie andunje, hii kitu inahitaji wadada wenye kapirience!
Kwani FL1 umekosa mapenzi motomoto kwa mrefu wako? acha kubeep bana!
 
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
6,882
Likes
311
Points
180
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
6,882 311 180
I hope nipo Jamii Forums? Right?
 
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
5,701
Likes
31
Points
0
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
5,701 31 0
Rose yawezekana kweli wakawa na gubu lakini km kitandani wako vizuri yaweza kufuta haya yote.kuhusu vitambi hata ukiwa mrefu na ukawa nacho lazima kipunguze saizi.
onyo........wafuga vitambi muache sababu mtabakia na penseli
true madamu.
bt ebu chek
mtu mrefu ana kitaaaaaaamb ichoo vs mtu mfuuuuuuuuuuup ktamb ichoooo..
ilekitu itashrink sana kwa mfup yap kwa mrefu itadidimia pia lakn si kiivo..
mdwaf kitamb mbele apana aseee...ahh afu kwa kukoroma aooooooo weeeee hawafai NASKIA KWA JIRAN YANGU JINS JAMAA ANAVYOKOROMA UKIMCHEK ASUBUI UYO MTU MFUP KM KIKOMBE CHA KAHAWA TUMBO KULEEEEEEEEEEE KUSEMA KAKIMBIA LEBA..ahh stak mie..
 
WiseLady

WiseLady

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2010
Messages
3,248
Likes
20
Points
135
WiseLady

WiseLady

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2010
3,248 20 135
Wiselady inamaana hujasikia hata kidogo.....?
Kwa maujuzi ya kitandani,nope!lkn hayo magubu nimeskia na kidogo nimeona watu wa aina hiyo wako hivyo,wengi wakorofi sasa sijui ni kutokujiamini au ni nini!
 
Kimey

Kimey

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2009
Messages
4,119
Likes
10
Points
135
Kimey

Kimey

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2009
4,119 10 135
true madamu.
bt ebu chek
mtu mrefu ana kitaaaaaaamb ichoo vs mtu mfuuuuuuuuuuup ktamb ichoooo..
ilekitu itashrink sana kwa mfup yap kwa mrefu itadidimia pia lakn si kiivo..
mdwaf kitamb mbele apana aseee...ahh afu kwa kukoroma aooooooo weeeee hawafai NASKIA KWA JIRAN YANGU JINS JAMAA ANAVYOKOROMA UKIMCHEK ASUBUI UYO MTU MWEEE MFUP KM KIKOMBE CHA KAHAWA TUMBO KULEEEEEEEEEEE KUSEMA KAKIMBIA LEBA..ahh stak mie..
Duh..leo kweli weekend...
 
Tambara Bovu

Tambara Bovu

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2007
Messages
586
Likes
6
Points
0
Tambara Bovu

Tambara Bovu

JF-Expert Member
Joined Dec 19, 2007
586 6 0
OS mbona unakosea jina langu ati!mimi ni original bwan!
 
Tambara Bovu

Tambara Bovu

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2007
Messages
586
Likes
6
Points
0
Tambara Bovu

Tambara Bovu

JF-Expert Member
Joined Dec 19, 2007
586 6 0
BE umetoka kuamka sasa hivi nini?
 

Forum statistics

Threads 1,237,192
Members 475,465
Posts 29,280,916