Je ni halali mkuu wa wilaya au mkuu wa mkoa kulipwa mshahara na serikali?

  • Thread starter ungonella wa ukweli
  • Start date

U

ungonella wa ukweli

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2012
Messages
4,214
Points
0
U

ungonella wa ukweli

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2012
4,214 0
Wanabodi heshima kwenu. Kama mnavyojua wanabodi hapa jf,wakuu wa wilaya ni wajumbe wa kamati ya siasa ya wilaya ya ccm,na pia wakuu wa mikoa ni wajumbe wa kamati ya siasa ya ccm ya mikoa. Vilevile mkuu wa mkoa ni mwakilishi wa rais katika mkoa. Pia na mkuu wa wilaya ni mwakilisha wa rais wilayani.kama mtakumbuka matamshi yaliyotolewa na viongozi wa ccm hivi karibuni kuwa wakuu wa wilaya wahakikishe viongozi wa kisiasa wanaotoa matamshi ya kumtukana ama kumkashifu rais wakamatwe.pia mtakumbuka la mkuu wa wilaya kule mwanza kuagiza kukamatwa kwa wabunge wa mwanza. Kwa mtiririko huo unadhani ni halali kulipwa mshahara na serikali ambayo inakusanya kodi kutoka kwa wananchi wote?
 
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
33,768
Points
2,000
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
33,768 2,000
Mkuu hapa dawa ni katiba mpya tu hamna kingine.
 
nyabhingi

nyabhingi

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
13,603
Points
2,000
nyabhingi

nyabhingi

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
13,603 2,000
wanafanyiaga mavikao yao kwenye kumbi za se3rikali bure,chakula bure,bili kwa serikali..me hate dis country man
 
A

Adili

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2007
Messages
2,885
Points
2,000
A

Adili

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2007
2,885 2,000
Wanabodi heshima kwenu. Kama mnavyojua wanabodi hapa jf,wakuu wa wilaya ni wajumbe wa kamati ya siasa ya wilaya ya ccm,na pia wakuu wa mikoa ni wajumbe wa kamati ya siasa ya ccm ya mikoa. Vilevile mkuu wa mkoa ni mwakilishi wa rais katika mkoa. Pia na mkuu wa wilaya ni mwakilisha wa rais wilayani.kama mtakumbuka matamshi yaliyotolewa na viongozi wa ccm hivi karibuni kuwa wakuu wa wilaya wahakikishe viongozi wa kisiasa wanaotoa matamshi ya kumtukana ama kumkashifu rais wakamatwe.pia mtakumbuka la mkuu wa wilaya kule mwanza kuagiza kukamatwa kwa wabunge wa mwanza. Kwa mtiririko huo unadhani ni halali kulipwa mshahara na serikali ambayo inakusanya kodi kutoka kwa wananchi wote?
Wakuu wa mikoa na wilaya ni civil servants kwa hiyo wanalipwa na sirikali. Kutumika kwao ni tatizo lingine ambalo katiba mpya inatakiwa iliweke sawa.
While at it, ningependekeza regional structure iondolewe tubakie na wilaya - madaraka wilayani yawe mikononi mwa waliopigiwa kura. Watendaji wilayani wawe chini ya waliochaguliwa na wananchi.
 

Forum statistics

Threads 1,285,188
Members 494,498
Posts 30,853,059
Top