Je ni haki kwa mlinzi kulipwa sh elfu 60 kwa mwezi?


karandarugo

karandarugo

Member
Joined
Apr 23, 2015
Messages
36
Points
95
karandarugo

karandarugo

Member
Joined Apr 23, 2015
36 95
hv hii ni haki kwa mlinzi anayefanya kaz ya ulinz kwa masaa 12 kulipwa sh elfu 60 kwa mwezi? mwnye kujua sheria juu ya hili naomba atufahamishe
 
ISLETS

ISLETS

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2012
Messages
7,486
Points
2,000
ISLETS

ISLETS

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2012
7,486 2,000
elfu 60 kubwa sana.. na inategemea ni mlinzi wa wapi,analinda nini.
 
karandarugo

karandarugo

Member
Joined
Apr 23, 2015
Messages
36
Points
95
karandarugo

karandarugo

Member
Joined Apr 23, 2015
36 95
bora hiyo elfu 60 ingekuwa inalipwa mwisho wa mwez lakn kiongozi wao amekuwa akiwalipa baada ya siku 45 ili mlinzi atakaye acha kazi aondoke bila malipo yoyote. vp kuhusiana na hili?
 
ISLETS

ISLETS

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2012
Messages
7,486
Points
2,000
ISLETS

ISLETS

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2012
7,486 2,000
inategemea mkataba wake na kiongozi wake.
 
karandarugo

karandarugo

Member
Joined
Apr 23, 2015
Messages
36
Points
95
karandarugo

karandarugo

Member
Joined Apr 23, 2015
36 95
inategemea mkataba wake na kiongozi wake.
sawa mkuu,lakin pale ofisi kwao hawapewi mikataba kw7bu wanahofu ya kwmba wakitaka kumdhurumu mlinz asiende kwnye vyombo vya sheria kushitaki hiyo kampuni
 
ISLETS

ISLETS

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2012
Messages
7,486
Points
2,000
ISLETS

ISLETS

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2012
7,486 2,000
sawa mkuu,lakin pale ofisi kwao hawapewi mikataba kw7bu wanahofu ya kwmba wakitaka kumdhurumu mlinz asiende kwnye vyombo vya sheria kushitaki hiyo kampuni
sasa huo ndio uzembe wenyewe..
kazi kama hiyo inahitaji mkataba wa kisheria kabisa..lolote likitokea utajitetea kulindana na mkataba ulivyo.
 
T

tender

Member
Joined
Jun 6, 2015
Messages
60
Points
95
T

tender

Member
Joined Jun 6, 2015
60 95
hiyo pesa ni unyonyaji mkubwa na ndio maana walinzi wengi wanakuwa rahisi kushawishiwa hatari kubwa hipo kwa client
 
ISLETS

ISLETS

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2012
Messages
7,486
Points
2,000
ISLETS

ISLETS

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2012
7,486 2,000
hiyo pesa ni unyonyaji mkubwa na ndio maana walinzi wengi wanakuwa rahisi kushawishiwa hatari kubwa hipo kwa client
akiona pesa ni ndogo aache kazi. hakuna fani ulinzi kusema ye kasomea ulinzi tu.. afanye kazi nyingine.
 
Rawasha

Rawasha

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2014
Messages
699
Points
500
Rawasha

Rawasha

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2014
699 500
Mbona wasichana wa kazi ndani wanalipwa 25000 hadi 50000 na kazi masaa 18?
Haki mbinguni mjomba !
 
ISLETS

ISLETS

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2012
Messages
7,486
Points
2,000
ISLETS

ISLETS

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2012
7,486 2,000
wanaowadhulumu walinzi ni hao wakuu wa vituo vyao(makampuni ya ulinzi).. mtu una haki ya kutafuta panapokufaa, mkataba ndio kila kitu,napo inategemea na awareness ya mlinzi.
 
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2014
Messages
23,979
Points
2,000
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2014
23,979 2,000
Ukizungumzia walinzi wa kutoka kwenye makampuni, kampuni zao zinachukua hela nzuri sana kwa kila kichwa kwa wateja, ila sasa ofisi zao ndiyo zinawazulumu na kuwapa kiasi kidogo sana.
 

Forum statistics

Threads 1,285,389
Members 494,586
Posts 30,860,211
Top