Je ni kweli ajira ni za kugawana kindugu au kwa kutoa pesa?


B

Brandon

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2010
Messages
336
Likes
3
Points
0
B

Brandon

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2010
336 3 0
Jamani wakuu naomba kuuliza je ni kweli bila kutoa pesa au kuwa na mtu wa kukukingia kifua ni ngumu kuajiriwa?
 
R

rmb

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
224
Likes
0
Points
33
R

rmb

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
224 0 33
Inategemea na kazi yenyewe!
 
PgSoft2008

PgSoft2008

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2008
Messages
256
Likes
9
Points
35
PgSoft2008

PgSoft2008

JF-Expert Member
Joined May 15, 2008
256 9 35
Jamani wakuu naomba kuuliza je ni kweli bila kutoa pesa au kuwa na mtu wa kukukingia kifua ni ngumu kuajiriwa?
Hapo mwanzao haikuwa hivyo. kwa sasa kazi nyingi ni hivyo lazima wakufahamu au utoe kitu kidogo unless kuwe na shinikizo from silent observers
 
K

KICHAPO

Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
51
Likes
0
Points
0
K

KICHAPO

Member
Joined Oct 19, 2010
51 0 0
Si ajira tu hata sehemu za kufanyia field kama huna mjomba kwenye hiyo kampuni huwezipata kirahisi
 
mojoki

mojoki

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
1,332
Likes
36
Points
145
mojoki

mojoki

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2010
1,332 36 145
nd this is very bad...hasa ukizingatia kuna ambao hatuna hao maconnector...tunabaki kusambaza cv tu hamna kuitwa na hata ukiitwa unaishia kupigwa interview tu
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
45,398
Likes
31,631
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
45,398 31,631 280
Si ajira tu hata sehemu za kufanyia field kama huna mjomba kwenye hiyo kampuni huwezipata kirahisi
and this is Tanzania bro!
 
B

Brandon

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2010
Messages
336
Likes
3
Points
0
B

Brandon

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2010
336 3 0
nd this is very bad...hasa ukizingatia kuna ambao hatuna hao maconnector...tunabaki kusambaza cv tu hamna kuitwa na hata ukiitwa unaishia kupigwa interview tu
so sad..
 
B

Brandon

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2010
Messages
336
Likes
3
Points
0
B

Brandon

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2010
336 3 0
Sasa wakuu naombeni mni pm mnipe contact za watu wanaoweza kuwa msaada kwangu ili niongee nao. Nipo tayari kutoa pesa nipate ajira. Am desperate now i badly need a job more than ever. Thx
 
carmel

carmel

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2009
Messages
2,840
Likes
12
Points
135
carmel

carmel

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2009
2,840 12 135
Sasa wakuu naombeni mni pm mnipe contact za watu wanaoweza kuwa msaada kwangu ili niongee nao. Nipo tayari kutoa pesa nipate ajira. Am desperate now i badly need a job more than ever. Thx
acaha mawazo ya kifisadi mdogo wangu, fight yoyr way up. ukitoa pesa ili uingie kwenye ajira means na wewe utadai pesa mtu akitaka kuingia mahali ulipo, na huu mfumo utaendelea, na je uko tayari kufanya mangapi kwa ajili ya ajira? stop sounding so desperate unless you are not sure na ulichokuwa unafanya shuleni/chuoni. tunajenga kizazi cha aina gani? Usiamini sana hao wanaokwambia lazima utoe kitu ndo upate ajira, thats not true, better yourself in IT usage, language and have confidence and you will always win.
 
B

Brandon

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2010
Messages
336
Likes
3
Points
0
B

Brandon

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2010
336 3 0
acaha mawazo ya kifisadi mdogo wangu, fight yoyr way up. Ukitoa pesa ili uingie kwenye ajira means na wewe utadai pesa mtu akitaka kuingia mahali ulipo, na huu mfumo utaendelea, na je uko tayari kufanya mangapi kwa ajili ya ajira? Stop sounding so desperate unless you are not sure na ulichokuwa unafanya shuleni/chuoni. Tunajenga kizazi cha aina gani? Usiamini sana hao wanaokwambia lazima utoe kitu ndo upate ajira, thats not true, better yourself in it usage, language and have confidence and you will always win.
carmel, thank you so much for yo inspiring words. You have made me strong. Am very confident.
By the way nimeamua kuanza kusoma master so nitakuwa natafuta huku naendelea na masomo.

Yo such a sweetheart,thank you.
 
N

Nakei

Member
Joined
Nov 10, 2010
Messages
44
Likes
0
Points
13
N

Nakei

Member
Joined Nov 10, 2010
44 0 13
Hapa jibu ni ndio na hapana, kuna kampuni zingine kazi hazitangazwi mtu anamuita ndugu yake na kumpatia kazi, nafasi zinazotangazwa ni ngumu sana kumpa ndugu yako kwa sababu interview panel inakuwa na watu mbalimbali kwahiyo kufanya upendeleo vigumu.
 
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
7,234
Likes
309
Points
180
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
7,234 309 180
lakini si fields zote. ila kama ni hizi za siasa siasa - busines administration and the like...!!!!??? shughuli yake ni pevu
 
B

Brandon

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2010
Messages
336
Likes
3
Points
0
B

Brandon

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2010
336 3 0
Vp kuhusu kazi za loan officer au bank teller,zinatangazwa au kuna fiksi pia?
 
M

Malila

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2007
Messages
4,487
Likes
926
Points
280
M

Malila

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2007
4,487 926 280
lakini si fields zote. ila kama ni hizi za siasa siasa - busines administration and the like...!!!!??? shughuli yake ni pevu
Umesema kweli mkuu, kuna field watu wanatafutwa kila siku na hawapatikani na kuna field zingine nafasi ktk mfumo rasmi idadi ya watu hao ni ndogo mno,na waliomo ofisini hawana mpango wa kustaafu, na zingine watu ni wengi mno( hapo rushwa hukwepi). Kuna field zingine ni rahisi mtu kujiajiri bila kukopa benki hata senti tano.
 
mutisya mutambu

mutisya mutambu

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2010
Messages
209
Likes
37
Points
45
mutisya mutambu

mutisya mutambu

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2010
209 37 45
kwa nini usifikirie kujiajiri,ili wewe ndio uwe unatengeneza ajira kwa wengine.kumbe unapenda kuwa ........ na sio bosi
 
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
11,841
Likes
49
Points
145
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
11,841 49 145
Usikate tamaa na wewe endelea kutafuta kazi kwa juhudi,lakini unapaswa kuelewa ukabila,udini na kujuhana ni vitu ambavyo bado vinalisumbua soko la ajira nchini kwetu,ni lazima tuwe wakweli kwenye hili!!
 
J

Juan

Member
Joined
Nov 13, 2010
Messages
7
Likes
0
Points
0
J

Juan

Member
Joined Nov 13, 2010
7 0 0
Mwenzangu mie nlifanya interview tangu mwezi wa tatu vice president office sa cjui majibu vp.nimefatilia magezeti cjaona kama wametangazo au ndo kimya kimya.nakwambia bongo ajira umshirikishe Mungu wako.
 
Kibuja

Kibuja

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2009
Messages
510
Likes
1
Points
35
Kibuja

Kibuja

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2009
510 1 35
inategemeana na aina ya kazi maana kazi nyingi hasa za kisayansi hata ukiweka ndugu yako kama si competent atachemka tu maana hakuna bla bla. Cha muhimu ni kuwa na sifa hasa degree iliyonona hapo hata kukuchakachua wakati mwingine inakuwa vigumu
 
Digna37

Digna37

JF-Expert Member
Joined
May 17, 2010
Messages
723
Likes
45
Points
60
Digna37

Digna37

JF-Expert Member
Joined May 17, 2010
723 45 60
Kama hujawahi kuhudhuria interviews vivuli huwezi kujua kwamba ni KWELI. BOT
 

Forum statistics

Threads 1,237,174
Members 475,465
Posts 29,280,218