Je Ney wa Mitego yupo sahihi kuhusu wimbo mpya wa Madee?

bombadier

JF-Expert Member
Nov 4, 2016
438
500
kwa kifupi, huvi karibu baada ya Madee kuachiwa wimbo mpya na video yake msanii Ney wa Mitego amajitokez kuiponda kazi hiyo kwamba haina kiwango!! Binafsi nimeaikiliza kuitazama video wimbo hupo wa PESA na kujieidhisha pasina shaka kwamba nyimbo iko pouwa , video na matukio vimeendena na ujumbe w wimbo!! Wadau wezangu wa bongo fleva mnasemaje?
 

mjax

Senior Member
Oct 17, 2012
177
225
Yule Kijana wa home sio star, anatukana hata waliomzaa...
Nadhan huu mstari wa wimbo mpya wa Madee ndio umemfanya Ney atoke povu
 

Joblee

JF-Expert Member
Sep 27, 2015
1,454
2,000
kwa kifupi, huvi karibu baada ya Madee kuachiwa wimbo mpya na video yake msanii Ney wa Mitego amajitokez kuiponda kazi hiyo kwamba haina kiwango!! Binafsi nimeaikiliza kuitazama video wimbo hupo wa PESA na kujieidhisha pasina shaka kwamba nyimbo iko pouwa , video na matukio vimeendena na ujumbe w wimbo!! Wadau wezangu wa bongo fleva mnasemaje?
Kwa ulivyoandika nahisi nimewahi kukuona kwa mzee wa upako
 

Jurrasic Park

JF-Expert Member
Sep 13, 2013
3,770
2,000
Nadhani wanapondana.

siku moja fnl madee alipondea wimbo mpya wa ney nadhani na yeye ndo anarudisha fadhila
 

makilo

JF-Expert Member
Dec 15, 2015
1,642
2,000
Mh Kama kungekuwa na vigezo na mashart kujiunga na Jf hakyamungu ulikuwa umeshakosa sifa ya kuwa memba.
 

Fredinho

JF-Expert Member
May 18, 2016
967
1,000
Tuseme nini wakati hata hueleweki, Kikurya sio Kikurya, Kijita sio Kijita...

*
huvi karibu
*amajitokez
*Binafsi nimeaikiliza
*na kujieidhisha
*video na matukio vimeendena
*Wadau wezangu

Blaza, njoo usomee Upadri uwe unanena kwa Lugha ya Kiyunani.
Kuna maneno umeacha kama
*kuachiwa wimbo
*wimbo hupo wa pesa
Endelea kurekebisha lugha padre aka mzee kifimbo cheza.
 

mwalwebe

JF-Expert Member
Dec 20, 2015
821
1,000
Nadhani wanapondana.

siku moja fnl madee alipondea wimbo mpya wa ney nadhani na yeye ndo anarudisha fadhila
Aachane na Madee no nyingine atampoteza,Awaulize Chid Benzi,Afande Sele wameshapotea asijifafananishe na Madee sawa na mlima na kichuguu
 

mr chopa

JF-Expert Member
Aug 26, 2016
4,726
2,000
Tuseme nini wakati hata hueleweki, Kikurya sio Kikurya, Kijita sio Kijita...

*
huvi karibu
*amajitokez
*Binafsi nimeaikiliza
*na kujieidhisha
*video na matukio vimeendena
*Wadau wezangu

Blaza, njoo usomee Upadri uwe unanena kwa Lugha ya Kiyunani.
 

kipala1

Senior Member
Feb 2, 2017
178
225
Ney wa mitego boya,anajifanya mgumu hafu anajichubua km kina ommy dimpoz na madada diamond,rey
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom