Je ni kweli huyu mpenzi wangu ana bikira?


K

kagarara

Senior Member
Joined
Nov 23, 2010
Messages
119
Likes
0
Points
0
K

kagarara

Senior Member
Joined Nov 23, 2010
119 0 0
Wana Jf mm nina mpenzi wangu tangu tupendane tuna zaid ya mwaka na sijawah kufanya naye tendo la ndoa, lakin ananiahid kuwa ana bikira na ameiweka kwa ajil yangu mpaka siku ya ndoa itapowadia. Je ndugu zangu ni kweli kuna msichana wa dunia ya leo anayeweza kuwa na bikira! Na je kama nikikuta hana bikira nimfanyeje?
 
A

Anderson

Member
Joined
Oct 20, 2010
Messages
5
Likes
0
Points
0
A

Anderson

Member
Joined Oct 20, 2010
5 0 0
hakuna lisilowezekana ktk dunia ya leo, ndio anaweza kuwa nayo au akawa hana, na siku ya kuoana akatengeneza ya kichina! its hard to know. Ila mi napenda shake before use, ukimuoa ukakuta hana au anayo ya kutisha itakuwaje?
 
X-PASTER

X-PASTER

Moderator
Joined
Feb 12, 2007
Messages
11,649
Likes
121
Points
160
X-PASTER

X-PASTER

Moderator
Joined Feb 12, 2007
11,649 121 160
Je wewe binafsi ni Bikira?
 
soso

soso

Member
Joined
Sep 2, 2007
Messages
33
Likes
0
Points
13
soso

soso

Member
Joined Sep 2, 2007
33 0 13
Wana Jf mm nina mpenzi wangu tangu tupendane tuna zaid ya mwaka na sijawah kufanya naye tendo la ndoa, lakin ananiahid kuwa ana bikira na ameiweka kwa ajil yangu mpaka siku ya ndoa itapowadia. Je ndugu zangu ni kweli kuna msichana wa dunia ya leo anayeweza kuwa na bikira! Na je kama nikikuta hana bikira nimfanyeje?
uliingia kwa gia ya ndoa nini?
 
N

Nightangale

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2010
Messages
265
Likes
0
Points
33
N

Nightangale

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2010
265 0 33
Kama wewe unayo na yeye anayo.
Ukimuoa ukakuta hana, kamnunulie kariakoo usuuzike na roho yako!
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
336
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 336 180
huyo atakuwa nayo, vinginevyo asingefanya mizaha ya hivyo. Bikra zipo mkuu, kuna wasichana wengi tu wanaojitambua na kuthamini usichana wao. Lakini kama atakuwa anakudanganya hakufai, ingawaje yawezekana bikra ikatoka bila tendo la ndoa. hivyo unahitaji kuwa zaidi ya makini utakaporuhusiwa rasmi(ndoa) ku'dukunya'
 
NILHAM RASHED

NILHAM RASHED

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2010
Messages
1,628
Likes
1
Points
0
NILHAM RASHED

NILHAM RASHED

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2010
1,628 1 0
Yaarab!!!!..
 
Sokomoko

Sokomoko

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2008
Messages
1,918
Likes
22
Points
135
Sokomoko

Sokomoko

JF-Expert Member
Joined Mar 29, 2008
1,918 22 135
Nipe contact zake nikutengenezee njia mkuu, just kidding. Ukitaka kujua kama ni bikra mwangalie mguuni sehemu ya unyayo ukiona ina mviringo kama yai ujue analakiri bado ila kisigino kikiwa flat ujue watu wameshakutengenezea njia siku nyingi.
 
G

Gad ONEYA

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2010
Messages
2,641
Likes
8
Points
135
G

Gad ONEYA

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2010
2,641 8 135
Umri wako pls? Just deal na huyo wa kwako usitake kujua wasichana wengine kwenye dunia ya leo, siku utapojua kweli au c kweli plz keep it to yaself>
 
tzjamani

tzjamani

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2010
Messages
997
Likes
4
Points
0
tzjamani

tzjamani

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2010
997 4 0
Nipe contact zake nikutengenezee njia mkuu, just kidding. Ukitaka kujua kama ni bikra mwangalie mguuni sehemu ya unyayo ukiona ina mviringo kama yai ujue analakiri bado ila kisigino kikiwa flat ujue watu wameshakutengenezea njia siku nyingi.
MMMMMMMMMMMMMhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhh?!
 
queenkami

queenkami

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2010
Messages
1,342
Likes
25
Points
145
queenkami

queenkami

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2010
1,342 25 145
Nipe contact zake nikutengenezee njia mkuu, just kidding. Ukitaka kujua kama ni bikra mwangalie mguuni sehemu ya unyayo ukiona ina mviringo kama yai ujue analakiri bado ila kisigino kikiwa flat ujue watu wameshakutengenezea njia siku nyingi.
haha
 
S

seniorita

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
674
Likes
4
Points
0
S

seniorita

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
674 4 0
Kama unampenda kweli utamwamini, swali lako linaonyesha kuwa humpendi kwa moyo wote ndio maana humwani; as simple as that; hata kama amekuwekea, after wedding night she wont be bikira anyomore, and you will have to live and make love with someone ambaye si bikira for the rest of your good/bitter life, may be utakuwa unaendelea kuwashaka mabikira tu and once wakishabikiriwa, then it is over maana wewe unapenda bikira!!!!!!!!
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,154
Likes
2,451
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,154 2,451 280
wapo wenye bikira wachache sana lakini...
kwani shida nini hapo mwambie unataka kukagua ....
usije ukafunga pingu za maisha na mtu halafu unakutana na plasticbag iliyotumika kila supermarket.....
kwani na wewe ulisema/mwambia ni bikira??
 
U

uporoto01

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2008
Messages
4,745
Likes
28
Points
145
U

uporoto01

JF-Expert Member
Joined May 23, 2008
4,745 28 145
unaoa mke au unaoa bikira?
Hili swali ni muhimu sana we unaoa mtu kwa sababu umempenda akiwa/asipokuwa bikra sioni ni kitu kikubwa sana wengine walidanganywa wengine waliwekewa madawa kwenye vinywaji huwezi jua,kama mtu munaendana kitabia acha kuweka umuhimu kwenye kitu cha siku moja.
 
MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2009
Messages
7,843
Likes
72
Points
145
MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2009
7,843 72 145
Everything possible why not!

However, be careful inawezakuwa bikira wa mbele na nyuma wenzio wanamega
 
DaMie

DaMie

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2010
Messages
685
Likes
0
Points
33
DaMie

DaMie

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2010
685 0 33
Kama amekuhakikishia ni bikira msubiri, inawezekana anayo.
 
D

dicksonpm

Member
Joined
Apr 14, 2008
Messages
29
Likes
0
Points
3
D

dicksonpm

Member
Joined Apr 14, 2008
29 0 3
Hebu tujue kwanza yuko wapi yeye, kwani ukituambia maeneo alipo twaweza jua anayo au la? maana maeneo mengine bikira za MBELE NI ZA KUMWAGA lakini za NYUMA MMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMM!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!:teeth:
 
Fab

Fab

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2010
Messages
763
Likes
0
Points
0
Fab

Fab

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2010
763 0 0
Nipe contact zake nikutengenezee njia mkuu, just kidding. Ukitaka kujua kama ni bikra mwangalie mguuni sehemu ya unyayo ukiona ina mviringo kama yai ujue analakiri bado ila kisigino kikiwa flat ujue watu wameshakutengenezea njia siku nyingi.

mnh...
 

Forum statistics

Threads 1,205,651
Members 458,033
Posts 28,201,587