Je,ni halali kumtuhumu mwenzio mwanzo wa safari?


St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
7,000
Likes
1,312
Points
280
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
7,000 1,312 280
Hii imemtokea dada mmoja na kaja kwangu kunisimulia na kilio juu,anasema baada tu ya ndoa yao wakiwa honeymoon jamaa akamwambia tumefunga ndoa sasa,mimi na wewe ni wazima hatuna ugonjwa wowote wa zinaa kwa hiyo ikitokea tu tukapata gonjwa lolote la zinaa basi lazima utakuwa umelileta wewe maana mimi najijua ni mwaminifu,sasa binti ananiuliza ndoa ataiweza kweli kwa biti hilo alilopigwa na jamaa?
 
jamii01

jamii01

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2010
Messages
1,861
Likes
408
Points
180
jamii01

jamii01

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2010
1,861 408 180
safi sana ...jamaa kajihhami bado mapema..:teeth:
 
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
7,000
Likes
1,312
Points
280
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
7,000 1,312 280
safi sana ...jamaa kajihhami bado mapema..:teeth:
Hapo sawa mkuu lakini atamuhakikishia vipi mwenzi wake kuwa na yeye nyendo zake ni salama?
 
Zipuwawa

Zipuwawa

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2010
Messages
3,051
Likes
96
Points
145
Zipuwawa

Zipuwawa

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2010
3,051 96 145
Mi naona jamaa alichokifanya ni sahihi kabisa na kama ameanza kulamika kwa Jamaa na marafiki kuhusu maisha yao ya Ndani basi hatoshi na ndio maana jamaa amejihami mwanzo.Na wewe amekusimulia una uhusiano gani naye? Au usikute wewe ndio walale mnajifanya washauri uchwara huku mnamega
Hii imemtokea dada mmoja na kaja kwangu kunisimulia na kilio juu,anasema baada tu ya ndoa yao wakiwa honeymoon jamaa akamwambia tumefunga ndoa sasa,mimi na wewe ni wazima hatuna ugonjwa wowote wa zinaa kwa hiyo ikitokea tu tukapata gonjwa lolote la zinaa basi lazima utakuwa umelileta wewe maana mimi najijua ni mwaminifu,sasa binti ananiuliza ndoa ataiweza kweli kwa biti hilo alilopigwa na jamaa?
 
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
7,000
Likes
1,312
Points
280
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
7,000 1,312 280
Mi naona jamaa alichokifanya ni sahihi kabisa na kama ameanza kulamika kwa Jamaa na marafiki kuhusu maisha yao ya Ndani basi hatoshi na ndio maana jamaa amejihami mwanzo.Na wewe amekusimulia una uhusiano gani naye? Au usikute wewe ndio walale mnajifanya washauri uchwara huku mnamega

Baba mie simo humo nimefunga nadhiri ya kutowagusa viumbe hawa mpaka nitakapotimiza malengo yangu kimaisha na sasa namalizia mwaka wa tano sijachakachua.Na hilo ndio lililo msukuma mtoto wa watu kuja kwangu kuomba ushauri kwani ananiamini kuliko kiumbe yeyote hapa duniani.
 
Zipuwawa

Zipuwawa

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2010
Messages
3,051
Likes
96
Points
145
Zipuwawa

Zipuwawa

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2010
3,051 96 145
Kaka akija siku nyingine mwambie asipende kuomba sana ushauri wa nje wakae na mumewe wamalize na si kuomba ushauri huku akikulilia.Lengo la kulia ni ili aonewe huruma au?
Baba mie simo humo nimefunga nadhiri ya kutowagusa viumbe hawa mpaka nitakapotimiza malengo yangu kimaisha na sasa namalizia mwaka wa tano sijachakachua.Na hilo ndio lililo msukuma mtoto wa watu kuja kwangu kuomba ushauri kwani ananiamini kuliko kiumbe yeyote hapa duniani.
 
G

Gad ONEYA

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2010
Messages
2,641
Likes
8
Points
135
G

Gad ONEYA

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2010
2,641 8 135
tayari kukuambia tu ni usaliti! kumbe si mwaminifu hata wewe ungem..:A S kiss:.
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,164
Likes
2,469
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,164 2,469 280
wameoana ya nini tu labda....... maana sioniupendo hapooo
kama kweli alimpenda asinge dhubutu kabisa kusema hayo.....
kuna njia nyingi sana ya kusema hayo aliyo yasema kuliko kumuumiza mwenzi roho kiasi hicho....
mambo mengine bwana mi yananitia kichefu chefu ,,,,,
 
roselyne1

roselyne1

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2010
Messages
1,369
Likes
8
Points
0
roselyne1

roselyne1

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2010
1,369 8 0
hee siku huyo mwanamke akitaka kucheat lazima atakumbuka maneno ya mumewe...ila na yeye alitakiwa amchimbe biti mumewe pia!:embarrassed:
 
M

MUSINGA

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2010
Messages
462
Likes
175
Points
60
M

MUSINGA

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2010
462 175 60
Baba mie simo humo nimefunga nadhiri ya kutowagusa viumbe hawa mpaka nitakapotimiza malengo yangu kimaisha na sasa namalizia mwaka wa tano sijachakachua.Na hilo ndio lililo msukuma mtoto wa watu kuja kwangu kuomba ushauri kwani ananiamini kuliko kiumbe yeyote hapa duniani.
heheheeeee,siku ukiachia utajaza ndoo na kidumu
 
Chapa Nalo Jr

Chapa Nalo Jr

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2010
Messages
6,646
Likes
3,617
Points
280
Chapa Nalo Jr

Chapa Nalo Jr

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2010
6,646 3,617 280
Baba mie simo humo nimefunga nadhiri ya kutowagusa viumbe hawa mpaka nitakapotimiza malengo yangu kimaisha na sasa namalizia mwaka wa tano sijachakachua.Na hilo ndio lililo msukuma mtoto wa watu kuja kwangu kuomba ushauri kwani ananiamini kuliko kiumbe yeyote hapa duniani.
Inasikitisha kuwa anakuamini wewe kuliko hata mwandani wake au mtu mwingine ambae ni mwanamke mwenzie.
 
Mzee Dogo

Mzee Dogo

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2010
Messages
384
Likes
61
Points
45
Mzee Dogo

Mzee Dogo

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2010
384 61 45
Aaaahh wapi, hivi mnajua defence mechanism kwa kina???
Kwa taarifa yenu haya ni maandalizi ya usaliti bila lawama....
 
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
56
Points
145
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 56 145
Hii imemtokea dada mmoja na kaja kwangu kunisimulia na kilio juu,anasema baada tu ya ndoa yao wakiwa honeymoon jamaa akamwambia tumefunga ndoa sasa,mimi na wewe ni wazima hatuna ugonjwa wowote wa zinaa kwa hiyo ikitokea tu tukapata gonjwa lolote la zinaa basi lazima utakuwa umelileta wewe maana mimi najijua ni mwaminifu,sasa binti ananiuliza ndoa ataiweza kweli kwa biti hilo alilopigwa na jamaa?
Mwenye macho haambiwi tazama
Akufukuzaye akwambii toka
 
Mkereketwa

Mkereketwa

JF-Expert Member
Joined
May 19, 2007
Messages
202
Likes
1
Points
0
Mkereketwa

Mkereketwa

JF-Expert Member
Joined May 19, 2007
202 1 0
Biti la namna hiyo inawezekana ana doubt tabia ya mkewe, ingawa na yeye anatakiwa asimnyoshee kidole mwenzake!!!
 
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
7,000
Likes
1,312
Points
280
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
7,000 1,312 280
Aaaahh wapi, hivi mnajua defence mechanism kwa kina???
Kwa taarifa yenu haya ni maandalizi ya usaliti bila lawama....
Neno hili limenifurahisha na nitalifikisha kwa muhusika bila kuchelewa.
 
Lizzy

Lizzy

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2009
Messages
22,243
Likes
300
Points
180
Lizzy

Lizzy

JF-Expert Member
Joined May 25, 2009
22,243 300 180
Sasa kama hana wasiwasi analia nini?Na yeye angemjibu kua hawezi kufanya hivyo kwahiyo likitokea lolote yeye (mume) ndo mhusika!
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,814
Likes
648
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,814 648 280
Wakishaleteana ukimwi hakuna atakayekumbuka kumlaumu mwenzie. Watakuwa wanauguzana. Mwambie huyo dada ampelekee tu hako kaugonjwa. Namuona kama hajatulia vile. Ni kawaida kukumbushana kuwa makini. handsome boy wangu huwa ananiambia hivyo ila namwambia ikitokea na mimi nitajua ni yeye. Hakuna cha kuhofia hapo. Dada awe makini maana hako kaugonjwa ni noma.
 
Mla Mbivu

Mla Mbivu

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2010
Messages
224
Likes
6
Points
35
Mla Mbivu

Mla Mbivu

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2010
224 6 35
hii imemtokea dada mmoja na kaja kwangu kunisimulia na kilio juu,anasema baada tu ya ndoa yao wakiwa honeymoon jamaa akamwambia tumefunga ndoa sasa,mimi na wewe ni wazima hatuna ugonjwa wowote wa zinaa kwa hiyo ikitokea tu tukapata gonjwa lolote la zinaa basi lazima utakuwa umelileta wewe maana mimi najijua ni mwaminifu,sasa binti ananiuliza ndoa ataiweza kweli kwa biti hilo alilopigwa na jamaa?
hahahaaa, we kweli paka mweusi, bila shaka haya maongezi mliyafanya mkiwa peke yenu chumbani kwako, kama anakuuliza wewe kuwa ndoa ataiweza?, inaelekea mna uhusiano wa kumegana kitambo, na wakati anaolewa alikuja kukuambia kwamba anataka kuolewa na ukakubali maana inaonekana wewe sio muoaji.
 

Forum statistics

Threads 1,238,662
Members 476,083
Posts 29,325,912