Je, naweza tumia matoke yangu ya kidatao cha pili yenye wastani wa C kusoma NQF level 2 to 6

Vf-successfully

JF-Expert Member
Oct 25, 2017
223
250
Wakuu habari zenu mimi nilifaulu kidato cha pili 2012 kwa wastani wa C je naweza kwenda chuo cha ufundi kusoma ili nifanikiwe kupata hata diploma na umri umekimbia ni miaka 24 sasa msaada kwa ushari je naweza ludi shule!
 

T14 Armata

JF-Expert Member
Mar 7, 2017
4,021
2,000
Je kuatakuwa na unafuu wowote kwa mimi niliye hitimu kidato cha pili yani kwa miaka ya kusoma
Hakuna unafuu maana ngazi zinazotambulika ni darasa la saba na kidato cha nne ile living certificate. Hata ungeishia form four usifanye NECTA ngazi za serikali zitatambua la saba.
 

GITWA

JF-Expert Member
Apr 1, 2012
924
1,000
Dogo kamua form 4 private candidate alafu ukipata cheti cha form 4 unaanzia hapo.

Tafuta center unasoma mwaka mmoja tu. Umri usikutishe wewe bado sana kuna watu wana thirty years na wanapiga Qt
 

Vf-successfully

JF-Expert Member
Oct 25, 2017
223
250
Hakuna unafuu maana ngazi zinazotambulika ni darasa la saba na kidato cha nne ile living certificate. Hata ungeishia form four usifanye NECTA ngazi za serikali zitatambua la saba.
Yani je nikitaka kuaanzia level 2 siwataitaji matokeo ya grade 9 ambayo ndo form 2
 

Vf-successfully

JF-Expert Member
Oct 25, 2017
223
250
Dogo kamua form 4 private candidate alafu ukipata cheti cha form 4 unaanzia hapo.

Tafuta center unasoma mwaka mmoja tu. Umri usikutishe wewe bado sana kuna watu wana thirty years na wanapiga Qt
Sema mkuu nimeambiwa wanaosoma elimu ya vitendo wako na fursa ya ajira
 

gachacha

JF-Expert Member
Jul 12, 2015
1,994
2,000
Nenda veta ukiwa na cheti cha STD7 usomee ufundi, mambo ya kusoma QT harafu huna connections, huna pesa unategemea bahati utakufa maskini na makaratasi yako
 

SN.BARRY

JF-Expert Member
Oct 12, 2012
3,532
2,000
Dogo kamua form 4 private candidate alafu ukipata cheti cha form 4 unaanzia hapo.

Tafuta center unasoma mwaka mmoja tu. Umri usikutishe wewe bado sana kuna watu wana thirty years na wanapiga Qt
Ushauri mzuri. Tena akomae na masomo saba tu.
 

gachacha

JF-Expert Member
Jul 12, 2015
1,994
2,000
Je naweza tumia matokeo ya form 2
Apana form 2 haitambuliki kwenye qualification inatambulika STD 7, F4,F6 tu,

Ila kama ukisoma VETA utasoma hadi degree utatumia kitu kinaitwa VETA STAGE 1 na II badae utaanza kusoma NTA Level 3 ya NACTE, mpaka diploma;badae utaenda TCU ya elimu ya juuu.

Ila kwa masomo ya art mara nyingi ila science ni ngumu sana
 

Vf-successfully

JF-Expert Member
Oct 25, 2017
223
250
Apana form 2 haitambuliki kwenye qualification inatambulika STD 7, F4,F6 tu,

Ila kama ukisoma VETA utasoma hadi degree utatumia kitu kinaitwa VETA STAGE 1 na II badae utaanza kusoma NTA Level 3 ya NACTE, mpaka diploma;badae utaenda TCU ya elimu ya juuu.

Ila kwa masomo ya art mara nyingi ila science ni ngumu sana
Sasa hiyo NQF level 1or 2 ni equivalent ya Form 2
 

T14 Armata

JF-Expert Member
Mar 7, 2017
4,021
2,000
Dogo kamua form 4 private candidate alafu ukipata cheti cha form 4 unaanzia hapo.

Tafuta center unasoma mwaka mmoja tu. Umri usikutishe wewe bado sana kuna watu wana thirty years na wanapiga Qt
Hii ni kwa wale wa masomo ya sanaa. Huyu ni ufundi hata akienda VETA anapita ukouko
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom