Je, ni kweli kabisa kwamba 95% ya Wanawake ( akina Mama ) wanaocheza VICOBA wanawasaliti ile mbaya Wapenzi / Waume zao?

Mzukulu

JF-Expert Member
Feb 14, 2020
1,410
2,000
Kwa niliyoyashuhudia na ambayo naendelea Kuyashuhudia Mimi Msimamo wangu juu ya Hoja husika nitausema mwishoni kabisa ila kwa sasa naomba niwaachieni nanyi pia muweze Kufunguka kwani yawezekana nilichokipata kikawa siyo sahihi nanyi mkawa sahihi.

Ewe Mwenyezi Mungu tulinde tu Sisi waja wako na haya yanayoendelea katika Mahusiano na VICOBA kwani hali ni mbaya!
 

ba cris

Member
Sep 20, 2018
29
75
Kwa niliyoyashuhudia na ambayo naendelea Kuyashuhudia Mimi Msimamo wangu juu ya Hoja husika nitausema mwishoni kabisa ila kwa sasa naomba niwaachieni nanyi pia muweze Kufunguka kwani yawezekana nilichokipata kikawa siyo sahihi nanyi mkawa sahihi.

Ewe Mwenyezi Mungu tulinde tu Sisi waja wako na haya yanayoendelea katika Mahusiano na VICOBA kwani hali ni mbaya!
Kama wanajazanaga ujinga eti mwanaume asikuendeshe si ndio mwanzo wa usaliti

Sent using Jamii Forums mobile app
 

andoza

JF-Expert Member
Nov 26, 2018
1,434
2,000
Mke kuliwa hakuna uhusiano wowote na VICOBA.Mke kuliwa analiwa tu hata hapo nyumbani kwako kwenye kitanda chako.Unachopaswa kujua ni kwamba ata sasa hivi kuna mtu anaweza kuwa anamla mkeo tena kwa show ya kibabe kuliko yako.

Kama mwananume unapaswa kujua hilo na hivo inmabidi na wewe uweke show ya kibabe pia.

Katika kushauri wanaume waliochapiwa huwa nawaambia neno moja.YOUR WIFE IS A BITCH,A SLUT,A WHORE so when you do her do her like the BITCH SHE IS,handle her as you would handle any of your sluts knowing that when you are not around your slut will have some one else to screw her.

WHEN you view your wife as a bitch you will not look for truth about her dark passions,you will know that they are there.She will know that she is just A bitch and she will respect that and be happy with being one of your sluts.In that way you will be together and respect each other and nothing will do you apart.

IF you do not know how to treat a woman like a bitch then pole SANA utakufa mapema sana.KUCHAPIWA NI SIRI YA NDANI.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom