Tetesi: je ni kweli kuhusu kufutwa kwa course ya clinical officer in medicine?

fierceman

fierceman

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2018
Messages
535
Points
1,000
fierceman

fierceman

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2018
535 1,000
habari wanajf kuna rafiki yangu kaniambia kuwa hii course co in medicine ipo kwenye mchakato wa kufutwa kabisa nikamuuliza we umesikia wapi akasema ni mwaka wapili sasa bunge lajadili nikaamua kukaa tu kimya sasa je ninyi wenzangu mmesikia hii tujuzane kama ni kweli nini hasa sababu ya kufuta?
 
uungwana classic

uungwana classic

JF-Expert Member
Joined
Jun 9, 2014
Messages
1,899
Points
2,000
uungwana classic

uungwana classic

JF-Expert Member
Joined Jun 9, 2014
1,899 2,000
Ndo kwanza vyuo vinaongeza hiyo ni chai nzito ya maziwa
 
chilonge

chilonge

JF-Expert Member
Joined
Dec 23, 2014
Messages
728
Points
1,000
chilonge

chilonge

JF-Expert Member
Joined Dec 23, 2014
728 1,000
Nadhani anachanganya CO na CA.

Ninachokifamu CA ndio ipo kwenye mchakato wa kufutwa.
Clinical Assistant (CA) ilianzishwa ili kupunguza upungufu wa CO nchini kama ilivyokuwa AMO kwa MD.
Mwambie akupe taarifa iliyokamili ili kupunguza mashaka uliyonayo.
 
Masiya

Masiya

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
5,607
Points
2,000
Masiya

Masiya

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
5,607 2,000
Sio kazi ya Bunge letu tukufu kufuta program yeyote hilo ni jukumu la Vyuo, NACTE na ikibidi wizara husika tu. Rafiki yako anakulisha matango pori tu.
 
B

Bunyamboh

Member
Joined
Sep 22, 2017
Messages
79
Points
125
B

Bunyamboh

Member
Joined Sep 22, 2017
79 125
Amechanganya Clinical Assistant(CA) iko kwenye mchakato wa kufutwa iliyofutwa rasmi ni ASSISTANT MEDICAL OFFICER(AMO) yes AMO imefutwa kabisa huu ni mwaka wa pili na vyuo vyote vilivyo kuwa vinatoa hii kozi havipo tena
 
fierceman

fierceman

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2018
Messages
535
Points
1,000
fierceman

fierceman

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2018
535 1,000
Sio kazi ya Bunge letu tukufu kufuta program yeyote hilo ni jukumu la Vyuo, NACTE na ikibidi wizara husika tu. Rafiki yako anakulisha matango pori tu.
hapo ndipo hata mimi nikawa najiuliza bunge linahusiana vipi na suala hili? Lakini ikanibidi tu niwe kimya kwa maana ni mbishi hatari
 
fierceman

fierceman

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2018
Messages
535
Points
1,000
fierceman

fierceman

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2018
535 1,000
Amechanganya Clinical Assistant(CA) iko kwenye mchakato wa kufutwa iliyofutwa rasmi ni ASSISTANT MEDICAL OFFICER(AMO) yes AMO imefutwa kabisa huu ni mwaka wa pili na vyuo vyote vilivyo kuwa vinatoa hii kozi havipo tena
hapo sawa nimekuelewa vyema huenda alifananisha mambo
 

Forum statistics

Threads 1,314,573
Members 504,978
Posts 31,831,652
Top