Je, naweza tumia matokeo yangu ya kidato cha pili yenye wastani wa c kusoma nqf level 2 to 6?

Vf-successfully

JF-Expert Member
Oct 25, 2017
254
250
Wakuu habari zenu,

Mimi nilifaulu kidato cha pili 2012 kwa wastani wa C je naweza kwenda chuo cha ufundi kusoma ili nifanikiwe kupata hata diploma na umri umekimbia ni miaka 24 sasa msaada.

Kwa ushari je naweza ludi shule!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom